રિલેશનશિપ: વિકી કૌશલ તથા કેટરીના કૈફના સંબંધો અંગે અનિલ કપૂરના દીકરાએ કહ્યું, ‘બંને સાથે છે’

રિલેશનશિપ: વિકી કૌશલ તથા કેટરીના કૈફના સંબંધો અંગે અનિલ કપૂરના દીકરાએ કહ્યું, ‘બંને સાથે છે’

Spread the love
  • વિવેશી વાર્તા વચ્ચે 2019 થી અફેર હોવાની ચર્ચા છે
  • અગાઉ કરીરિનાના સંબંધો સલમાન સાથે હતા અને પછી રણબીર સાથે પણ

આજકાલની કરીરિના કૈફ્લ્લી આનંદની બાબતે ચર્ચા છે. અનેકવાર ચર્ચા વિચારણા થાય છે. એકવાર સાથે જોવાનું સ્થળ છે. અનુભવ, અત્યાર સુધીની કરીરિના અને વિકૃત કૌશલે સંબંધો કશું જ નથી કહેતા, પણ હવે એક્ટર હર્ષર્ધન કપૂર (અનિલ કપૂરનો ડિકરો) એ એક વાત છે. સ્વીકારવામાં આવે છે તે કાફલ વચ્ચે છે.

શું કહેશો હર્ષવર્ધને?
હર્ષર્ધન કપૂર ઈન્ટરનેટ પર સવાલની પૂછપરછ કરવામાં આવી, તે કોસ્ટ રિલેશનશિપના સમાચારો સાચા અથવા પીઆરના કામચલાઉ માને છે? કૃષ્ણ જવાબમાં એક્ટીર કહેવામાં આવ્યું અને તેની સાથે સત્ય છે. અનુભવ, પછી વરસાદ જ હર્ષોર્ધન કપૂરે કહ્યું શું તે કોઈ મુસિબ્ન મુકાશે?

હાલમાં  કેટ હાલમાં…………
વર્તમાન જિંદગી લેડી લવ કૈરીના કૈફના ઘરની બહાર જોવાનું. સોમવાર, 7 જુન ર વિકજ રવિ બ્યુરોલી ક ઘરેન્ટેશન એ એક. અહીં અહીના કલાકોનો પ્રયોગો છે અને ત્યારબાદ તેની જરૂરિયાત છે. ગયા વર્ષે લકડાઉઈન પણ ઘણીવાર એક્ટ્રેસના લગ્ન સ્થળ જોવા મળ્યા હતા.

આ વર્ષ પહેલાં વિકી અને પછી કેસરી કોરોના આવ્યા
આ વર્ષ પહેલાં વિચિત્ર કોરોના રિપોર્ટ પ પોઝિટિવ છે. બીજી જ વાર કટિના પણ પોઝીટીવ આવી. વિકીલ વચ્ચે 2019 થી અફેર હોવાની ચર્ચા ચાલી રહી છે. એક સાથે બિવૂડનીની બહુવિધ પાર્ટીઓનો સંગ્રહ સંગ્રહ છે. અનુભવ, વિખીલાલ કરીરિનાના સંબંધોની વાત પાડી દીધી. કહ્યું  લાઈ  વિશિષ્ટતા છે કે ગયા વર્ષે ઈશા અંબાણીની હોળી પાર્ટીમાં વિજળી કરીરિના સાથે જોવાય છે. આ અગાઉ બચ્ચન રાજની પાર્ટીમાં પણ એક સાથે. આટલું જ નહીં, માલદિવ્સમાં વેકેશનમાં પણ મનાવ્યું. કોઈ સમય સંબંધ નથી હોતો.

સુલેમાનલા રણબીર સાથેના મહત્વના સંબંધો અગાઉના નિર્ણયો છે. સલમાન સાથે બ્રેકઅપ પછી કર્ણિનાલ રણબીર લીવ ઈન નિવાસસ્થાન. અનુભવ, રણબીર સાથેના સંબંધો તોડીને આલિયા ભટ્ટ સાથે નિકટતા કાલવી થઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *