રસીકરણમાં ગતિ: વડોદરા જિલ્લામાં 18થી 44 વર્ષના લોકોમાં રસી લેવાની જાગૃતિ વધી, ટાર્ગેટ પ્રમાણે રોજ 5 હજારને રસી અપાય છે, કુલ 22,887 લોકોને રસી મૂકાઇ

રસીકરણમાં ગતિ: વડોદરા જિલ્લામાં 18થી 44 વર્ષના લોકોમાં રસી લેવાની જાગૃતિ વધી, ટાર્ગેટ પ્રમાણે રોજ 5 હજારને રસી અપાય છે, કુલ 22,887 લોકોને રસી મૂકાઇ

Spread the love
  • વડોદરા જિલ્લામાં 18 થી 44 વર્ષની વયના લોકોમાં રસીકરણની જાગૃતિ વધી છે, લક્ષ્યાંક મુજબ દરરોજ 5 હજાર લોકોને રસી અપાય છે, કુલ 22,887 લોકો રસી અપાયા છે.

પ્રાર્થનાત્મક તસવીર

  • ડો. જિલ્લા૨ લાખ દૂર રસી મૂકાઇમાં વડોદરાની પરિસ્થિતિઓ

વડોદરા ગાંધીના ગ્રામીય 18 થી 44 ની વાય જૂથ દૈનિક 5 હજાર લોકો દૂર રહેવા લક્ષ્ય સાથે નોંધાયેલ કોવિડ રસીસ્ટર 25 કેન્દ્ર દોડવામાં આવે છે. આ વ જૂ જૂથના 5009 લોકો એક જ દિવસમાં પ્રસિદ્ધ થયા. જેની નોંધ લેવામાં આવી છે, 18 થી 44 વાય જૂથના લોકોમાં રેસી લેવાની જાગૃતિ સમારોહ છે. અત્યાર સુધી આ વય જૂન 22,887 લોકો રસીનો પ્રારંભિક ડોઝેસ્ટ સ્થળ છે.

એક જમાનામાં કુલ 7034 કા લોકોનેી નાખેલ રેસી મૂકાઇ
મુખ્ય આરોગ્ય આરોગ્ય ડ અધિકારી. જૈસેન જૈને જણાવ્યું હતું, તેની સાથે અન્ય ચાર વર્ગમાં આવતી કક્ષાની કટોકટી શરૂ થઈ હતી અને બેજો ડોઝ આવવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું. મંગળવારે 18 થી 44 સમાવિષ્ટ અન્ય શ્રેણીઓની કુલ 6243 લોકો રેસીનો પ્રારંભ કરે છે અને 791 લોકો બીજો ડોઝની સંખ્યા ધરાવે છે. આમ, કુલ 7034 દૂર કરવામાં આવી છે.

4,42,406 લોકો રસી ચૂકવણી કરે છે
તેમણે ઉમેર્યું કે, વડોદરામાં અત્યાર સુધીના 23,073 આરોગ્ય કોરોના વોરિયર, 27,487 અગ્રમ હરોળના વોરિયર, 45 થી 59 વર્ષોના 2,09,340 અને 60 થી વધુ વાયના 1,59,619 નાગરિકોણ કોરોનાની કટ કટ કોટિ કોરોના રસી થઈ છે. અત્યાર સુધીમાં વડોદરાના ગામડામાં આશરે 3,52,488 લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે અને 89,918 લોકો બીજો ડોઝ સ્થાન ધરાવે છે. આમ, કુલ ,,,૨,40૦6 લોકો રસી ચૂકવણી કરે છે.

વડોદરા શહેરી આરોગ્ય તંત્ર તાબી ઉપકરણો, સાધન સામગ્રી અને દર્દીઓ ભેટ

વડોદરા શહેરી આરોગ્ય તંત્ર તાબી ઉપકરણો, સાધન સામગ્રી અને દર્દીઓ ભેટ

કંપની સ્વાસ્થ્ય વિભાગ તબીબ ઉપકરણોની રજૂઆત
બીજી બાજુ કોરોનાની આખરી ક કોર્પોરેર્પોરેટ સોશ્યલ રિસ્પોન્સિબિલીટી અનોખી રીતે અદા કરતાં એલ.એન્ડ ટી. ચાયડો લિમિટેડે વડોદરા રોગ આરોગ્ય પ્રણાલી, તાબી ઉપકરણો, સાધન સામગ્રી અને દર્દીઓ ભેટ આપી હતી. વડોદરાની આરોગ્ય પ્રસ્થાનની મહિલાઓની દેખરેખ કિરણ ઝવેરીએ વિસ્તાર પંચાયત ઔષધ ભંડાર નજીક સ્વીકાર કરી હતી. કંપની વતીટી મુખ્ય કાર્યપાલક આનંદ ઘૈસાસ, ડાયરેક્ટર એન. માસુદા અને કંપની સેક્રેટરી નંદિતા મિત્તલે આ સાધન સામગ્રી કિરણ ઝવેરીને સોન્પી થઈ ગઈ. આ સાથે મુખ્ય અગ્રણી આરોગ્ય અધિકારી ડો.સુસેરી જૈન ઉપસ્થિત ચાલુ.

15 ઓક્સિજન કોન્સન્ટ્રેટરની ભેટ આપી
એસ.ટી.આઈ.ની મુખ્ય આરોગ્ય સમસ્યાઓ અંગેની માહિતી, કંપની દ્વારા 15 ઓક્સિજન કોન્સન્ટ્રેટની સાથે 30 હજાર જેટલા વાર્તા સ્ટલાઈલિજડઝડ અને એકઝામિનેશન ગ્લોવ્ઝ, જુલા-જુડાની સારવારમાં જરૂરી ટેબ્લેટની 12000 વધુ સ્ટ્રીપ્સ, 10 કાર હેન્ડ સેનિટેઝર અને 5 પ ઓક્સિમિટર વિચાર્યું છે. આ ઉપરાંત કંપનીએ એસોજ પ્રાથમિક આરોગ્ય કેન્દ્રની પ્રક્રિયાની વૃદ્ધિ અને ડિજિટિલેશનમાં પ્રોત્સાહન રૂપે બે કમ્પ્યુટર્સ અને પ્રિંટરની બાબતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *