માંજરેકરની વિવાદાસ્પદ ચેટ લીક: રવિન્દ્ર જાડેજાને ફરી એકવાર ટાર્ગેટ બનાવ્યો, કહ્યું- જાડેજાને અંગ્રેજી ભાષા આવડતી નથી; એને બિટ્સ એન્ડ પીસનો સાચો અર્થ પણ નથી ખબર

માંજરેકરની વિવાદાસ્પદ ચેટ લીક: રવિન્દ્ર જાડેજાને ફરી એકવાર ટાર્ગેટ બનાવ્યો, કહ્યું- જાડેજાને અંગ્રેજી ભાષા આવડતી નથી; એને બિટ્સ એન્ડ પીસનો સાચો અર્થ પણ નથી ખબર

Spread the love
  • સંજય માંજરેકરની વિવાદિત ચેટ લીક, સોશ્યલ મીડિયા યુઝરનું અપમાન રવીન્દ્રએ જાડેજાની પણ ફન બનાવી હતી

સંજય અજરેરે ફરી એકવાર રવિન્દ્ર જાડેજા પર નિશાન સાધના- (ફાઇલ તસવીર)

  • સંજય અજ્રેરેસરે યુઝરનો જવાબ આપવો નહીં – મારા વિશેની બાબતમાં મને કોઈ કારણ નથી.

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ પૂર્વ પૂર્વ બેટ્સમેન સંજય ઇજ્રાસવાર વારગ-નવેમ્બર ઈન્ડિયન ટીમના લિંક્સની કવિતાઓ નિવેદનોને હેડલાઇન્સમાં રહે છે. થોડા સમય પહેલા જ પહેલાલટઈમ બેસ્ટ ક્રિકેટની સૂચિ જાહેર થઈ હતી, જ્યારે તેઓ સ્ટાર સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિનને મળ્યા હતા. ઇંગ્રેજેરે જણાવ્યું હતું કે અશ્વિન સાઉથ આફ્રિકા, .સ્ટ્રેલિયા, ન્યુઝિલેન્ડ અને ઇંગ્લેન્ડમાં પ્રશાંતિ પ્રદર્શન ઉદાહરણ તરીકે ઓળખાયા નથી.

આ દરમિયાન અજંજાની એક ચેટ લીક થઈ છે, તે ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર લલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાના ફોટોક ઉડાવી ચાલુ છે. ગણતરીના કલાકોમાં વાર્ષિક સમયે આ ચેટ સોશ્યલ મીડિયા. ટ્વિટરમાં સૂર્યમયમનામ નામની એક યુઝરે ચેટની અંગત ટ્વિટર એકાઉન્ટમાં પોસ્ટ થઈ.

યુઝરે લખેલું, હું વ્યક્તિગત ચેટને સોશિયલ મીડિયામાં પોસ્ટ કરાયો હતો. પરંતુ હું આ શેર કરતાં રોકી છું. કારણ કે કા લોકોનેી મૂકવામાં આવે છે (સંજય ઇન્જેક્શન) ના અમુક રૂપરેખા પણ દૃશ્યમાન અવલોકન.

ચેન શેનો ઉલ્લેખ કરે છે?
યુઝરે લખેલી કાલ્પનિક તિથિ કોઈની વાત નથી હોડિશ્લેની રહેવા જવાનું કશીશ કરતો છે. ઇંજેક્રેર, રવિચંદ્રન અશ્વિન 10 ટકા ડિઝાઇનો પણ નથી. ત્યારબાદ સંજય અજ્રેરેસિયલ પર્સનલ મેસેજ તે યુઝરને જવાબ આપ્યો હતો.

આ ચેટને યુઝરે પોસ્ટ કરી. સંજય અજરેરે યુઝરને જવાબ આપ્યો હતો તે મારા જવાબની કલ્પના કરી શકશે નહીં, કારણ કે મારી તુલનામાં 1 પ્રતિબંધોનો ભાગ પણ નથી. ત્યારબાદ યુઝરે ઇજ્રાજેરેન 2019 ની વાત યાદ અપાવી જ્યારે રવિન્દ્ર જાડેજાએ ફ્લકારટર લવીગવી થઈ.

આંતરરાષ્ટ્રીય જાડેજાની પણ આકર્ષક ઉદવી
યુઝરના આ મેસેજ પછી અનિયમિત ભડકો અને આના જાડેજા અંગેની ટિપ્પણી કરી શકે છે જ્યારે મારો કોઈ અવાજ આવતો નથી પરંતુ હું પણ ક્રિકેટરોની પૂજા કરું છું. હું ફેન નથી, નિષ્ફળ છું અને જાડેજાને અંગ્રેજી ભાષા નથી આવી રહી. મેં કહ્યું (બિટ્સ અને પીસ ક્રિકેટર) એનો સાચો અર્થ પણ એ સમજી શક્યો હતો. આ દરમિયાન કોઈ પણ વર્બલ ડાયેરિઓનો અર્થ પણ નથી.

2019 નો જાડેજા-ઇનજ્રેર વિવાદ
વર્ષ 2019 માં અજાણ્યા ટિપ્પણી થઈ ગઈ છે, જાડેજા વનડે ફોરમેટ માટે એક સામાન્ય લગ્ન ડેટાના પ્રોડકશન પર રોરો ઉતરી શકાય નહીં. જાહેરમાં આવેલો છે. ઇજ્રાજેરે કહ્યું, ‘હું બિટ્સ અને પીસ સંપર્કો નથી, પ્રશંસક નથી, જે 50 ઓવરના ફોર્મે નોંધાયેલું છે. વિશિષ્ટ સંશોધન માત્ર એક જ બોર છે. પરંતુ 50 ઓવરની ફોરમે મને એક નામનો બેટ્સમેન અને એક સ્પિનર ​​હોવો જોઈએ ‘

જાડેજાએ પણ વળતો જવાબ આપ્યો
દુર્ઘટના આ સ્પર્ધાત્મક જાડેજાએ કહ્યું હતું કે તમારી વધુ માહિતિ હશે, આમંત્રિતો છો બોટો બોમ્ની મેચો રમિ છે અને અત્યારે પણ ટીમનો ભાગ છે. તમે લોકોના સમુદાયથી શિલો કરો, જેણે સમનુમાન મેળવ્યું છે. હું તમારી વર્બલ ડાયરીયાના ઘનુ સમૂહ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *