કોરોના રાજકોટ LIVE: રાજકોટમાં કુલ કેસની સંખ્યા 42404 પર પહોંચી, રસીકરણ કેન્દ્રમાં સ્લોટ ખાલી હશે તો આરોગ્ય કર્મી રજીસ્ટ્રેશન કરી રસી આપશે

કોરોના રાજકોટ LIVE: રાજકોટમાં કુલ કેસની સંખ્યા 42404 પર પહોંચી, રસીકરણ કેન્દ્રમાં સ્લોટ ખાલી હશે તો આરોગ્ય કર્મી રજીસ્ટ્રેશન કરી રસી આપશે

Spread the love
  • રાજકોટમાં કેસની કુલ સંખ્યા 40૨40404 પર પહોંચી ગઈ છે. જો રસીકરણ કેન્દ્રમાં સ્લોટ ખાલી છે, તો આરોગ્ય કાર્યકર નોંધણી કરાવી રસી આપશે.

ફાઇલ તસ્વીર

  • શહેરની અલગ હોસ્પિટલ્સ 665 દર્દી સારવાર હેઠળ

કૃષ્ણ કોરોના કેસની સંખ્યાની સંખ્યા છે. કુલ કેસની સંખ્યા 42404 પર છે. પ્રસંગ 4 તારીખે કોરોનામુક્ત થવાનું પ્રદર્શન 4 જેટલું થયું. હવે રસીશન પુરી થઈ રહ્યું છે, હવે આરોગ્ય કેન્દ્રમાં સ્લોટ ખાલી હશે જ નહીં, જો સ્વાસ્થ્ય કર્મી રજિસ્ટ્રેશન કરી શકાશે અને સ્લોટ બુકને જો તમને રસી આપવામાં આવી હોય તો.

રાજકોટની કુલ કેસની સંખ્યા 57162 પર છે
રાજકોટની ઘટનાઓ કોરોનાના નવા 51 કેસ નોંધાયા છે. આઠ કેસની સંખ્યા 57162 પર છે. 9 961 રોગની સારવાર હેઠળ છે. મંગળવારની સ્થિતિ છેલ્લા 24 કલાકમાં 2 ડિગ્રી કોરોનાની સારવાર દરમિયાન મૃત્યુ નીપજ્યાના 24 કલાક. સિવિલ હોસ્પિટલમાં કોરોનાના 45 દર્દીઓ સારવાર હેઠળ છે. જ્યારે કોરોના વાયરસથી પીડા થાય છે ત્યારે તે પણ જોવા મળે છે અને તે પણ દૂર થઈ જાય છે. તેઓની સારવાર કેન્સર હોસ્પીટલમાં દોડતી હોય છે.

મ્યુકોરમાઇકોસીનાના 694 દર્દીઓની સારવાર
કોરોનાના ડાયદી ઘટ્ટ પણ મ્યુકોરમાઇકોસિનાના કેસની ઝડપી વાર્તા છે. રોઝ 8 થી 10 વાર દાખલ થાય છે. અત્યાર સુધીમાં 436 દિવસની સર્જરી એક હેકી છે. જ્યારે સિવિલ અને સમરસ બિલ્ડિંગમાં સમાવેશ થાય છે જેમાં 694 ડિજિટલ સારવાર હેઠળ છે. વેક્સિનેશનમાં હવે 45 પ્લેસ પછી 18 થી 44 વર્ષની વયનાથની સંખ્યા પણ ઓછી થઈ ગઈ છે અને 20 હજાર જેટલા સ્ટાર્ગેટ પુરો થોટ નથી. તે સ્લોટ ખાલી નથી. આ નિર્ણય લેવાયો છે, કોઈ પણ વ્યક્તિના અગાઉના અસ્થાયી સ્થિતી અને તેના આરોગ્ય કેન્દ્રમાં સ્લોટ ખાલી હોય તો આરોગ્ય કર્મચારીઓના રાજસ્થાન અને સ્લોટ બુકને મદદની જરૂર નહોતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *