કોરોના બાદ લોકડાઉન ખુલ્યું તો અકસ્માતનો ભોગ બન્યા: રાજસ્થાનમાં એક જ પરિવારના પાંચ સભ્યોના અંતિમ સંસ્કાર થયા, હોસ્પિટલમાં દાખલ વ્યક્તિની ખબર-અંતર પૂછવા જતી વખતે કાળનો કોળિયો બન્યા

કોરોના બાદ લોકડાઉન ખુલ્યું તો અકસ્માતનો ભોગ બન્યા: રાજસ્થાનમાં એક જ પરિવારના પાંચ સભ્યોના અંતિમ સંસ્કાર થયા, હોસ્પિટલમાં દાખલ વ્યક્તિની ખબર-અંતર પૂછવા જતી વખતે કાળનો કોળિયો બન્યા

Spread the love

શ્રીદુંગરગિના આડેસર બાસણાના ગામમાં મૃત્યુ પામ્યા હતા અને તે તાંડવ સર્જ કરી હતી, દરેક મહિલા હમચી ગઈ હતી. એક જગન્નાના પાંચ સભ્યોની નનામી એક સાથે ઉઠી દરેક ગામના દરેક નાગરિક આંખોમાં આંસુઓ. મંગળવારે સર્જન ભીષણ અકસ્માત એક જમાનાની ચાર વિશેષતાની ઘટના પર મૃત્યુ નિપજિત હતી અર્ધ શખ્સે હોસ્પિટલમાં જતા અંતિમ શનિ લીધા.

સ્વાસ્થ્યપ્રદ નૃત્ય લાલચંદના નામના દર્દીઓની એક હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી, જેમ કે જાણે-અંતરની પૂર્ણાહુતિમાં પી.બી.એમ. હોસ્પીટલ નજીક આવી ગઈ હતી, જ્યારે ગૌચ્વાર અકસ્માત સર્જરી હતી. આ અકસ્માતની સ્ત્રી મોભી લાલચંદના પત્ની મૈના, ભાઈ હરિપ્રસાદની પત્ની ગાયત્રી, હરિપ્રસાદનો દિકરો અતુલલા અન્ય ભાઈ કિશોરની પત્ની સવિતા અકસ્માતનો ભુગ બન્યા.

ગાયત્રી દેવી, અતુલ અને સરિતા સૈનીની ઘટના નિપજે છે

ગાયત્રી દેવી, અતુલ અને સરિતા સૈનીની ઘટના નિપજે છે

આ દુર્ઘટનામાં મૈના દેવીની હિટલસ્પિટલના દર્દીઓમાં મૃત્યુ નિપજે છે, જ્યારે સવિતા દેવી ટ્રોમા સેન્ટરમાં અંતિમ શનિ લીધા છે. એક જમાનામાં ચાર સભ્યોની કમકમાટીંગ મૃત્યુ. હ હોસ્પસ્પિટલમાં દાખલ લાલચંદનની ઘટના બની રહી છે જ્યારે તેઓ આઘાતની સાથે રહી શકતા નથી અને મૃત્યુ નિપજ પણ નહીં.

ગર્ભાવસ્થા માતમનો માહોલ છવાયો

ગર્ભાવસ્થા માતમનો માહોલ છવાયો

રાષ્ટ્રસભાના સભાઓમાં સંતોષ છવાઈ ગઈ છે. ત્રીસ સભ્યોની રાત્રીના સમયના અંતિમ સંસ્કારનો સમાવેશ થાય છે.

ગણેશ દરેક સવારીનો મોટો શોપગ્નન જુઓ

ગણેશ દરેક સવારીનો મોટો શોપગ્નન જુઓ

આ માર્ગ ખુબ જ ઠંડી છે
શ્રીદુંગરગતિથી બીકાનેર તરફ જતો રાષ્ટ્રીય ધોરીમાર્ગ -11 ખૂબ જ આત્મહત્યા માનવામાં આવે છે. આ માર્ગ પર જ અવરા-રવિવાર બનતા અકસ્માતોનો ઘણા લોકો ભોગ બનતા હોય છે. કેટલાક મહિના પહેલા આ માર્ગ પરના સર્જક અકસ્માતની દિગ્દર્શક તારીખની કારની એક સમયનો સમય હતો, જ્યારે મૃત્યુની મૃત્યુ નિપજ્યાની હતી. આ સિંગલ રોડ છે વાહનોની ગતિ ખૂબ છે. મંગળવારે જ્યારે લોકડાઉન હિટ કર્યું હતું ખાનગી વાહનોની ખૂબ જ પ્રમાણપત્રમાં ભીડ રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *