કોરોનાથી આર્થિક ફટકો: ટીવીના ‘હનુમાન’ લૉકડાઉનમાં બેરોજગાર થતાં ઘર ચલાવવા માટે મોંઘી બાઈક વેચી પડી

કોરોનાથી આર્થિક ફટકો: ટીવીના ‘હનુમાન’ લૉકડાઉનમાં બેરોજગાર થતાં ઘર ચલાવવા માટે મોંઘી બાઈક વેચી પડી

Spread the love
  • 22 લાખની બાઈક નિર્ભય વાધવા 9.5 લાખમાં વેચી

કોરોણાના સામાન્ય સામાન્ય સ્ત્રી સેલિબ્રિટી સમાવિષ્ટ અંત આર્થિક ફ્ટોકો ચેલેન્જ છે, આમાં પણ સૌથી વધુ અસરકારક ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીના છે. સિરીયલના બંધ કાર્યક્રમો ઘણા કલાકારો અન્ય કામચલાઉ પ્રારંભિક બન્યા છે કાલંકેકના ઘર પર સમન વેચીન ચાલે છે. ટીવી એક્ટર નિર્દય વાધવા બાઈક વેચીને ઘર ચલાવવું પડકાર્યું છે. નિર્ભય ટીવીના હનુમાન પ્રિય છે.

મદદ કરો
લકડાઉન કાવા કેવા પડકાર આપ્યો હતો, પરંતુ ફક્ત નાણાકીય મુશ્કેલી ન હતી. આ સમયે તેણીની શુભેચ્છકોની મદદ થઈ. તેના ઘરની ભૂખ ભરાય. કોરોના મહિનાઓ અને તે પછીનો આર્થિક સંકોચ કરવો પડ્યો હતો. તે છેલ્લાં બે વર્ષનો બેરોજગાર છે. આશ્ચર્યજનક રીતે બધી બચાવ થયો હતો. તેની પાસે કામચલાઉ

નિર્ભયે બાઈકનો શો છે

નિર્ભયે બાઈકનો શો છે

પેમેન્ટ પણ ના નાખી
નિર્ભય ઉપરાંત ક કોરોનાનો જીવંત શો પણ યોજાતા નથી. પ્રદર્શિત પણ છેલ્લા ઘણા સમય. તે પેમેન્ટ પણ બાકી નથી, પરંતુ તેને દૂર કરશો નહીં. આ તેના માટે ઘર ચલાવવાનો સમય પૂરો થાય છે. જીવનનો સમય નીચે આવ્યો.

અંતે, બાઈક વેચ બદલવાનું નક્કી કર્યું
નિર્ભય બાઈકનો શોખીન છે અને તે જથ્થાના બાઈકના સ્વાસ્થ્ય સંબંધી ક્લેક્શન છે. નિર્ભયાએ એક બાઈક વેચ મૂકવાનું શરૂ કર્યું. 2016 માં 22 મિલિયન સાઉદીમાં એક બાઈકની ખરીદી થઈ. કોરોના તેના માટે ખરીદદાર રહે છે. આ પ્રકારની કંપનીમાં આકરી પૂછપરછ કરવામાં આવી. કંપની જ આ બાઇક 9.5 લાખ સાઉદીન પ્રખ્યાત છે. આ બાઈક જુગારમાં આવી. તો માર્ચ મહિનામાં નિર્દય જયપુર ગયો અને તેની વેચી રહી. આ બાઈકની સાથે જળ જોડાયેલી રહી.

માતા સાથે નિર્ભય

માતા સાથે નિર્ભય

ઘર ઘર બરોબર ચાલ્યા
નિર્ભયાએ કહ્યું કે બાઈક વેચ્યા પછીના દર્દીઓ અને તેના ઘરની ગાડી બરોબર ચાલ્યા ગયા. નિર્ભય બાઈક વેચ્યા પછી પણ કોઈ સમય ના આવ્યો. દરેક વ્યક્તિના જીવનનો આ સમય સમાપ્ત થાય છે, પરંતુ તે હિંમત નથી અને આશા રાખવી નથી. જીવન ફરી નોર્મલ થયો. તે અસ્થાયી કામ કરે છે અને ફરી વખત આવતા હોય છે. તે સ્થિતિમાં છે તે ફરીથી સેકંડ બાઈક ખરીદી લેશે.

નિર્ભય એનિમલ લવર છે

નિર્ભય એનિમલ લવર છે

કોણ છે નિર્ભય વાધવા?
જયપુરમાં જન્મમેળા નિર્ભયને મોટો ભાઈ ગૌરવ છે. નિર્ભય જયપુરની સેન્ડ એડમંડ સ્કૂલમાંથી અભ્યાસ કરવામાં આવે છે. રાજસ્થાન યુનિવર્સિટીમાંથી બી.એ. ની ડીગ્રી પ્રખ્યાત છે. એક્ટીંગ ફિલ્ડરોમાં કરિયર બનાવવી તે મુંબઇ શિફ્ટ આવી. નિર્ભય સૌ પહેલાં 2013 માં સિરિયલ ‘મહાભારત’માં દુશાસનનો રોલ કર્યો હતો. ફિલ્મ 2014 માં ‘મૈં ઔર મિસ્ટર રાઈટ’થી બટિવડ ડેબ્યૂ ગયા. ફિલ્ક્ટર .મમાં……………….. કાહર ‘મહારાણા પ્રતાપ’ સિરિયત હકીકત ખાની ભૂમિકા ભજવી રહી છે. આ ઉપરાંત નિર્ભય ‘ઇસલી રામ’, ‘પાર્ટનર્સ ટ્રબલ હો ગઈ ડબલ’, ‘મહાકાલીઃ અંતિમ દર્શન હૈ’, ‘ક્યામતની રાત’ કામચલાઉ થઈ છે. આ ઉપરાંત ‘કર્મફળ દાતા શનિ’માં હનુમાન ભૂમિકા ભજવી છે. આ ઉપરાંત ‘વિધ્નહર્તા ગણેશ’માં પણ નિર્ભય હનુમાન બન્યો છે.

પત્ની પ્રીતિલા દીકરી લટણી સાથે નિર્ભય

પત્ની પ્રીતિલા દીકરી લટણી સાથે નિર્ભય

2011 માં લગ્ન
2011 માં પ્રીતિ વાધવા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. 2015 માં તે દીકરીનો પિતા બન્યો. નિર્ભય એનિમલ લવર્ષી સોશ્યલ વર્કર છે. જુપરમાં તે ‘હેલ્પ ઈન સફરિંગ’ નામ સ્વસ્થ સંસ્થા સાથે જોડાયેલો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *