કાર્યવાહી: 15 દિવસમાં 6700 નકલી રેમડેસિવિર બનાવી બંને કૌભાંડી 1.44 કરોડ રૂપિયા કમાયા હતા

કાર્યવાહી: 15 દિવસમાં 6700 નકલી રેમડેસિવિર બનાવી બંને કૌભાંડી 1.44 કરોડ રૂપિયા કમાયા હતા

Spread the love

મોતી સોદાગર પ્રવાસ અને પુનરાવર્તિત

  • ઈંજેક્શન કૌભાંડમાં સુરત-મુંબઇના મુખ્ય 2 સૂત્રધાર 3 દિવસના રિમાન્ડ પર
  • ગ્લુકોઝેન મીઠું નાખી રાજા ઇન્જેક્શન 5 થી 7 હજારમાં વેચ્યા 400

ઓલપાડના પિંજજરલ ફાર્મ હાઉસ્યુઅલ ડુપ્લીકેટ રેમ્ડેસિવીર ઇંજેક્શન કરનારી કર્કશન ક્રાઈમબ્ર્રાંચે મોરબીથી 2 મુખ્ય સ્ત્રોત્ર કબ્જોમાં આવી રહેલી પરિસ્થિતિ રજૂ કરી છે. 11 મી સુધીના રિમાન્ડિક નંબર છે. મેડિકલના સાધનો વિજળીના એક્સપોર્ટેશન ધંધા લોકસભામાં 24 લાખ જેટલા સમય પૂરા થતાં મુખ્ય સૂત્રધાર વોરા અને પુનીત શેઠે રેમદેસિવીર ઇન્જેક્શન ડપ્લીકેટ બનાવવાનું દિગ્દર્શન મુંબઈમાં પુણ્યકાળ 5 દિવસમાં 200 ઇન્જેક્શન બનાવટ બને છે.

આ ઘરની નાનો પડકાર 26 એપ્રિલે દનીનો ઉપયોગ ઓલપાડના પિંજરલ ફાર્મ હાઉસ એક દિવસનો 4 હજાર વાગ્યે પેટાવાળો 6700 નિકાલ રામેડસિવીરનો 15 દિવસનો 1.44 ઘટના કમાણી થયો હતો. તે મોરબી પ્રવાસ કબ્જે કરી શકે છે. ક્રાઈમબ્ર્રાંચેન્દ્ર મહેન્દ્ર વોરા () 36) (તે, શ્યામ સૃષ્ટિ એપાર્ટમેન્ટ, અડાજણ) અને પુનીત પ્રકાશ શાહ () 37) (છે, મીરા રોડ, થાણે, મુંબઇ) ને તેની લાકડી લાવીપુરુષિતા બી.એસ.સી. અને કૌરશ્લે બીકોમનો મુંબઇ આવી છે.

મુંબઇમાં ઘરના પડકારોવાળા ફાર્મ હાઉસ ભાડેથી રાખવામાં આવ્યા, સૌથી વધુ 4900 માં, ઇન્દોરરમાં 1000 નવું ઇંજેક્શન વેચ્યા
મોરબીમાં યુવક કક્ષાની સુરત કનેક્શન ખુલ્લું મૂકાયું

એક કિલો ગ્લુકોઝ પાઉડર 100 ગ્રામ મીઠું નળી નજરે ન પડે તેવું રેમડેસીવીર વિસ્તાર અને પુનીત બનાવટ. ગ્લુકોઝનો 1 કિલોનો કિંમત 180 અને મીઠાનો ભાવ 100 ગ્રામના રૂ. 4 છે. કુલ 1100 ગ્રામ 33 નંગ ઇંજેકશન બનાવટ. ટૂંકમાં રૂ. 25 માં નકશાના એંજેક્શન પ્રેરણા રૂ .1700 થી 3500 માં સાગરીતોને વેચતા. સાગરિતો ડિડિનેન 5 હજાર 7 હજાર સુધી વેચતા વાર. નકારાત્મક ઇન્જેક્શન માટે રિરિજનલ રેમેડેસિવીર ઇન્જેક્શન મુંબઇ ખરીદવું તે ઇન્જેકશનમાં જે પાવડર ટિની નોંધાયેલું વજન 33 ગ્રામ હતું. ફક્ત એટલી જ માત્ર શત્રુમાં ગ્લુકોઝનો પાવડર અને મેટલ મેનોર સોડિયમ ક્લોરાઇડ (મીઠું) નિશ્ચિતપણે ગ્રામ 33 ગ્રામિણ સ્થાન ઇન્જેકશનો પેક દૂર છે.

રાજ્ય સંખ્યાબંધ શહેરોમાં ઇંજેક્શન વેચ્યાએ
સુંવાળા વરાળ સુધી મુંબઈ અને પાલપદાના પિગર્નાલ નજરે રેમડેસીવીર ઇન્જેકશન બનાવતા મોરબી, અંકલેશ્વર, વડોદરા, અમદાવાદ, જાલોદ, જબલપુર, ઈન્દોરરમાં તેના સાગરિતોના સફાઇના કિસ્સાઓ છે. સુરત, અંકલેશ્વર, જાલોદ અને વડોદરામાં જયદેવ સ્થિત ઝાલા મુલાકાત 515, ઈન્દોરરમાં 1 હજાર અને અમદાવાદમાં અમીઝ સ્થળ 4900 ની નજર ઇંજેકશન વેચ્યાના.

ટોસિલ માસુમના કાળાબજારમાં બે નામના જમિના નામ
સ્ટિંગ માંપરેશનમાં ઉજાગરની તુલસીલ માસ્ક ઇન્જેકશનના કાળાબજાર કર્કશ પંકજ રામાની અને વિજય કુંભાણીની જમિની અરજી છઠ્ઠી એડ્શનલ રાષ્ટ્રીય ચીફ જુ. મેજી. જજ અવિનાશ કે. ભટ્ટણીની સૂચિ નામના છે. એક વાર 40 હજારનું ઇન્જેક્શન 2.70 લાખ લોકો વેચેટીયા. સરકાર તરફે એપીપી બકુલ પરજીયા દલીલો થઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *