કાનપુરમાં ગંભીર અકસ્માત: ત્રણ જુવાનજોધ છોકરાના મૃતદેહ જોઈને માતા બેભાન, પિતાએ કહ્યું- મારો તો સંસાર લૂંટાયો, 3 દીકરાઓની અર્થી કેમની ઉપાડીશ

કાનપુરમાં ગંભીર અકસ્માત: ત્રણ જુવાનજોધ છોકરાના મૃતદેહ જોઈને માતા બેભાન, પિતાએ કહ્યું- મારો તો સંસાર લૂંટાયો, 3 દીકરાઓની અર્થી કેમની ઉપાડીશ

Spread the love
  • કાનપુર મોટો માર્ગ અકસ્માત: કાનપુરમાં ત્રણ યુવાન પુત્રોની ડેડ બodiesડીઝ જોયા પછી પિતા અને માતા બેહોશ થઈ ગયા

કાનપુર અકસ્માતની ધરમિના ત્રીસ ચિત્ર મૃત્યુ પામ્યા

  • લગ્નની માસ પહેલાની યુવતીની નાનેમિના કાંધની રજૂઆત
  • કાનપુરના અકસ્માતે ગામના પરિવારો વિખેર્યા

કાનપુરમાં એ.સી.બસ અને ટેમ્પો વચ્ચે ગમખ્વાર અકસ્માત સર્જરી છે, એક જ ગામમાં 17 લોકોના મોત નીપજ્યા હતા. આ દર્દનાક દુર્ઘટનાના સમાચારોની સાથે દર્દીઓની માતાના દર્દીઓ માથે દુઃખનો પર્વત ટૂટી પડ્યો હતો. આખા ગામમાં ચક્ર માચી જવાબો મળ્યા. ગ્રીન ગંગા રહેવાસી ધનિરામની પૂજા વિખેરાઈ ગઈ છે. તેમના 5 ચિત્રમાંથી 3 મૃત્યુ નીપજ્યા છે. આ 20,22 અને 24 વર્ષીય યુવાન મહિલા દર્દીઓ નિહાળ્યા પિતા અને માતા ભાવનગર ગયા છે. પિતા ડૉકટરો વિન્તિ કરતો મારો જીવનો જીવન મારા પ્રિયજન જીવીત કરો. 3 દીકરા નનામી હું કેવી રીતે ઉંચી શકીશ?

મંગળવાર મોડી રાત્રે કાનપુરમાં દુર્ઘટના સર્જાઈ. કિશન નગરમાં હાઈવે પર એસી બસ અને ટેમ્પો વચ્ચેના અકસ્માત સર્જી, તે 17 લોકો મૃત્યુ નિપજ્યા છે. જ્યારે આ દુર્ઘટનામાં 30 થી વધુ દૂર રહેવાની ઇજા થાય છે. જેમાં 10 ની શીતલ શીર્ષક છે.

લગ્ન પૂર્વે યમરાજેને ધામો, જુલાઈમાં લગ્ન કર્યા
પિતાની ધણીરામે કહ્યું છે કે મારા ઘરની આર્થિક સમસ્યાઓ ખરાબ છે તે મારા ત્રણેય દીકરાઓ નાની વૃદ્ધામાં કમાણી કરી છે. અમારા રામમિલન (24) ના લગ્ન બિગવાન નિવાસી નીતૂ સાથે જુલાઈમાં યોજાનાલ. શ્રીમંત પણ પૂરા થયા હતા અને લગ્નની ખરીદી પણ હતી.

2 પુત્રીઓ મૃત્યુથી વિખેરાયો
આ દુર્ઘટનામાં ધર્મરાજ યાદવ (28 વર્ષ) અને ગૌરવ (22 વર્ષ) ના મોત નીપજાયેલી વાર. એક સાગા ભાઈની મૃત્યુ પછી તેમના પિતા ત્રિભુવન પંગળા ગયા છે. ઉંઘથી ઉઠીને બસ મારો દિકરા પાછા લાવો, તેઓ ફેક્ટરી પર કામચલાઉ થયા, એક વાત રણ લગાવી રહી છે. 2 બાળકોના મૃત્યુ પછી ઘરની આર્થિક સુવિધા કથળી ગઈ કાલે છે. એમના કાકાએ જણાવ્યું હતું કે લોકડાઉન પછીના લોકોની પરિસ્થિતિ ફરીથી બદલાઇ હતી.

7 મહિના પહેલા કામકાજ શરૂ કર્યું
દુર્ઘટનામાં શિવચ્રાણે (21) 6 મહિના પહેલા ભનતર પુરૂ પછી નોકરીઓ કરી. તેના પિતા કમલેશે કહ્યું કે કામચલાઉ સ્થાન 280 સાઉદી પ્રતિનિધિ હિસાબથી બિસ્કિટ ફેક્ટરીમાં કામચલાઉ શરૂ થયો. તેના દીકરાએ કોરોના પછી ફરી કમાવવાની જગ્યા અને ઘરની સુવિધા સુધારણા કરી.

કન્યાદાન પૂર્વ પિતાનો મૃત્યુ
આ દુર્ઘટનામાં ઘરના એકમાત્ર કમાણીના આદર્શ માતાપિતા કરશન (45) મૃત્યુ મૃત્યુ નીપજે છે. આ રીતે વિવેકે કહ્યું 2 બહેનોના લગ્ન સ્થળો છે. એક બહેન લગ્ન 4 જૂન રોજના થથાન, પરંતુ માતાપિતા ભાઈઓ અકસ્માત સર્જતા લગ્નની તારીખ આગળ વધારવામાં આવી છે. તે માર્ગદર્શિકા અકસ્માતમાં સમાજના સભ્યોના પિતાની છત્રી પણ છબીઓ છે.

દિકરો હોસ્પિટલમાં દાખલ અને પિતાનો મૃત્યુ
કૃષ્ણ ઉધ્ધરયન (55) ના ભાઈ લક્ષ્મી નારાયણે કહ્યું કે ઉદયને 1 દીકરી અને 4 દીકરીઓ છે. 2 દીકરીના લગ્ન થયા છે. પરંતુ 2 દિકરીના અભ્યાસ કોરોના મહા ચોરીના પરિણામે આયોજિત સ્થાન. એક દીકરી શ્રીમંતનો પ્રસંગ પણ ઉજવણીઓ છે. નિનો ડ પુત્રલર બાયર હોસ્પિટલમાં દર્દીઓની સારવાર લેવાય છે. હવે બાળકો અને બધી સંભાવનાની પ્રતિક્રિયા એ સ્ત્રીની પત્ની પર રહેવાની છે.

કૃષ્ણહોની ઓળખ કરો
આ દર્શનાર્થી દુર્ઘટનામાં મથાનો ભાગ ઇજાઓ થઈ ગયો હતો, પરીણામો તેમની ઓળખાણ પણ ખૂબ જ દૂર થઈ શક્યા હતા. મોટાભાગના કિસ્સાઓમાં નામ અને સરનામું લખીને કાપલી ચોંટડેડ થઈ ગયું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *