કરીના કપૂરે સીતાના રોલ માટે તગડી ફીની ડિમાન્ડ કરી

કરીના કપૂરે સીતાના રોલ માટે તગડી ફીની ડિમાન્ડ કરી

Spread the love


– સમયગાળા દરમિયાન સીતાના પાત્ર સલાહકારો વિશે અંતિમ નિર્ણય લેવામાં આવશે નહીં

મુંબઇ: સિનેમા જગતમાં એક સમયે માતા બન્યા પછી અભિનેત્રીઓની ડિમાન્ડની સંખ્યા છુપાઇ ગઈ. અત્યારે જ તેની કારકીર્દીને પણ બ્રેક લગાવવાની પ્રક્રિયા શરૂ થઈ. કરી ક કરી જોકે કરી……………………………… સંતાિત માતા બન્યા પછી પણ તેના પ્રોજેક્ટ્સની કમી નથી.

રામાયણ ધાર્મિક ગ્રંથિની મૂળ કથા સીતાના પાત્ર પર ફિલ્મ બંધારણ ઘોષણા છે. આ પછી સીટાનું પાત્ર કોણ ભજવશે ચર્ચા ચર્ચા છે. આ યાદીની યાદીમાં કપૂરનું નામ પણ છેલ્લું છે. ભાવના છે, કેનાનો સીટીના રોલ પર સંપર્ક કરવો.

સોશ્યલ મીડિયાના પોર્ટલના નિર્દેશ, કેનાને આ ફિલ્મની પસંદગીની પસંદગી છે. કૃષ્ણ આ ફિલ્ટર કામચલાઉ માટે રૃપિયા ૧૨ મહિના મહેનતની ડિમાન્ડ દૃશ્ય છે. કેટલાંક પ્રોજેક્ટ્સની ફિલ્મની સીટીની તારીખની રજૂઆત કરવી જોઈએ. ફિલ્મ…………………

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *