કંગનાની ચોખવટ: એક્ટ્રેસે કહ્યું, કામ ના હોવાને કારણે ગયા વર્ષે અડધો ટેક્સ ભર્યો હતો, જીવનમાં આવું પહેલી જ વાર થયું

કંગનાની ચોખવટ: એક્ટ્રેસે કહ્યું, કામ ના હોવાને કારણે ગયા વર્ષે અડધો ટેક્સ ભર્યો હતો, જીવનમાં આવું પહેલી જ વાર થયું

Spread the love
  • કંગનાનો દાવો, આવવાનો અંદાજ 45% ભાગ ટેક્સમાં આપું છું
  • હું સૌથી વધુ ટેક્સ ભરી એક્ટ્રેસ છું: કંગના

કંગના હાલના ચોખાવટ થઈ ગઈ હતી તે સમયગાળાની તે વર્ષગાંઠની તે અડધો ટેક્સ ભરી શકી હતી. તેના જીવનમાં પહેલી વાર શિક્ષા થઈ છે. જ્યારે તે સમયસર ટેક્સની ભરી શકી હોય. આ વાતની માહિતી ક કંગના સો.મીડિયામાં પોસ્ટ શૅર આપી હતી. આ સાથે જ તે પણ વધુ ટેક્સ રજૂ કરવાનો છે.

કંગનાની સો.મીડિયા પોસ્ટ

કંગનાની સો.મીડિયા પોસ્ટ

આવકનો અંદાજ 45% હિસ્સો ટેક્સમાં મોકલું છું
કંગનાએ કહ્યું, હું સૌથી વધુ ટેક્સ આપેલા સ્લેબમાં આવું છું. હું મારો 45% હિસ્સો ટેક્સ મોકલું છું. હું સૌથી વધુ ટેક્સ ભરી એક્ટ્રેસ છું. અનુભવ, કામચલાઉ સમયગાળા દરમ્યાન મને ઘણા વર્ષોનો ટેક્સ આવે છે. મારા જીવનમાં પહેલી વાર ટેક્સ ભરાયેલ છે. આનંદ, સરકાર મારી પેન્ડિંગ ટેક્સ મની પર વ્યાજ વસૂલ કરે છે. હું પણ સરકારના આ પગલાંને આવકારું છું. વ્યક્તિગત રૂપે આ સમયગાળો હોઈ શકે છે, પરંતુ તે સમય કરતાં પણ વધુ સ્ટ્રોંગ હોય છે.

કંગનાની િસફિસની બહાર

કંગનાની િસફિસની બહાર

હાજર જ મુંબઇ િસફિસની બહાર જોવા મળે છે
હાલની કંગનાની મુંબઇ ઓફફિસમાં દેખાઈ. ગયા વર્ષે આ ઓફફિસ પર બી.એમ.સી. કંગનાએ િસફિસની બહારના ફોટોગ્રાફરોને કહ્યું, ‘તમે મને કામચલાઉ કરો.’ મહત્વના મહિનાના મહિનામાં કંગંગના કોરોના રિપોર્ટ પોઝિટિવ છે. હાજર, કેટલાક દિવસો તે રિકવર આવ્યા હતા.

કંગનાના અપકિંગિંગ પ્રોજેક્ટ્સ
કંગના તમિળનાદુના પૂર્વ મુખ્ય જયલતાની બાયોપિક ‘થેલીવી’માં જોવાનું. આ ફિલ્મ કોરોના રિલીઝ શકી નથી. આ ઉપરાંત કંગના ‘ધાકડ’, ‘પ્રવાસો’, ‘મણિકાલિકા રિટર્ન્સઃ ધ મિજાજ ઓફફ દિદ્દા’માં જોવાનું છે. કંગના અયોધ્યા પર આધારિત એક ફિલ્મ બનાવી રહી છે. આ ઉપરાંત કંગનાના એક ફિલ્ટરમાં પૂર્વ વડા પ્રધાન ઈન્દિરા ગાંધીનો રોલ પ્લે પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *