લોના વિદ્યાર્થી માટે દેવદૂત બનીને આવ્યો સોનૂ સૂદ, લંગ્સ ટ્રાન્સપ્લાન્ટ માટે બે કરોડની સહાય કરશે

લોના વિદ્યાર્થી માટે દેવદૂત બનીને આવ્યો સોનૂ સૂદ, લંગ્સ ટ્રાન્સપ્લાન્ટ માટે બે કરોડની સહાય કરશે

Spread the love

નવી દિલ્હી, તા .8 જૂન 2021, મંગળવાર

બોલીવુડના એકટર સોનુ સૂડેડ કોરોના મહા અકસ્માતની શરૂઆત અને બીજી બાજુ જ્યારે સેંકડોને દૂર કરવામાં મદદ મળી. સોનુ તેની આત્યંતિક લોકપ્રિયતા પણ છે.

હવે ઈન્દોરનામાં એક સમયે સોનુ એક દેવદૂત પણ છે. ઈન્દોરમાં રહેવા અને લોન લેવાની જગ્યાઓ પર સંતોષ ગુપ્તાના બે વખત ફસાસા ડેમોઝેડ ચોક્યા છે અને હવે તેના લંગંગ્સ ટ્રાન્સપ્લેન્ટ જરુર છે. આ સમયગાળાની રૂપરેખાંકન કિંમત છે. સૃષ્ણકના પરિવાર માટે આટલી સમયગાળો સ્વપ્ન સમાન છે હવે સોનુના દર્દીઓની સારવારનો ખર્ચ ઉઠાવવાનુ કરે છે.

25 વર્ષના સાથીકને કોરોનાથ પછી સંકેતો પછીના ફેફસા પર ખૂબ જ ખરાબ અસર પડી. વર્તમાન જીવન અને મરણ વચ્ચે ઝોલા ખાઈ આવે છે.  પરિવાર તો  રૂપિયા  સહાય માટે પરીક્ષક ઈન્દોરના કા લોકોનેી નાખેલી અપલ કરી શકાય છે. સૈનિક છેલ્લા સાથી દિવસ વેન્ટિલેટર પર છે. સહાય કરવા માટે સથકના મામા સનૂન એપલ બન્યું. સનૂ સૂડે પણ તેની સહાય કરવા માટેના પગલાં લેવામાં આવે છે. લંગંગ્સ ટ્રાન્સપ્લેન્ટ માટે તેના વિદ્યાર્થીઓની કિંમતોનો પ્રસ્તાવ છે.

હવે સત્યકને ટ્રાન્સપ્લેન્ટ માટે હૈદરાબાદમાં જવાનો જવાબ આપ્યા છે. સવાર સુનુ સૂચિ પહેલી વાર કોઈની મદદ ન કરે. આ અગાઉ પણ તે ઘણા અવ્યવસ્થિત રીતે સહાય કરી શકે છે અને તેના આધારે સોનુ સુદાણા ચાહકોની સંખ્યા પણ ઝડપી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *