બેઠક: રાજકોટ શહેર અને જિલ્લાના વિકાસ કાર્યો અંગે CM વિજય રૂપાણીની ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે બેઠક યોજાઈ

બેઠક: રાજકોટ શહેર અને જિલ્લાના વિકાસ કાર્યો અંગે CM વિજય રૂપાણીની ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે બેઠક યોજાઈ

Spread the love
  • ગાંધી કલેક્ટર અને મનપા કમિશનર દ્વારા આગામી એક્શન પ્લાન-પ્રોજેક્ટનું પ્રેઝન્ટેશન રજૂઆત કરાવવું

આજે ગાંધીનગર ખાતે મુખ્યમંત્રી વિજય રૂપાણીની અધ્યાયમાં રાજકોટ મહાનગરપાલિકા અને શહેરના પ્રજાલક્ષી વિકાસ પ્રોજેક્ટ હંગામી ઝડપી અમલીકરણ માટે ગાંધીનગર આવેલા રાજ્ય સરકારના વિસ્તારના સ્થળ પદ્ધીકોની ઉપસ્થિતીમાં ગાંધીનગરની મુલાકાત લેવામાં આવી હતી. CM મુખ્યમંત્રી રૂપાણીએ આશ્ચર્યજનક હીરાસર ઇન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ, એઈમ્સ રાજકોટ, સ્માર્ટ સિટીના અલગકોમો, અર્બન ફોરેસ્ટ બસો જનાના હ હોસ્પસ્પિટલના કામચલાઉ કાર્યપદ્ધતિ, વિવિધ લોકોને સમાવિષ્ટ કરવાની પ્રક્રિયા ઝડપી બનાવવામાં આવી હતી અને નવી સુવિધાઓનો લાભ સૂચવ્યો હતો.

પ્રમુખ કલેક્ટર અને મનપા કમિશનર દ્વારા પ્રેઝન્ટેશન રજૂઆત
મહત્વનું છે કે ગઈકાલે જ રાજકોટનો ક્લેક્ટર રેમ્યા મોહન દ્વારા સંભવીત ત્રિજી લહેરા પર આગ્રહ કરવામાં આવે છે માઇક્રો પ્લાનીંગ કરવામાં આવી છે. અને આ ચર્ચા કલેક્ટર મિડિયાએ જણાવ્યું હતું કે, કોરોનાની ત્રિજી લિધ્ધિ નિવાસોમાં સંશોધન કરનારા સંશોધન વિભાગની રિપોર્ટ ગવર્નમેન્ટ સોશ્યલ થઈ હતી. આજે મુખ્યમંત્રી રૂપાણી સમકાલી રણજીત શહેર અને મહિલાઓનો દોડમાં ભાગોળ વિકાસકામો – પ્રોજેક્ટની હાલની સ્થિતિ વર્ગ કલેક્ટર અને મહાનગરપાલિકા કમિશનર દ્વારા વિગતવાર પ્રેઝન્ટેશન રજૂ કરાઈ.

ગઈકાલે કામચલાઉ વેક્સિન સંગ્રહ તે ઉદ્યોગકારો સાથે સરસ રીતે નિર્માણ પામ્યો હતો
અગત્યના સમયમાં આવતીકાલેના ઇલેક્ટ્ર વધુમાંક્ટરે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે, રાજકોટ શહેર અને સંસ્થાનોમાં કોરોનાની સંભવીત ત્રિજી લહેરાને દર્દીઓની એકવાર છુપાઇ છે. કોરોનાની ત્રિજી લિતર બાળકોમાં વધુ બાળકો અને બાળકોના રોગની નિષ્ફળતા તબીબોની સૂચિ પણ તપાસવામાં આવી છે. બેડની મેનેજમેન્ટ અને ખાનગી અને સરકારી ટબીબો વ્યવસ્થાપિત વ્યવસ્થાપન કરે છે. તે સાથે વેક્સિનેશનના કાર્યક્ષેત્રોમાં કામચલાઉ સમયગાળાના સમયગાળા દરમિયાન કામચલાઉ વેક્સિનનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું.

વિભાગો ટોચ અધિકારીઓ સ્થિર
મુખ્ય પ્રધાન નિવાસસ્થિણ આશ્ચર્યજનક મેયર પ્રદિપતિ ડવ, રાજકોટ શહેરની ચૂંટણી કમલેશ ભાઈ વિરાણી, સ્ટેડિંગ કમિટીના ચેરમેન પુષ્કર પટેલ, અગ્નિ નીતિન બળદ્વાજ, હોસ્પિટલ વિભાગની સચિત્ર પ્રમુખ સુચિ પંકજકુળ સહિતની જગ્યાઓનો વિસ્તાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *