જુસ્સાથી દુનિયા જીતી: ભારતની પ્રથમ ટ્રાંસજેન્ડર બ્યુટી ક્વિન નાઝ જોશીએ ઈમ્પ્રેસ અર્થ 2021-22નો ખિતાબ જીત્યો, તેણે કહ્યું- સમાજ તેના જેવા ટ્રાન્સજેન્ડર્સને કોઈપણ ભેદભાવ વિના સ્વીકારે

જુસ્સાથી દુનિયા જીતી: ભારતની પ્રથમ ટ્રાંસજેન્ડર બ્યુટી ક્વિન નાઝ જોશીએ ઈમ્પ્રેસ અર્થ 2021-22નો ખિતાબ જીત્યો, તેણે કહ્યું- સમાજ તેના જેવા ટ્રાન્સજેન્ડર્સને કોઈપણ ભેદભાવ વિના સ્વીકારે

Spread the love
  • ભારતની પ્રથમ ટ્રાન્સજેન્ડર બ્યૂટી ક્વીન નાઝ જોશી જીતી પૃથ્વી 2021 22 શીર્ષક જીતે છે, કહે છે સોસાયટી કોઈપણ જાતના ભેદભાવ વિના તેમના જેવા ટ્રાંસજેન્ડર લોકોને સ્વીકારે છે.
  • ઇમ્પ્રેસનો અર્થ 2021-22 ખિતાબ જીગરીએરી ભારતની પહેલી ટ્રાન્સજેન્દ્ર ઇન્ટરનેટ બ્યુટી ક્વિન નાઝ જોશીએ એક વર્ચ્યુઅલ કોન્ટેસ્ટમાં આ ક્લબની હાંસલ કરી
  • તે કોઈ પણ સમાજની જેમ કોઈ ટ્રાંસજેન્ડર્સ કોઈપણ ભેદભાવ નહીં સ્વીકારવાનું છે

ઇમ્પ્રેસનો અર્થ 2021-22 ખિતાબ જીગરી ભારતની પહેલી ટ્રાન્સજેન્દ્ર ઇન્ટરનેટ બ્યુટી ક્વિન નાઝ જોશીએ એક વર્ચ્યુઅલ કોન્ટેસ્ટમાં આ ક્લબના હાંસલ કરી છે. આ સ્પર્ધા 1 જૂન 2021 ના ​​રોજ દુબઇમાં સ્થાપના થઈ. આ નનોલીન સ્પર્ધામાં 15 દેશની સ્પર્ધાઓનો ભાગ ભાગ. અહીં ટોપ 5 માં અંતિમ દેશોમાં કોલંબીયા, સ્પેન, બ્રાઝિલ, મેક્સિકો અને ભારત અંતિમ છે. તેના ડિજિટલ મીટિંગ્સમાં સ્પર્ધાઓ ઇવનિંગ ગાઉન અને નેશનલ કસ્ટસ્ટ્યુમ પ્રારંભિક ભાગની પસંદગી.

આ ફિનાલિસ્ટને અંતમાં સોલ પૂછવામાં આવ્યું જે તમે માનો છો કે લોકડાઉન મહાગુણો હલ છે? નાઝે કહ્યું- ફક્ત લોકડાઉન લાદીને કોરોના દર્દીઓની સંખ્યા નથી. તેની સાથે તે પણ જરૂરી છે કે ડબ્લ્યુએચઓ દ્વારા પ્રકાશિત થયેલ જગ્યાઓ સેફ્ટી મેઝર્સનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. તે સિવાય શાંત અને પોઝિટિવ રહેવાની જરૂરિયાત પણ છે. આ સ્પર્ધામાં વિજયતા બનાતા ​​પહેલા નાઝ મિસ યુનિવર્સિટી ડાયવર્સિટી 2020, મિસ વર્લ્ડ ડાયવર્સિટી 2017, મિસ રિપબ્લિક ઇંટરનેશનલ બ્યુટી એમ્બેસેડર અને મિસ યુનાઇટેડ નેશન્સ એમ્બેસેડરનો ખિતાબ પણ તેના નામની નોંધણી છે.

નાઝ નેશનલ ઈન્સ્ટિટ્યુટ ફેશનફ ફેશન ટેક્નોલોજી ગ્રેજ્યુએટ છે. કોક્સ 2013 માં સેક્સ ચેન્જ 2013પરેશન કરાવ્યું અને ત્યારબાદ મોડેલિંગ કરિયર શરૂ થયું. નાઝનો જન્મદિવસ માલવીયા નગરમાં આવ્યો. સેક્સ ચેન્જ ઓપરેશન પહેલાનું નામ આયાઝ નાઝ જોશી. નાઝ ટ્રાન્સજેન્ડર્સને સમાજમાં સનમાન અપવલસ્ટર પ્રયાસ કરો. તે કોઈ પણ સમાજની જેમ કોઈ ટ્રાંસજેન્ડર્સ કોઈપણ ભેદભાવ નહીં સ્વીકારવાનું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *