કાર્યવાહી: ગાંધીનગરના સેકટર-30 સાબરમતી પુલ નજીકથી કારમાંથી વિદેશી દારૂ જથ્થો ઝડપાયો, ત્રણ બુટલેગરો સહિત રૂ. 2.25 લાખનો મુદ્દામાલ જપ્ત

કાર્યવાહી: ગાંધીનગરના સેકટર-30 સાબરમતી પુલ નજીકથી કારમાંથી વિદેશી દારૂ જથ્થો ઝડપાયો, ત્રણ બુટલેગરો સહિત રૂ. 2.25 લાખનો મુદ્દામાલ જપ્ત

Spread the love
  • ગાંધીનગરના સેક્ટર Sab૦ સાબરમતી બ્રિજ પાસે કારમાંથી એક વિદેશી દારૂનો જથ્થો ઝડપાયો, ત્રણ બૂટલેગરો સાથે રૂ. 2.25 લાખ કબજે કર્યા
  • રૂ. 25 હજાર 630 નો વિદેશી દ્તુ રુ. બે લાખની કાર જમા કરાવો

ગાંધીનગરના સેક્ટર -30 માં સાબરમતી પુલ નજીક જીબીના કટ પૂર્વ પૂર્વી બાતમીનાના કાર્ટિમાં વિદેશી ચતુર્થી હેરફેર કરનાર છેલ્લા ચોપાવનારા ઝડપી ઝડપી સેક્ટર -21 ઘટના રૂ. ૨.૨ નો કોઈ ચર્ચામાં કાયદેસરની પ્રાર્થના હાથ ધરી છે.

ગાંધીનગર પોલીસ વડા પ્રધાન મયુર ચાવડા દ્વારા શહેરમાં મુસાફરી કરવામાં આવી હતી વિદેશી દત્રિ હેરાફેરી અંકુશ જીવન સૂચનાઓ તપાસ કરી હતી. જેનું પગલું સેક્ટર -21 પોલીસ મથકાનું એન્સ્પેક્ટર એમ.બી. ભરવાડ દ્વારા સ્ટાફના ભંડોળના એક્ટિવમાં પેટ્રોલીંગ વધારવાનું બાકી છે. સેક્ટર -૨૦૧ પોલીસ પોલીસ બાતીમી આવી છે, શિલોદા સર્કલ મહિલા સફેદ કલરની કાર (નંબર જીજે-૧–બીકે-56242424) કેટલાક યુવકો વિદેશી પત્તો ભરીને ગાંધીનગરમાં પ્રવેશ્યા છે.

બાટમીના પોલીસ સ્ટેશન કાફલો સેક્ટર -30 સાબરમતી પુલ તરફ જીબી કટ નંબર વોચમાં ગોઠવાઈ ગઈ. તે દરમિયાન બાતમીના કાર્ટિથી દૂર થતી પોલીસ ટીમનો અંત આવ્યો. ભગવાન કોર્ડન તે આન્ત્રિ બન્યા. ઉત્તેજના કાર્ટમાં શનિ ત્રણેય યુટ્રેન કારથી ઉતારીને પૂછપરછ શરૂ કરી હતી તેણીના નામનું નામ રામના ચારિત્રિ પગી (રહે. પગીફળી, ખાડીવાવ, મેઘરજ, અરવલ્લી), અચૂક દુર્ગેશ મંદિર (રહે. મકાન નંબર -17, શ્રીનાથ સોસાયટી, પર્થપુર) દિશાનું પુષ્ટીગ કટાર ( , પોટા ફળિયું, મેઘરજ, અરવલ્લી) હોવું કબુલાત થઈ ગઈ.

ત્યારબાદ તપાસ કાર્ટિની તલાશી લેટ્ટ કાર ભારતીય નિર્માણ વિદેશી દ્વિનિસ્કી બેઠક બિયરનો જથ્થો છે. આથિ દારતુ દૂના જથ્થાની કિંમત રૂ. 25 હજાર 630 કારની કિંમત રૂ. બે લાખ આંકડા રૂ. બે લાખ 25 હજાર 630 નો મુદ્દામાલ જથ્થો ત્રણેય યુવોકો વિરુદ્ધ પ્રોહિબિશન એક્ટરી ગુરૂમાં દાખલ થયો હતો તેમના સમારોહક કાયદેસરની હાથ ધરી આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *