Dilip Kumar Health Update: વેન્ટિલેટર નહીં, ઓક્સિજન સપોર્ટ પર છે દિલીપ કુમાર, તબિયત સ્થિર

Dilip Kumar Health Update: વેન્ટિલેટર નહીં, ઓક્સિજન સપોર્ટ પર છે દિલીપ કુમાર, તબિયત સ્થિર

Spread the love

મુંબઇ બાલીવુદના દિગ્ગ એસેનાની દિલીકુમારને (દિલીપ કુમાર) મળ્યા એક બહુ સમાચાર. અસ્નેતાને સ્વાસ્થ્ય એણે રવિવાર મુંબઈ, હિન્દુજા હૉસ્પીટ પર ભરોતી કાર્યવાહી કરી છે. ક્ટરક્ટર શનિષા તકલીફ (દિલીપ કુમાર આરોગ્ય) કારણે લમાં  ડોક્ટરસે જણાવ્યું હતું કે, અતુર્તિની સંમિશ્રિત સ્થિતીઓ છે અને ઓક્સિજન સપોર્ટ પરની મુલાકાત લેવામાં આવે છે.

આજે દિલીપ કુમારના ટરટર હેન્ડલ પર તેના ડોક્ટરની હવાઇથી સંબંધિત વાહનોની જાણ થઈ રહી છે. ટ્વિટર પર લખાયેલ છે, આજે 11.45 વાગ્યાનું અપડેટ છે. દિલીપ સાહેબ વેન્ટિલેટર નથી, તેઓ ઓક્સિજન સપોર્ટ પર છે. તેમની સંસ્થાઓ સ્થિર છે. તેમના કેટલાક રિપોર્ટની રાહ જુઓ. અમે અપડેટની વાત કરીએ છીએ.

મીડિયાના બધા લોકોમાંથી એક અહમ ગુઝારિશ
સાહેબ કેન્દ્રો ફँન્સ દ્વારા તમે અપડેટ કરેલ મેળવો છો જે તમે મેળવો છો, તે તમને મદદ કરે છે. યે પ્લેટફોર્મ પર રેગ્યુલર સુધારા પોસ્ટ કરો.

– દિલીપકુમાર (@ દિલિપકુમાર) જૂન 7, 2021

“>

તેમના ટ્વિટર એકાઉન્ટથી વિંતી પણ થઈ ગઈ છે, મીડિયાની બધી વિશિષ્ટ વિંતી છે, શેહેબના અકસ્માત ફેસને તમારા અપડેટ સંગ્રહ છે. અમે વિંતીને હોઈએ છીએ, અફવાને રોષે અમને મદદ કરીએ છીએ. આ પ્લ .ટફોર્મ પર નિયમિત અપડેટ પોસ્ટ સંધિઓ.

સવારે 11: 45 વાગ્યે અપડેટ.
દિલીપ સાબ ઓક્સિજન સપોર્ટ પર છે – વેન્ટિલેટર પર નહીં. તે સ્થિર છે. પ્યુર્યુલર મહાપ્રાણ કરવા માટે કેટલાક પરીણામોની રાહ જોવી: સાબની સારવાર કરાવતી છાતીના નિષ્ણાંત ડો.

નિયમિતપણે અપડેટ કરશે.

– દિલીપકુમાર (@ દિલિપકુમાર) જૂન 7, 2021

“>

ડૉક્ટરો તેમના સ્વાસ્થ્ય પર નજર જુઓ. ડૉક્ટર જિલિલ પારકર 98 વર્ષીય એક્ટર દિલીકુમારનો ઇલાજ જણાવો. આ અગાઉના મહિનામાં ક્ટરક્ટર રૂટિન ચેકઅપ માટે હસપ્ટની તપાસ કરવામાં આવી હતી, અને તે પછીની પરિસ્થિતિમાં જલ્દીથી હૉસ્પીટલમાંથી ડિસ્કાર્જ કરી દેવામા આવ્યા હતા.

પી.એચ.અશ્નતાની પત્ની (સાયરા બાનુ) સાયરા બોના બતાવી કે, દિલીપકુમારને મુંબઇની હૉસ્પીટ પાસે આવી હતી, અને દર્દીઓ શનિષાની તસવીર હતી. તે મહત્વનું છે કે એક્ટર 98 વર્ષનો સમય થયો છે જ્યારે તે સ્વાસ્થ્ય સંબંધ છે.

દિલીકુમારથી છુપાયેલાં બન્ને…………………. સમાચાર સમાચારો

બાલીવૂદના ડિગ્જ એસેનાની દિલીકુમાર, જેમ કે પરિમાણો અવાર નવાર નાદુરસ્ત છે. કારણે કારણે……………. સમાચાર….. દિલીપ કુમારના ભાઈ ભાઈ કોરોના વાયરસ સંક્રામણામાં મૃત્યુ ભેટ્યા છે. દિલીકુમારના ભાઈ વર્ષ૦ વર્ષીય અહેવાલ ખાન અને વર્ષ 88 વર્ષીય અસલમ ખાનના કોરોના વાયરસ પોઝિટિવ બારો, જેમની સારવાર માટે મુંબઇની લીલાવતી હોસ્પિટલમાં દાખલ થયા હતા, જ્યાં ભાઈ ભાઈના મોત થયા હતા. સાયરા બોના ટાઈમ્સ ઓફફ ઈન્ડિયાને કહ્યું, દિલીપ સાહેબને આ જાણવાની અપેક્ષા નથી, અસલમ ભાઇ અને આહસન ભાઈને હવે ડ્યુનિસ ચાલુ નથી. અમે દરેક નજારો પર પ્રકાશિત કરીએ છીએ.

દિલીકુમારની ફિલ્મી કેરિયર

દિલીપ કુમારી 1944 માં જ્વાર ભાટની સાથે શરૂઆત શરૂ કરો અને સૌદાસાગર (1991), દેવદાસ (1955), કર્મા (1986), નયા દૌર (1957), ગંગા જમુના (1961), કોહિનૂર (1960), મુગલ-એ-આઝમ (1960) , અને રામ શર શ્યામ (1967) વગેરે મેગા ફિલ્મોમાં ભૂમિકા નિભાવી છે. તે આલ્લીવાર વર્ષ 1998 માં ફિલ્મી કિલામાં જોવાયા માયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *