મૂલ્યાંકન: નવસારી કૃષિ યુનિ. 73% સાથે સમગ્ર દેશમાં પ્રથમ

મૂલ્યાંકન: નવસારી કૃષિ યુનિ. 73% સાથે સમગ્ર દેશમાં પ્રથમ

Spread the love

  • વર્લ્ડ બેંક ફંડેડ નાહિપ-કAસ્ટ પ્રોજેક્ટ

ભારતીય કૃષિ અનુસંધાન પરિષદ (આઈસીએઆર) દ્વારા દેશની વિશ્વ 75 વિશ્વવિદ્યાલયો પંચકી ૧ 14 પસંદગી કૃષિ વિશ્વવિદ્યાલયોને વર્લ્ડ બેન્ક પુરસ્કૃત રાષ્ટ્રીય હાયર એરીકલ્ચર પ્રકાશક યોજના (એનએએચઇપી) અંતર્ગત સેન્ટર ફોર એઈન્સન્સ એગ્રીકલ્ચર સાયન્સ એન્ડ ટેક્નોલોજી (CAAST) પ્રોજેક્ટ. જેનું મૂલ્યંકન થર્ડ પાર્ટી દ્વારા વર્લ્ડ બેંકે કરાવેલ છે.

મૂલ્યાંકન સિંઘિ માહિતી વર્લ્ડ બ દ્વારાન્ક દ્વારા તેમની સાઇટ્સ નીચે મુજબની, મૂલ્યાંકન તરીકે ઓળખાતી ઇન્ફ્રાસ્ટ્રકચર ડેવલપમેન્ટ, સમય અને લોકોના વિકાસ માટેના કાર્યા, ફેકલ્ટી એમ્પ્રુવમેન્ટ, રોજગાર, ઉદ્યોગ સાહિત્ય પ્રોત્સાહન, સંઘરિત સમિતિ, યુગના કારસ્તાન ચર્ચા સમાવી માર્કિંગ પ્રોડક્ટિના મૂલ્યાંકન નંબર નંબર છે. નવસારી કૃષિ યુનિના કુલપતિ, ડો. ઝેડ પી. પટેલે રાષ્ટ્રીય અક્ષય સિધ્ધિ પર્વતને બદલીને લેવાની ફેકલ્ટી, વિદ્યાર્થી અને પ્રોજેક્ટમાં સંકળાયેલ વૈજ્ઞાનિકોના લોકોનો પ્રસાદ છે. તેમણે જણાવ્યું હતું કે, આ પ્રોજેક્ટમાં અંતિમ નવસારી કૃષિ વિશ્વવિદ્યાલયના વૈજ્ .ાનિકોએ રજૂઆત કરી હતી અને જવાબ આપ્યો હતો, આગામી વર્ષોમાં પણ આવી રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *