મંદિરો બંધ પણ સ્ટેચ્યૂ ખુલશે: ​​​​​​​કોરોના સંક્રમણના કારણે રાજ્યમાં ધાર્મિક સ્થળો પર ભક્તોને નો-એન્ટ્રી, પણ આવતી કાલથી સ્ટેચ્યૂ ઓફ યુનિટીની મુલાકાતે આવતા પ્રવાસીઓનું વેલકમ

મંદિરો બંધ પણ સ્ટેચ્યૂ ખુલશે: ​​​​​​​કોરોના સંક્રમણના કારણે રાજ્યમાં ધાર્મિક સ્થળો પર ભક્તોને નો-એન્ટ્રી, પણ આવતી કાલથી સ્ટેચ્યૂ ઓફ યુનિટીની મુલાકાતે આવતા પ્રવાસીઓનું વેલકમ

Spread the love
  • રાજ્યના ધાર્મિક સ્થળોએ ભક્તોને કોરોના સંક્રમણને લીધે પ્રવેશ નથી, પરંતુ આવતીકાલથી સ્ટેચ્યુ Unફ યુનિટીની મુલાકાત લેનારા પ્રવાસીઓનું સ્વાગત છે.
  • વિશ્વકાતે પ્રવાસના સ્થળોએ કોઈના કોરોના નથી અને સંકલન પૂર્ણ જવાબદાર કોણ છે?
  • SOU ની સાથે હોટલ, ટેન્ટ સિટી સમાવિષ્ટ કેવડિયાના ઘણા પ્રોજેક્ટો ખુલ્લા મુકાયેલા

મૂળ કોરોનાના વરસાદમાં ઘટાડો થતો સરકાર દ્વારા મોટાભાગના વેપાર-ધંધા સરકારની સરકારી કચેરીઓ-નિચેલી અદાલતોમાં શરૂ થઈ છે. સાથે જ ઓનલાઈન શિક્ષણ પણ શરૂ કરવામાં આવી છે. જ્યારે કાલે કાલે કેવડિયા આવે છે ત્યારે સ્ટેચ્યુ યુફ યુનિટિ પણ પ્રવાસીઓ આવતા હતા. લોકોએ ચર્ચિત ચર્ચાઓ કરી છે, ગુજરાતના વડોદરા, અમદાવાદ, સુરત, રાજકોટથી પર્યટક પ્રવાસીઓ સ્ટેટ ઓફફ યુનિટી મુકાલેતનો વધુ ભાગ છે. જો તમે આ પ્રવાસીઓ કોઈ એક કોરોના સંક્રમિત છે અને સંક્રમણ વધુ ફેલાય છે કોણ જવાબદાર કોણ છે?

SOU ની ઓનલાઇન ટિકિટ બુકિંગ ચાલુ
ચલચિત્ર ક આવતીલતી કેવોડેસ સ્ટેચ્યુ યુફ યુનિટી 8 મીથી શરૂ થાય છે. આ માટે નનલાઈન ટિકિટ બુકિંગ શરૂ થયું. હોટલ અને ટેન્ટિસ્ટિ માટે પણ બુકિંગ ઇન્કવાયરી શરૂ થઈ છે. 36 36 મહાગરો-શહેરોમાં રાત્રી કર્ફ્યુ રાત્રે 9 થી સવારના 6 કલાક દરમિયાન. હોમ ડિલિવરી રેસ્ટોરાં-હોટલ રાત્રે 10 વાગ્યે હોમ ડિલીવરી કે ટેકનોમિની સર્વિસ મોકલો. સંસ્થાઓ, વ્યાવસાયિક પેસ્ટિઝ, ઉતરાગો કોરોનાની ગાઇડલાઇન્સનું ચુસ્તસ્તર પૌલણિક સ્થાન.

કેવડિયામાં આવતીકાલે જંગલ સફારી પાર્ક ખુલ્લું મુકાશે

કેવડિયામાં આવતીકાલે જંગલ સફારી પાર્ક ખુલ્લું મુકાશે

SOU ની જંગલ સફારી પાર્ક, ચિલ્ડ્રન પાર્ક પણ ખુલ્લો
સ્ટેચ્યુ નિફ યુનિટીની સાથે જંગલ સફારી પાર્ક, ચિલ્ડ્રન પાર્ક અને જગ્યા હોટલ ટેન્ટ સિટી સમાવેશ કેવડિયાના કેટલાક પ્રોજેકટો ખુલ્લા મુકાયેલ. બીજી બાજુ કેવડિયા નજીકની ટેન્ટ સિટી અને હોટલોના માલિકો છેલ્લા એક વર્ષના પ્રવાસીઓનો અભિનંદન કરાણે માર્ગ ગોઠવણ ઘટાશન ભોગવી ચાલી રહ્યો છે, જ્યારે હવે પછીની સંખ્યામાં પ્રવાસીઓ આવે છે, જેની રાહ જોવામાં આવે છે. ચલચિત્ર સ્ટેચ્યુ યુફ યુનિટી પર પ્રવાસીઓ હવેનલાઇન હવે લાઈફિસિન ટિકિટ પણ.

શામળાજી મંદિર પણ છેલ્લા ઘણા સમયથી બંધ છે

શામળાજી મંદિર પણ છેલ્લા ઘણા સમયથી બંધ છે

ધાર્મિક સ્થળો માટે 11 જૂન પછી નિર્ણય લઈ શકાય છે
કોરના સંકેન્દ્રિત પ્રદર્શન માટે અંધકારમય સ્થળોની કાર્યવાહીનો કાર્યક્રમ રોગો લગાવી છે. કૃષ્ણ આંબાજી, શામળાજી, ઝાંઝા ઉમિયાધામ સમાવિષ્ટ સુપ્રસિધ્ધ યાત્રાધામ બંધ થયા છે. આ મંદિરમાં દેશભરમાંથી ભક્તોની ભારે ભીડ ઉમટે છે. 11 મી જૂન સુધી ધાર્મિક સ્થળો બંધ રહેવાના નિર્ણય લેવામાં આવે છે. વર્તમાન તમામ મંદિરોમાં ફક્ત પૂજા-પ્રાર્થનામાં જ પ્રવેશ કરવો હોય છે. જેમ આરતી દ્વારા પૂજા કરવામાં આવી છે. અંજીજી દેવસ્થાન ટ્રસ્ટે મંદિર ખોલવાના નિર્ણય આગળ લંબાવાતાએ જણાવ્યું હતું, જો કોરોના સંક્રમણ નિયંત્રણમાં હતા તો મંદિરના દર્શનાર્થીઓ માટે 11 મી જૂને હોવું જોઈએ. સાથે જ ભક્તો પણ 11 જૂન પછીના મંદિર ખુલે છે આશા છે. વર્તમાન બજારો દ્વારા મંદિરમાં પૂજા અને નિયમિત નિયમો લેવામાં આવે છે. શામળાજી મંદિરમાં પહેલા ટૂંક સમયમાં આર્ટિકલ્સ પ્રારંભિક ભક્તો માટે પ્રવેશ પ્રતિબંધ છુપાવો. મુશ્કેલી સંક્રાંતિ વધારો અંતે ભક્તો માટે મંદિર બંધ પ્રાર્થના નિર્ણય અંતર્ગત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *