દિલ્હીમાં વેક્સિનેશનની નવી સ્ટ્રેટેજી: કેજરીવાલની જાહેરાત- 4 સપ્તાહમાં 45+ એજગ્રુપના તમામ લોકોનું વેક્સિનેશન કરાશે; તેમના મતદાન કેન્દ્રમાં જ ડોઝ અપાશે

દિલ્હીમાં વેક્સિનેશનની નવી સ્ટ્રેટેજી: કેજરીવાલની જાહેરાત- 4 સપ્તાહમાં 45+ એજગ્રુપના તમામ લોકોનું વેક્સિનેશન કરાશે; તેમના મતદાન કેન્દ્રમાં જ ડોઝ અપાશે

Spread the love
  • વેકસીન અપડેટ | કેજરીવાલની ઘોષણા: 45+ વય જૂથના બધા લોકો 4 અઠવાડિયામાં રસી લેવામાં આવશે; તેમના મતદાન કેન્દ્રમાં ડોઝ આપવામાં આવશે

ચેન્નાઇ વેક્સિનેશન વેગવ રંતુન્ટમાં કજરીરેજવાળો નવી રણનીતિ સુશોભન હાથ ધરી છે. અગ્રણી અરવિંદ કેરેજવાલે સોમવારની જાહેરાત થઈ છે, જે કેન્દ્ર સરકારની વર્તમાન વેક્સિન પૂર્વાહિતોની સંભાવના છે, તો 45 વર્ષથી વધુ લોકોના 4 સપ્તાહની અંદર વેક્સિનેશન પૂર્ણ થયું છે.

કેજરીવાલે જણાવ્યું હતું કે અમે બૂથ લેવલ પર વેક્સિન લડગુડેશન પ્રેસિડન્ટ્સની હરી ધારી છે, તેથી આપણે જ્યાં વોટ કર્યું છે, વેક્સિનેશન કર્યું છે. આ અંતર્ગત લોકોના પાણી પર વોટ રિઝર્વેશન થઈ શકે છે જે વેક્સિન લગાવી શકાય છે. 45 થી વધુ બાળકોમાં ઘણા લોકો વેક્સિન સેન્ટર ચાલુ છે. હવેની સરકાર સરકારના લોકોના વાર્ષિક સમયગાળાની વેક્સિનેશનની અપીલ કરી રહી છે.

દિલ્હી બ્લુ પ્રિન્ટ અભ્યાસ કરો
કેજરીવાલે જણાવ્યું હતું કે આખું અભિયાન બ્લુ પ્રિન્ટ દ્વારા ચલાવવામાં આવ્યું છે. અભિયાનની શરૂઆત 70 વોર્ડથી શરૂ થઈ. દિલ્હી 288 વોર્ડ છે. 70-70 વોર્ડની અંદર આ અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે. પ્રથમ સમય BLO ને તાલીમ અપાશે. ત્યારબાદ િસફિસરો 2 દિવસ સુધી દરેક ઘરમાં રહે છે અને લોકો સાથે વાતચીત કરે છે. ત્યારબાદ તેઓની વેક્સિનની કાલ્પનિક ઘટના બનશે.

તેણે કહ્યું હતું કે જે લોકોએ વેક્સિનનો ડોઝ કા આવ્યા્યો હતો, જ્યારે તે ફરીથી બન્યો હતો અને તે સ્પષ્ટ થઈ ગયો હતો.

વેક્સિનાના જથ્થામાં 18+ નો નિર્ણય
તેમણે જણાવ્યું હતું કે જ્યારે અમે 18-44 વર્ષના લોકોએ વેક્સિન ઉપલબ્ધ કરાવ્યા હતા ત્યારે પણ અમે તે ભાગ લીધો હતો. તેણીએ જનતાને અપીલ કરી હતી, જ્યારે બૂથ લેવલીની ટીમના સભ્યોએ ધ્યાનમાં લીધા હતા. લોકો આગળ ચાલતા વેક્સિન માટે આગળ વધો, જ્યારે અમે આ અભિયાનને સફળ કરીએ છીએ.

ગત દિવસોમાં 381 કોરોના સંક્રમિત માધ્યમો
દિલ્હીમાં રવિવારના રોજ 381 કોરોના પ પોઝિટિવ દર્દીઓ જોવા મળે છે. 1,189 લોકો સાજાફર અને 34 મૃત્યુ મૃત્યુ નીપજ્યા હતા. અત્યાર સુધીમાં 14.29 લાખ લોકો સંકેત આપ્યા છે, જે 13.99 લાખ લોકો છે, જ્યારે 24,591 લોકો મૃત્યુ નિપજ્યા છે. અહીં અતિ સિધ્ધાંત 5,889 રોગનિવારક સારવાર હેઠળ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *