દિલીપ કુમારની હેલ્થ અપડેટ: સાયરા બાનોએ કહ્યું- ‘સાહેબની તબિયત સ્થિર છે, 2-3 દિવસમાં ઘરે આવી જશે’

દિલીપ કુમારની હેલ્થ અપડેટ: સાયરા બાનોએ કહ્યું- ‘સાહેબની તબિયત સ્થિર છે, 2-3 દિવસમાં ઘરે આવી જશે’

Spread the love
  • ફેફસાં પાણી ભરાઇ જવાનો દિપ કુમાર ક્સક્સિજન સપોર્ટ પર

6 જૂન, રવિવારના રો દિલીપ કુમારને મુંબઇની પીડી હિંદુજા હોસ્પિટલમાં એડમિટ કરેલ. વર્તમાન તેમની અમૂલ એકદમ સાડી છે. આ દરમિયાન સોમીમીડિયામાં દિવાળી કુમારીની સંમિશ્રિત હોટ ચર્ચાની ચર્ચા થઈ. આ અફવા પર દિલીપ કુમારીની પત્ની સાયરા બોનાએ એક પોસ્ટ શ કરીનેર પછી હેલ્થ અપડેટ આપી. તેણે કહ્યું, દિલીપ કુમારીની હાલત છે અને 2-3 દિવસની વૃદ્ધિ પરેશાન છે.

ફોરવર્ડ મેસેજ પર વિશ્વાસ કરો
સાયરા બોનાએ પોસ્ટ શૅરને કહ્યું, સોમીમીડિયામાં ફોરવર્ડ થયેલ મેસેજ પર વિશ્વાસ કરો. સાહેબની હાલત સ્થિર છે. તમારા દુરૂપયોગી પ્રાર્થના માટે આભાર. ડૉક્ટરના મતે, 2-3 દિવસમાં રાજા. ઇંશાહલાહ.

આ પહેલા પણ સાયરા બોનાએ દિલીપ કુમારે એક સોમીડિયા પોસ્ટ શૅર થઈ ગઈ. તેમણે કહ્યું, દિલીપ સાહેબને રૂટિન કસોટી તપાસ માટે નોન કોવિડ પીડી હિંદુજા હોસ્પિટલમાં દાખલ થયેલ છે. શનિષે તલસ્પર્શી પડતી. ડૉ. નીતિન ગોખલેની ટીમમાં તેમના દર્શક દૃશ્ય છે. કલીઝ દિલીપ સાહેબ માટે દુર્ઘટના અને સલામત રહેવા.

ક્સક્સિજન લેવલ ચઢ-થતર થાતા
સાથે વાતચીત હોસ્પિટલના ડૉક્ટર જિલ્લ પારક્રે કહ્યું, ‘તેના ફેફસામાં પાણી ભરાઈ ગયા છે. આ જથ્થો હોસ્પિટલમાં એડમિટ થયેલ છે. ઓક્સિજન લવલ ફ્લિચ્યુએટ પ્રસંગ છે. આભાસી, વેન્ટિલેટર કે આઇ.સી.યુ. તે ફક્ત ક્સક્સિજન સપોર્ટ પર છે.

પારકરને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે દિવાળી કુમારીની કમ્યુનિટિ કન્ટ્રોલ છે? તેણીએ કહ્યું, ‘અતિ સિદ્ધિઓની ચીજવસ્તુઓ છે, પરંતુ છોકરીઓનો કશું વધારે વાતો નથી. નોવિન કોવિડન કરશન કરવાની જરૂર નથી. ફેફસાંમાં પાણી ભરાવવું એ તેના સંબંધોની સમસ્યા છે. હાલની વાતો માત્ર એક જ સમયની હોસ્પીટની મુલાકાત લેવાય છે. ‘

ચાહકો-સેલેબ્સ સલામતી દુઆ કરો
સાયરોબાનોની સોમીમીડિયા પોસ્ટ પછીની સેલિબ્રિટીઝુલ્ ચાહોકો દિલીપ કુમારીની સ્પીડી રિકવરી માટે દુઆ કરી રહી છે. એક્ટર મનોજ વાજપેઇએ કહ્યું, દિલીપ સાહેબની ઝડપી રિકવરીની પ્રાર્થના કરું છું. એક યુઝરે કહ્યું, સરદાર તમે વર્ષો દરમિયાન એડમિટ કરો અને દર વખતે ડિસ્ચાર્જ સમયે મળો. તમે ભીષ્મ પિતામહને આશીર્વાદ સમયે શું કરો છો? ઝડપી રિકવરી પ્રાર્થના. અન્ય એક યુઝરે કહ્યું, ‘અલ્લાહના નામથી તેઓ દિલીપ સરને સરદાર સદિયારૂપી લાંબુ આયુષ્ય છે. આમિન. ‘

ગયા મહિને પણ એડ્મિিটের છ
ગયા મહિને દિલીપ કુમાર રૂટિન ચેકઅપ માટે હોસ્પિટલમાં એડમિટ કરવાનું છે. રાજા પછીના સાયરાબોનાએ કહ્યું કે ભગવાન પ્રાર્થના કરજો તે સારા છે. વિચારો 20 માર્ચથી દિલાપલા સાયરા હોમ આઈસોલેશનમાં છે

પદ્મભૂષણ, દાદા સાહેબ ફાળકે અવવર્તી સન્માનિત
દિલીપ કુમારનું સાચું નામ મોહમ્મદ યુસુફ ખાન છે. તે ‘જ્વાર ભાતા’, ‘અંદાજ’, ‘પરિસ્થિતિ’, ‘દેવદાસ’, ‘આઝાદ’, ‘મુગલ-એ-આઝમ’, ‘ગંગા જમુના’, ‘ક્રાંતિ’, ‘કર્મા’, ‘સૌદાગર’ જોડાણ 50 થી વધુ ટુકડાઓ ફિલ્ટર કામચલાઉ

8 ફરીથી ફિલ્મફેર અવરોધ
દિલીપ કુમારને બેસ્ટ ક્ટરક્ટરનો ફિલ્મફેર ર્ડવર્ડર્ડ આઠ પૂજા છે. હિંદી સિનેમાના સૌથી મોટા સુનમાન દાદા સાહેબ ફાળકા અવવર્તી છાનાએ સન્માનિત થયેલ છે. 2015 માં નિશ્ચિત રૂપે પદ્મભૂષણ વોવોર્ડથી સન્માનિત કાર્ય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *