ડ્રગ્સકેસમાં સુશાંતની પ્રેમિકાનો ધડાકો: રિયા ચક્રવર્તીએ કહ્યું, હું અને સારા અલી ખાન સાથે ગાંજો ફૂંકતાં હતાં

ડ્રગ્સકેસમાં સુશાંતની પ્રેમિકાનો ધડાકો: રિયા ચક્રવર્તીએ કહ્યું, હું અને સારા અલી ખાન સાથે ગાંજો ફૂંકતાં હતાં

Spread the love
  • રિયા સુશાંતના પતિ બાદ હવે આલી અલી ખાનની વાતો
  • મેં કહ્યું, ‘સારા અલી ખાને મને વોડકાલા ગાંજાની રફર થઈ ગઈ’

રિયા ચક્રવર્તીએ સુશાંત સિંહ રાજપૂતકાલીન નાર્કોટિક્સ કન્ટ્રોલ બ્યુરો (એનસીબી) ના અધિકારીઓની ચોકાવર ઘટક ફાયદો કરવામાં આવે છે. રિયા સૈફ અલી ખાનની દીકરી બધા અલી ખાન વિરુદ્ધ ટૂંકા આક્ષેપો છે. રિયા એનસીબી ને સબલે કબૂલનામા સ્વ હસ્તાક્ષર માં લખાયેલ છે આખી અલી ખાણે તે વોડકલા ગાંજાની રફર થઈ ગઈ. સુશાંત સિંહ રાજપૂત ડ્રગ્સકાઈ નિઝિને રિયાની ચાર્જશીટ પાઠવેલ છે. આ ચાર્જશીટથી નીચેના સ્થળોએ રિયાની બધી ડ્રગ્સ લટકાની વાત કરવામાં આવે છે.

શું રિયા?
ચાર્જશી નોંધાયેલી રશિયા આજુબાજુની ચાર જૂનથી 6 જૂન 2017 ની વચ્ચે ચર્ચાની વાત થઈ. રિયાએ કહ્યું કે આલી અલી ખાન ગાજણાની મુલાકાત બનાવવી. પછી તે પછી આવી હતી અને એક સાથે ગાંજો ફૂંકાયો હતો. રિયાએ કહ્યું હતું કે ડ્રગ્સ સંબંધિત વાતચીત થઈ હતી અને તે હેંગોવરના ઉપાય તરીકે બતાવવામાં આવી હતી. તે આઈસક્રીમલા ગાંજાઓની વાતચીત થઈ. ઉપયોગ એ ઉપયોગ દુખા……………………………….. આ વાત માત્ર એક જ તકનીકમાં હોય છે, વ્યક્તિગત રૂપે ક્યારે આવતી નથી.

રિયાના કબૂલનામાની કોપી.

સારા નિરીક્ષણો આવ્યા છે
આ ઉપરાંત રિયાના કલબૂલનામાં કહેવામાં આવ્યું, ‘સારા, રિયાની સાથે ગાંજો ફૂંકતી’. અનેકવાર આ રીતે ગાંજોની તસવીરો હોય છે. બધા જ મને ગાંજો સૂચિત કર્યા. 6 જૂન, 2017 ના રોઝેટ ચેટનો તમે મને રેકોર્ડ બતાવો એ વોડકાવાળા ડ્રગ્સની વાત છે. કાગળ (સારા) મારી ભૂખ વોડકલા પાંજો (તે ડ્રગ્સની વાત છે) ‘હું વોડકા કે ડ્રગ્સની શોધખોળ કરું છું.’

ગયા વર્ષે સરની પૂછપરછ કરવામાં આવી
રિપોર્ટની સૂચિ, એનસીબીની પૂછપરછમાં આખી સુનાવણી 2018 માં તે સુશાંત સિંહ સાથે રિલેશનશિપમાં આવી હતી. એક્ટ્રેસના અહેવાલ મુજબ, ‘કેદારનાથ’ના દર્શન દરમિયાન આફ્ટર શરૂ થયું અને તે દરમિયાન સુશાંતની સાથે તેના કપપ્રિ હાઉસની જગ્યા પણ આવી ગઈ.

સપ્ટેમ્બર, 2020 માં એનસીબીમાં આલ અલીને સમન્સ પાઠની પૂછપરછ થઈ.

સપ્ટેમ્બર, 2020 માં એનસીબીમાં આલ અલીને સમન્સ પાઠની પૂછપરછ થઈ.

સરના સંશોધન મુજબ, તે સુશાંત સાથે 5 દિવસ થાઇલેન્ડના કો સમુદ્ર આઇલેન્ડ પર હતો, જ્યાં તેણીની પાર્ટી પણ થઈ હતી. ‘સ્વીકાર્યું’ કેદારનાથ’ના સમયે સુશાંત ડ્રગ્સ લેતો છે.

સારા ડ્રગ્સ લખવાની વાતચીત
સારા એ વાતની સ્વીકૃતિ ‘કેદારનાથ’ના સમયમાં સુશાંત ડ્રગ્સ લેતો છે. તે સુશાંત સાથે પાર્ટીમાં પસાર થયો હતો, પરંતુ ક્યારેય ડ્રગ્સ લેતો નથી.

આ પહેલા રિયા સુશાંતમાં બહેન-જીજાજી ડ્રગ્સ લેસ્ટર આક્ષેપ
રિયાના નિવાદિને કહ્યું, સુશાંતની બહેન પ્રિયાક અને જીજાજી સિધ્ધિર્થી સાથે ગાંજો લતો અને તે માટે તેઓ ગાંજો જીવન પણ ધરાવે છે. રિયાના નિદાનની જેમ, સુશાંતના પરિવારની આ પહેલી બાબતો પહેલાની માન્યતા છે, જે ડ્રગ્સની આદતની છે. રિયા એનસીબી ને એમ પણ કહ્યું જ્યારે સુશાંતની સ્થિતિનો વિચાર કરવો તે ભાઈ ભાઈ શૌચિકાલ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયેલ માતાની પત્ની હતા, પરંતુ તે તેના રાજી થયા ન હતા. રિયાના શિષ્યા મુજબ, સુશાંત પ્રેરણા એટલા પત્તો છે તે (સુશાંત) તે ડ્રગ્સ અપાવી શકે છે.

ડ્રગ્સ રેસિલામાં રિયા ચક્રવર્તીને 8 સપ્ટેમ્બર 2020 ના રોજ કા પકવામાં આવ્યા હતા અને 7 ટોક્ટોબર 2020 ના રોજ તે બોમ્બે હાઈકોર્ટે જ્યુમન પત્રકારોએ જણાવ્યું હતું.

ડ્રગ્સ રેસિલામાં રિયા ચક્રવર્તીને 8 સપ્ટેમ્બર 2020 ના રોજ કા પકવામાં આવ્યા હતા અને 7 ટોક્ટોબર 2020 ના રોજ તે બોમ્બે હાઈકોર્ટે જ્યુમન પત્રકારોએ જણાવ્યું હતું.

રિયાના નિવાદિને એ પ્રિસ્ક્રિપ્શનનો ઉલ્લેખ પણ કર્યો નથી, 8 જૂન 2020 ના રોજ સુશાંતની બહેન પ્રિયા સંકેતે તેને વ્હોટ્સએપ્સમાં લખ્યું હતું. I આઇબ્રીઅમ 10 મિલિગ્રામ, નેક્સિટોનો સમયગાળો નોંધવામાં આવે છે, જે એનડીપીએસ અંતર્ગત ડ્રગ્સનો અભ્યાસ છે. પ્રિસ્ક્રિપ્શનમાં સુશાંતની જગ્યાઓનું નામ લખવાનું કહેવામાં આવે છે. પ્રોજેક્ટ આ પ્રિસ્ક્રિપ્શન દિલ્હી કાર્ડિયોલોજિસ્ટ ડૉ. તરુણે સુશાંતે માધ્યમ ના હોય. કન્સલ્ટીશન

સુશાંતના મોત 11 મહિના
તપાસ એજન્સી મે સુશાંત સિંહ રાજપૂત રોપ પાર્ટનર બુધ્ધ સિધ્ધિ ચેલેની હૈદરાબાદની ધરપકડ થઈ. 4 જૂન રિપોર્ટ મુજબ, તે 14 દિવસ માટે એનસીબીની કસ્ટડીમાં કા દેી મૂકવામાં આવી છે. 14 જૂન 2020 ના રોજ જ્યારે સુશાંતના બેડરૂ ફેન્ટ્સ પર લટકોલો લગ્ન થયા હતા ત્યારે લોકોએ પડકાર આપ્યો હતો. એનડીપીએસ એક્ટની સેક્શન 27 એ, 28, અને 29 અંતર્ગત કેસલ પિક્લેની વિરુદ્ધ ડ્રગ્સ ખરીદી અને સુશાંત દૂરસ્થ અદાલત ચોપડે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *