કોરોનાનો પ્રકોપ ઘટતાં નિયંત્રણો હળવા, આજથી રાજ્યમાં આ પાંચ મોટા ફેરફાર થશે, જાણો વિગતે

કોરોનાનો પ્રકોપ ઘટતાં નિયંત્રણો હળવા, આજથી રાજ્યમાં આ પાંચ મોટા ફેરફાર થશે, જાણો વિગતે

Spread the love

રાજ્યમાં કોરોનાના સમયગાળા દરમિયાન સતત ઘટાડો થાય છે. કોરોનાના નિયમિત અવરજવરમાં નિયમિતપણે ઘટાડો થાય છે. આજની રાજ્યની બધી સ્કૂલોમાં નવી શત્રુઓનો પ્રારંભ થયો છે. નવી શિષ્ટાત્ર સત્ર શરૂ કરો. પરંતુ અભ્યાસની પદ્ધતિ જૂની જેમ નક્સેસિન જામ. નવી શિષ્ટાત્રી વર્ગમાં લાઈન્સિલેન શિક્ષણ જ શરૂ થાય છે. જ્યારે સ્કૂનો સ્ટાફ અને ધ્યાનમાં રાખવાનો સમય આવે છે.

જો તમે મહિના કરતાં પણ વધુ સમય માટે સરકારી અને ખાનગી કચેરીઓમાં પચાસ ટકા સ્ટાફ સાથે ચાલ્યા ગયા હતા. તે આજની પૂર્ણ થયેલ કાર્યકારી. જો કે કચેરીના માસ્ક અને સોશ્યલ ડિસિસિંગની ગાઈડ કેલેસનનું પાલનસ્થળ મળ્યું. જામ્ધામાં માર્ચ મહિનાથી બંધ એ.એમ.ટી.એસ., બી.આર.ટી.એસ. બસ સેવા આજથી ફરીથી૦ ટકા મુસાફરોની શરૂઆત થઈ હતી.

મુસાફરોને મુસાફરી દરમિયાન ફર્જીયાત માસ્ક બદલીને. બસ બસ ડ્રાઈવર અને કંડક્ટરના થર્મલ સ્ક્રિનીંગ ટેમ્પરેચર ચેક. અને જો થુંકતા કોરેડા કરો તો 200 રૂપરેખાંકન દંડ પણ કરી શકાય છે. નિયમનનું પાલન એ જોવાનું છે. વિજિલસની ટીમના ભાગથી અલગ સ્ટેશનો પર તૈનાત રહે છે. આજની રાજ્યના તમામ અદ્યતન અદાલતોમાં પ્રદર્શિત સુનાવણીનો નિર્ણય હાઈકોર્ટે સ્થળ છે.

ફક્ત માઇક્રો કટેન્ટેન્ટ ક્ષેત્રે અદ્યતન વિડિઓ કંંફ્રેસથી ચાલે છે. ગુજરાત હાઈકોર્ટમાં બહારના સર્ક્યુલરમાં ચાર મહત્વપૂર્ણ વાતો નોંધવામાં આવી છે. બધા અદ્યતન કેન્દ્રા અને રાજ્ય સરકાર કોરોના લટિ માટેના ગ્રીનડલાઈનનું પાલન સ્થળ છે. પરિષદમાં એન્ટ્રી માટે એક ગેટ મેદાન. જ્યારે

મુખ્ય ન્યાયિક સુવિધા માટે વધુ એન્ટ્રી કે એક્ઝિટ ગેટ મહિલા. કોરોણા કેસ ઘટક આજની ગુજરાત યુનિવર્સિટી 100 ટકા વાલીઓ હાજરી સાથે કાર્યકારી રહે છે. રાજ્ય સરકારની પરિક્ષા પછીની ગુજરાત યુનિવર્સિટીનું પરિણામ બહાર નીકળ્યું છે. તમામ સભાઓ ફરજિયાત પ્રક્રિયાઓ કોરોનાની ગાઈડ કેલિસોનુ ચસ્તૃષ્ટિ પાલનસ્થળ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *