કેજરીવાલની જાહેરાતઃ દિલ્હીમાં કાલથી લાગુ થશે ‘જ્યાં વોટ-ત્યાં જ વેક્સિન’, ઘરે-ઘરે જશે કર્મચારીઓ

કેજરીવાલની જાહેરાતઃ દિલ્હીમાં કાલથી લાગુ થશે ‘જ્યાં વોટ-ત્યાં જ વેક્સિન’, ઘરે-ઘરે જશે કર્મચારીઓ

Spread the love


– કા લોકોનેી નાખવા સેન્ટર્સ પર વેક્સિનેશનની સુવિધા મુજબની કોઈ સમસ્યા નહીં આવે

નવી દિલ્હી, તા. 07 જૂન, 2021, સોમવાર

દેશની રાજધાની દિલ્હીમાં વેક્સિનેશનની ગતિ વધારવામાં આવી રહી છે. દિલ્હીના મુખ્ય શહેર અરવિંદ કેરેજવાલે સોમવારે જણાવ્યું હતું કે, જો કેન્દ્રનો સમયગાળો વેક્સિન રહેતી હોય તો 45 વર્ષથી વધુ સમયથી પસાર થતાં 1 મહિનામાં વેક્સિનનો રસ્તો કા .ી નાખવામાં આવશે.

અરવિંદ કેજરીવાલના 45 વર્ષથી વધુ વૃદ્ધ લોકોના કેન્દ્રોમાં ખૂબ ઓછા લોકો જઇ રહ્યા છે. દિલ્હી સરકાર હવે લોકોના સંતોષજનક વેક્સિનેશન માટે વિંતી છે. હવે કા લોકોનેી મુકતા સેન્ટર્સ પર વેક્સિનેશનની સુવિધા મુજબની કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે.

45 પ્લસ રાણા વેક્સિન માટે અભિયાન

અરવિંદ કેરેજવાલેએ જણાવ્યું હતું કે, પ્રારંભિક 70 વમાંર્ડ્સ શરૂ થયા છે. સપ્ટેમ્બર 70 વર્ડર્ડ્સ દ્વારા અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે. આ રીતે 4 સપ્તાહમાં આ અભિયાન શરૂ થાય છે. બૂથ લેવલ િસફિસર્સ હવે લોકોની સંખ્યા છે, 45 પ્લેસ ગામ લોકો પુષ્ચે અને વેક્સિન અપાવશે. જો કોઈ વેક્સિન ન હોય તો નેફિશર સ્લોટ ડિસેઇન કરો.

2 દિવસ માટે સ્લોટ

મુખ્ય માર્ગદર્શિકાએ જણાવ્યું કે, બૂથ બૂથ સરફિસર આગામી 2 દિવસના બૂટના ઘરોમાં છે, આગામી 2 દિવસની સ્લોટ મોકલશે અને પછી બધા વેક્સિન અપાશે. દરેક સપ્ટેમ્બર પ્રક્રિયા ચાલે છે. 4 સપ્ટેમ્બર બધા દૂર કવર કરી શકાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *