આ કેવો જવાબ?: વિક્રાંત મેસીએ યામી ગૌતમની તુલના રાધે મા સાથે કરી, કંગનાનો વળતો પ્રહાર- આ વંદો ક્યાંથી આવ્યો, લાવો મારા ચંપલ

આ કેવો જવાબ?: વિક્રાંત મેસીએ યામી ગૌતમની તુલના રાધે મા સાથે કરી, કંગનાનો વળતો પ્રહાર- આ વંદો ક્યાંથી આવ્યો, લાવો મારા ચંપલ

Spread the love
  • યમદિ ચાર જુન રાસ લગ્ન કર્યા
  • યમદિની તસવીરો સો.મીડિયામાં શૂર કરી

યમિ ગૌતમ ચાર જૂન રોજ ડિરેક્ટર આદિત્ય ભૂમિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. હવે યામી ગૌતમ વેડિંગ ફોટોઝ સો.મીડિયામાં શૅર કરો. વર્તમાન જામધામ લાલ રંગની ડીડિલા ક્લેરે એક તસ્વીર શૅર થઈ ગઈ. આ તસ્વીર પર ચાહકોલી ફોટા શુભેચ્છા પાઠવી છે. આનંદ, વિક્રાંત મેસની એક કમેન્ટંટ કંગનાના બિલકુલ પસંદ થયેલ છે.

વિક્રાંતે શું કહ્યું?

યમિની તસવીર પર કમેન્ટમેંટ કરતાં વિક્રંતે કહ્યું, ‘રાધે માની જેમ શુધ્ધ પવિત્ર.’ આ વાંચો કંગના ગુસ્સે. કોઈ એક કરતા વધુ વહાણો નથી. લાવો મારી ચંપલ. ‘ કંગનાની જેમ મોટા ભાગનાં મીડિયા યુઝર્સને વિક્રાંતિ કમેંટ ગમી અટકી.

ઘણાં સોમીમીડિયા યુઝર્સે કંગનાને ટ્રોલ કરો

ઘણા યુઝર્સે કંગનાના ટ્રોલ થયા. એક યુઝરે કહ્યું, ‘કંગના મેમ તમે ખ્યાલ નહીં મેસે ભૂતપૂર્વક કેવી રીતે તપાસ કરી છે. વિક્રાંત સૂચિ શુભેચ્છા પાઠવી અને તમે એટલો ખરાબ રિપ્લેસનો સમય. ‘ બીજા કોઈએ કહ્યું, ‘કંગનાને બોલાચાલી ખબર નહીં. તકો અકારણ બ્લકક કરો. ‘

કંગના આમિના લુકને દેવી જેવો ગણોચો
યમિ ગૌતમની તસવીર પર કંગનાએ કહ્યું, ‘હિમાચલી દુલ્હન સૌથી સુંદર મહિલાઓ છે. બિલકુલ દેવીની જેમ દિવ્યદર્શન થાય છે. ‘ આયુષ્માન ખુરાનાએ પણ મહિલા પુસ્તકનો પાઠ કરી દીધો હતો અને કહ્યું, ‘જય માતા દીવને ફીલિંગ કરી રહ્યા છે. તમે એક જ્વાલાજી પસાર થયા છો? ‘

ચાર જૂને લગ્ન કરે છે
ચાર જૂન, શુક્રવારના રોજ બટિવૂડ એક્ટ્રેસ આમિ ગૌતમ ડિરેક્ટર આદિત્ય ભૂમિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. યુવતી આદિત્ય સો.મીડિયામાં તસવીર શારર પર્શિયન રાઈટર રૂમીની પંક્તિ લખી, ‘તારા પ્રકાશની સાથે, હું પ્રેમથી શીખી.’ વધુમાં જણાવેલ, ‘અમેરીકાના મહિલા આશ્રમવાદી સાથે, અમે આજે પરિવારની હાજરીમાં લગ્ન બંધ કર્યા છે. અમે ખાસ કરીને નિકટનાદૂર સમારોહની સાથે સેલબ્રેટ કરી. આજે અમે દિલતા પ્રેમની એક નવી શરૂઆત જણાવીએ છીએ. આ સમયે તમારી પ્રેમ શુભકામનાની આવશ્યકતા છે. પ્રેમી મહિલા આદિત્ય. ‘

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *