આજે સાંજે 5:00 કલાકે દેશને સંબોધિત કરશે PM મોદી, અનલોક, ફ્રી વેક્સિન, આર્થિક પેકેજ કે અન્ય કોઈ જાહેરાત?

આજે સાંજે 5:00 કલાકે દેશને સંબોધિત કરશે PM મોદી, અનલોક, ફ્રી વેક્સિન, આર્થિક પેકેજ કે અન્ય કોઈ જાહેરાત?

Spread the love


– દેશભરના લોકો નજર વડા પ્રધાન સંબોધનામાં આવી રહેલા કેસની સમીક્ષા કરી રહ્યા છે

નવી દિલ્હી, તા. 07 જૂન, 2021, સોમવાર

કોરોના વાયરસના સંકેત વચ્ચે વડા પ્રધાનમંત્રી આજે સોમવારે ફરી એકવાર રાષ્ટ્રજોગ સંબોધન કરો. વડા પ્રધાન સોમવારના સમય 5:00 કલાકે વાર્તા રજૂ કરે છે અને પીએમઓ દ્વારા આ અંગેની જાણ થઈ છે. દેશમાં આજે અનલોકની પ્રક્રિયા શરૂ થઈ છે, જે સમગ્ર દેશના લોકો નજર વડા પ્રધાનના સંબોધનના કેસની ચર્ચામાં આવે છે. આ સંજોગોમાં વડા પ્રધાન સંબોધન કરે છે તેના માટે એક આશા છે ..

અનલોકતે સાવધની

કોરોનીની બીજી વાર હવે આડમાં આવી રહેલી હમી સંભાવનાઓ છે જ્યારે ઘણી બધી સરકારી સરકાર લોકડાઉન છૂટછાટ શરૂ થાય છે. દિલ્હી, મહારાષ્ટ્ર, ઉત્તર પ્રદેશ જેવા મોટાભાગના શહેરોમાં અનલોકની પ્રક્રિયા શરૂ થઈ છે અને બજારો, મેટ્રો, લસ્તો ખુલ્લાવા શરૂ થયા છે.

તે વડા પ્રધાનના સંધ્યા અનલકિંગકનીની પ્રક્રિયા સંધિ સાધી શકે છે અને કા લોકોનેી નાખેલી સાવધિની વિંટી શકે છે. અગાઉ પણ જ્યારે લોકડાઉન ખુલ્યું હતું, જ્યારે સંખ્યાબંધ ભીડ જોવા મળી હતી.

ફ્રિ વેક્સિન અભિયાન

કોંગ્રેસના સુસદ રાહુલ ગાંધી સમાવિષ્ટમાં વિપક્ષી રાષ્ટ્રની ભૂમિકાની શુભેચ્છાઓ છે. કેન્દ્ર સરકાર 45 વર્ષ કરતા વધુ યુવા લોકો માટે સરકારી વેક્સિનેશન સેન્ટર્સ પર ફ્રિ વેક્સિન ઉપલબ્ધ કરાવીની કક્ષા છે. જો કે 18 પ્લેસ માટે રાજ્ય સરકારો જાતે વેક્સિન ખરીદી કરી રહ્યા છે.

કેટલાંક રાજ્યોની સ્ત્રી શુભેચ્છા અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે. આશ્ચર્યજનક 2 ડઝન કરતા વધુ રાજ્યોએ અભિયાન ચલાવ્યું છે. પરંતુ દરેકની કેન્દ્રીય કેન્દ્ર રેપિ વેક્સિનેશન અભિયાન ચલાવવામાં આવે છે. આ સંબોધનના વડા પ્રધાનની કોઈ જાહેરાત નથી તેવી આશા છે.

આર્થિક પેકેજની વધુ એક જાહેરાત

કોરોણા મહાકિનાનો છેલ્લા 2 વર્ષોથી બધી વસ્તુઓ અટકી ગઈ છે. નાના વિદ્યાર્થી કંપનીમાં રહેવા માટે કિનારે રેંકડી ચલાવો સૌ કોઈના કામચલાઉ અસર થાય છે. આ સંજોગોમાં અર્થશાસ્ત્ર પણ ચોપડે પૂર્ણ થાય છે. ધ્યાનમાં કેન્દ્ર કોઇ મોટા પગલા ભરેલી આશા છે. પ્રધાનપદેના ગત વર્ષે 20 લાખ લોકોની આત્મનિર્વાહ ભારત પેકેજની જાહેરાત થઈ શકે છે અંતિમ દુનિયાના અનેક દેશોની છૂપી તપાસ થઈ.

વિપક્ષની સતત મુલાકાત હોઇ શકે છે, દરેક મેડરો હોય છે અને સામાન્ય લોકોની ખાણીપીણી કેન્દ્રમાં રહેતી હોય છે, જ્યારે લોકોની ખ્રિસ્તી કાપી શકાય છે. કેન્દ્ર સરકાર પહેલી બધી જ રેશનકાર્ડધારકણીઓની ફ્રી રાશનની રજૂઆત છે.

અન્ય કોઈ જાહેરાત

વડા પ્રધાન સંબોધને શું કહ્યું હતું કે તે પહેલા વડા પ્રધાન સંબોધનનો પ્રસંગ છે. મુખ્ય ચર્ચાઓ સિવાય વેક્સિનેશનના સમગ્ર દેશમાં જે ભ્રામ ફિલાયેલો છે અને તે સંખ્યાની સંખ્યામાં ગ્રામીણ વિસ્તારના લોકો વેક્સિનના પાદરી ચાલી રહ્યા છે તે વડા પ્રધાનમંત્રીનો અંતરિયાળ વિસ્તાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *