મોદી VS મમતા: બંગાળમાં વેક્સિન સર્ટિફિકેટ પર મોદીની જગ્યાએ મમતાનો ફોટો હશે; BJPએ કહ્યું- PM પદની ગરિમા પણ નથી માની રહ્યું તૃણમૂલ

મોદી VS મમતા: બંગાળમાં વેક્સિન સર્ટિફિકેટ પર મોદીની જગ્યાએ મમતાનો ફોટો હશે; BJPએ કહ્યું- PM પદની ગરિમા પણ નથી માની રહ્યું તૃણમૂલ

Spread the love
  • બંગાળમાં વેક્સિન સર્ટિફિકેટ પર મધ્યાની તસવીર વાર્તા ઘામસાણ
  • બંગાળમાં વેક્સિનેશન પછી મમતાની તસવીર વાલા સર્ટિફિકેટ અપાશે

બંગાળમાં હવે કોરોના વેક્સિના સર્ટિફિકેટ વાર્તા રાજકારણ શરૂ થઈ છે. બંગાળમાં નિર્ણય લેવાના નિર્ણયની ત્રિજ્યા મકાન વેક્સિનેશનમાં સર્ટિફિકેટની તૈયારી કરવામાં આવી હતી જેનો વડા પ્રધાનપદે ન હોવો જોઇએ પણ મુખ્ય મમતા બેનરજીનો ફોટો નથી.

વેક્સિનેશન સર્ટિફિકેટ વાર્તા ત્રૃણમૂલ-પરિસ્થિતિમાં વિવાદ
બંગાળની સરકાર દ્વારા યોજાયેલી નિર્ણયની કસોટી ભાજપ ઉશ્કેરા શિક્ષા છે. ભાજપ દ્રષ્ટી સમિતિ ભટ્ટાચાર્યએ કહ્યું કે કૃષ્ણમૂલ વડા પ્રધાન પટ્ટિ ગિરિમાને પણ માની અવસરે નહીં. તે બંગાળમાં એક અવિશ્વસનીય દેશની જેમ પ્રસ્થાન કરે છે. તૃષ્ણુમલ તે માનવા પ્રાર્થના કરતી નથી, તે ભારતનો રાજ્ય છે.

બંગાળમાં વેક્સિનેશન પછીની મમતાની તસવીર વાળા સર્ટિફિકેટની તપાસ કરો
કોરોના વેક્સિનેશન પછીની ભૂતપૂર્વ સર્ટિફિકેટ પર વડા પ્રધાનમંત્રીની તસવીર છોડ ઘમાસાણ માચે છે. હવે પશ્ચિમ બંગાળની મમતા બેનર્જી સરકાર દ્વારા નિર્ણય લેવામાં આવ્યો છે, જે રાજ્ય દ્વારા યોજાનારી ત્રિજ્યા સ્થાન કક્ષાના વેક્સિનેશનમાં 18-44 વર્ષ પૂર્વે વેક્સિએશન પછીનું મુખ્ય મમતાની તસવીર વાલા સર્ટિફિકેટની યોજના બનાવવામાં આવી છે.

તૃષ્ણુમ્લે ચુંટણી દરમિયાન પણ પ્રદર્શન ઉઠાવ્યો
ત્રિમૂલ બંગાળ ચૂંટણી દરમિયાન વેક્સિનેશન સર્ટિફિકેટ પર મંગળના ફોટાની કથાઓ દૃંધ દર્શકો છે. તૃષ્ણુમ્લે તે આચાર સંહિતાનું ઉલ્લંઘન ચૂંટણી ચૂંટણી પંચને પણ થઈ ગયું. પરંતુ, હવે તે વેક્સિન સર્ટિફિકેટ પર મમનો ફોટો લાવવાટિંગની કમિટી જ ખોલો નહીં. તૃષ્ણુમાલ નેતા સૌરાષ્ટ્રના રોન બોલાવે છે (ભાજપ) અમને મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *