ટ્વિટર બેકફૂટ પર: વેંકૈયા નાયડુના પર્સનલ ટ્વિટર હેન્ડલથી બ્લુ ટિક હટાવાયું, ગણતરીના સમયમાં રિસ્ટોર કરી દીધું; સંઘના ઘણા નેતાઓનાં અકાઉન્ટ હજુ પણ અનવેરિફાય

ટ્વિટર બેકફૂટ પર: વેંકૈયા નાયડુના પર્સનલ ટ્વિટર હેન્ડલથી બ્લુ ટિક હટાવાયું, ગણતરીના સમયમાં રિસ્ટોર કરી દીધું; સંઘના ઘણા નેતાઓનાં અકાઉન્ટ હજુ પણ અનવેરિફાય

Spread the love

નવી આઇટી નિયમો પર ચાલી રહેલ વિવાદ વચ્ચે ટિવીટરે ભારતનું પૂર્વ રાષ્ટ્રિય એમ. વેંકૈયા નાયડુ અને સંઘના ઘણા બધાં લક્ષણો અંગ્‍ય ટ્વિટર અક્કાનથી બ્લુ હિટ્વી દેવાઈ ગયા. વિવાદ ઉપ-રાષ્ટ્રપતિના કાર્યાલયના િશફિશિયલ હેન્ડલ પર પ્રારંભિક ટિક લગ્ડ્ડ. ન્યુઝ એજન્સીના આધારે, નાયડુના અકાશન ગણા મહિને એક્ટિવ ચોત્તા, જે કારણોસર હેન્ડલને અનિવેરીફાય કરાયા હતા.

આરએસએસની ઘણી બધી સુવિધાઓ અકારણ પણ અનિશ્ચિત છે
આર.એસ.એસ. ની અનેક સુવિધાઓ ટ્વિટર અકાના પણ ટિવીટ્રે અનિશ્ચિત છે, અરુણ કુમાર, ભૈયાજી જોશી અને સુરેશ જાની જેવા દિગ્ગજ નામ પણ સામેલ છે. અનુભવ સંઘર્ષ અને અન્ય કોઈ એકકાણ પણ ફરીથી વેરીફાઇફોન્સ એમ શીપીંગ પરીક્ષા છે. આ દરમિયાન મુંબઇની તહેવારની સુરેશ નખુઆએ ટ્વિટરની પરિસ્થિતિમાં સલ ઉઠાવ્યા ચાર. તેમણે કહ્યું કે આ ભારતના પરંપરાગત હુમલો છે.

છેલ્લી 11 મહિનાની એકતાનો સમયગાળો
ઉપ-રાષ્ટ્રપતિના અકારાને 11 લાખ લોકો ફોલો કરે છે. તેમના ટ્વિટર અકારાની ગટ 11 મહિનાની એકસાથે થનારી સૂચના. આ અકાનાથી 23 જુલાઈ 2020 ના રોજ અંતિમ કક્ષાના કારસો.

મંત્રાલય ટ્વિટરથી નારાજ
આઇટી મંત્રાલય ટ્વિટરની એકપક્ષી રાષ્ટ્રિય નારાજ. સૂત્રોની સૂચના, માર્ગદર્શક માનવણીનો કોઈ દેશનો નંબર -2 થોથિટીરિટિની વ્યક્તિની સાથે પરિક્ષણ શકાતી નથી. આની પાછળની ટ્વિટરનો આશ્ચર્ય ખોલો છે. આ મુશ્કેલીઓ ટ્વિટરની દિલિલ પણ સાવ ખોલી છે.

બ્લુ ટિક શું છે?
ટ્વિટરનો ભાગ, બ્લુ વેરિફાઇડ બેડજ (બ્લુ ટિક) નો અર્થ એ છે કે અકારણ લોકો હિટમાં છે અને વાસ્તવિક છે. આ નિશાનીની સુવિધા માટે સક્ષમ ટવિટર અકાના ખૂબ જ જીવંત છે. વર્તમાન ટિવીટર સરકારી કંપનીઓ, બ્રાન્ડ્સ અને નફા સંસ્થાઓ, સમાચાર સંસ્થાઓ અને પત્રકાર, મનોરંજન, રમત અને ઇ-રમત, કાર્યકર, આયોજકો અને અન્ય પ્રભાવકો વિશિષ્ટ અકાટોની ચકાસણી કરે છે.

ટ્વિટર કેવી સ્થિતિમાં બ્લૂ ટિક હટાવે છે
ટ્વિટરની શરતો, જો કે કોઈના હેન્ડલના નામ બદલવા અથવા એકાઉન્ટનો ઉપયોગ કરવો નહીં, યાત્રા લગ્ન વેરીફાઇ કરનારી કાર્યો. સૂચિમાં બ્યુ ટિકન હાવવામાંટ કરે છે.

નવી આઇટી નિયમો અંતિમ વિવાદો યથાવત
અતિ સિદ્ધ ભારત સરકારની નવી ગાઈડલાઇનનો ચલચિત્ર અને સરકાર વચ્ચેનો સમયગાળો જોવાનું આવે છે. નવી ગાઇડ કેલેનિન દૂરનાસુધી ટ્વિટરે સ્વીકારી નથી. વનિં, કેટલાક દિવસો પહેલા કથિત ટૂલકિટ કેન્ડિશનલ ટિવીટર ઇન્ડિયાની દિલ્હી અને ગુરુપ્રોની િસફિસમાં રાયડ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *