કોરોના દુનિયામાં: બ્રિટનમાં ફરીથી વધી રહ્યા કેસ; ગઇકાલે અહીંયા 6,238 નવા કેસ નોંધાયા, તે છેલ્લા 2 મહીનામાં સૌથી વધુ

કોરોના દુનિયામાં: બ્રિટનમાં ફરીથી વધી રહ્યા કેસ; ગઇકાલે અહીંયા 6,238 નવા કેસ નોંધાયા, તે છેલ્લા 2 મહીનામાં સૌથી વધુ

Spread the love
  • બ્રિટનમાં એક દિવસ નોંધાયેલ કેસનો આંકડો 6 હજારનો પાર હતો
  • કોરોના વાયરસનો ડલ્ટા વેરીઅન્ટ બ્રિટન ફેલાઇ છે

બ્રિટન પર કોરોની ત્રિજી લહેરનું ઉદ્ભવ તોળાઈ રહ્યું છે. હાલના સમયમાં અહીં 6,238 લોકો કોરોના પઝિટિવ છે અને 11 દર્દીઓ નિવારણ જીવંત જીવંત છે. છેલ્લા 2 મહિનામાં આ પ્રથમ વખત છે, જ્યારે અહીં એક દિવસ નોંધાયેલ કેસનો આંકડો 6 હજાર પસાર થયો છે. આ પહેલાં 25 માર્ચ અહીં 6,118 દિવસો નોંધાયા છે.

નિષ્ફળતાના દર હોઈ શકે છે, કારણ કે કોરોના ડેલ્ટા વેરિયન્ટ (B.1.617.2) હોઇ શકે છે. આ ડેલ્ટા વેરિયન્ટ સૌરાષ્ટ્ર પર દબાણ આવે છે. આના પર ભારપૂર્વક કોરોનાના રેકોર્ડ રેકોર્ડનો સમય આવ્યો. હવે આ ડેલ્ટા વેરિયન્ટ ઇંગ્લેન્ડમાં ફેલાઇ શકે છે. નિષ્ફળતા આ વાર્તા સરકાર અનિલકન અટકાવવા માટે પણ એપલ છે.

મે મહીના અંત મુશ્કેલીઓ આવી
બ્રિટ્ને ગયા મહિનાના છેલ્લા સપ્તાહમાં કોરોના નવી કેરીમાં ફરી એકવાર સામાન્ય વૃદ્ધિ જોવા મળે છે. અહીં મે મહીના પ્રારંભિક દરરોજ 2 થી અઢી હજાર કેસની નોંધ ચાલી રહી છે. આ આંકડો 28 મે ના 4 હજારનો પાર (4,182) વાર ગયો. ત્યારબાદ 4 જૂન 4330 માં ઘટાડો થયો હતો અને 4 જૂન 4330 માં નોંધાયું હતું.

બ્રિટ્ને કોરોના નવા સમયગાળા પછી એકવાર સામાન્ય વૃદ્ધિ જોવા મળે છે.

સૌથી વધુ કેસ નોંધપાત્ર રીતે નોંધવું
છેલ્લા ઘણા દિવસોમાં દરરોજ નોંધ કોસો વાર્તા ભારત નંબર -1 છે. જો કે, હવે અહીં કોરોનીની બીજી હીર રહી છે. વર્તમાન સમયમાં અહીં 1.21 લાખ લોકો કોરોના પ પોઝિટિવ આવ્યા છે અને 3,382 લોકો મૃત્યુ પામ્યા છે. ત્યારબાદ બ્રાઝિલમાં 38,482 લોકો કોરોના રિપોર્ટિંગ કોઝિટિવ હતા અને 1,184 લોકો જીવંત જીવંત હતા.

હાલના બ્રાઝિલમાં 38,482 લોકો કોરોના રિપોર્ટ ક પોઝિટિવ છે.

હાલના બ્રાઝિલમાં 38,482 લોકો કોરોના રિપોર્ટ ક પોઝિટિવ છે.

અરજેન્ટિના-કોલમ્બિયામાં સમયગાળો આવ્યો
ભારત-બ્રાઝિલ ઉપરાંત સૌથી વધુ કેસ અરજન્ટીના અને કોલમ્બિયામાં નોંધાયેલા. અર્જેન્ટિનાના છેલ્લા 24 કલાકમાં 30,950 લોકો કોરોના પોઝિટિવમાં ગયા હતા અને 538 લોકો મોતને ભેટ્યા હતા. જ્યારે કોલમ્બિયામાં શુક્રવાર 30 હજાર નવો કેસ નોંધાયેલો હતો અને 537 લોકો મૃત્યુ પામ્યા હતા.

અત્યાર સુધી 17.33 વર્ષ કેસ
હાલના સમયમાં 4.16 લાખ કોરોના પોઝીટીવ નોંધાયા છે. આ દરમિયાન 10,237 લોકો સંક્રમણ કાને મોતને ભેટ્યા છે. ત્યાં સુધી 17.33 સુધી વધુ દૂર કોરોના વાયરસ સંક્રમણ તપાસવામાં આવે છે. તેમાંથી 37.27 લાખ લોકો મૃત્યુ પામ્યા છે, જ્યારે 15.60 લોકોમાં લોકોનો સાજા છે. જો કે 1.35 દર્દીઓની સારવાર કરાઈ છે. તેમાંથી 1.34 લોકો કોરોનાના હ્યુડ લાક્ષણિકતાઓ અને 88,173 લોકોની સ્થિતિ સૂચવે છે.

કોરોના અપડેટ્સ

  • અમેરિકાના રાષ્ટ્રપતિના હેલ્થ એડ્વાઇઝર ડોક્ટર એથની ફચ્ચપિ આગળના એક નિવેદનામાં ચિકિત્સા ચિઠ્ઠી વધારે છે. ડો. ફુચિએ કહ્યું, જ્યારે અમે તેની કોરોના વાયરસની શરૂઆત કરી હતી, ત્યારે તે કેવી રીતે કામચલાઉ થઈ હતી. ચેમ્બર 20198 એ બિમાર પ્રદર્શનમાં 9 લોકોની મેડિકલ રિપોર્ટ જાહેર કરવી, જેમકે બિલકુલ કોરોના જેવી સુવિધાઓ છે.
  • અમેરિકાની યુનિવર્સિટી કોવેક્સિન અને સ્પૂટિનિક- વી પ્રતિબંધિત એક શરતે ભારતીય સમયની ચિત્રોમાં વધારો. 400 થી વધુ યુનિવર્સિટી કોરોના વેક્સિન લેટર યાદ આવે છે કેમ્પરેશન પ્રવેશ બોલાવવામાં આવે છે. શરત તે છે જે જે વેક્સિન વર્લ્ડ હેલ્થ ર્ર્ગેનાઇઝેશને ફરજિયાત ચોપડે છે. આ જ શરતના સમયગાળાની તુલનામાં વધારો થાય છે, કારણ કે કોવેક્સિનને ડબલ્યુએચઓ એ ચ આપીાવતા નથી. આવો જ ચીન અને રશિયાના સમયની સાથે ભ્રમણ પણ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *