એકાઉન્ટ એક્ટિવ નહીં હોય તેના પર બ્લુ ટીક દૂર થઇ

એકાઉન્ટ એક્ટિવ નહીં હોય તેના પર બ્લુ ટીક દૂર થઇ

Spread the love


– ઘણાં બધાં અકાઉન્ટ એકાઉન્ટમાં પણ એક્ટિવ નહીં હોય તેના પર બ્લુ ટ લાગકલ થાય છે.

નવી દિલ્હી, તા. 5 જૂન, 2021, શનિવાર

અંધ્રપતિ વેંકૈયા નાયડુનું અપ્ટર એકાઉન્ટ ફરીથી વેરિફાઇને પૂર્ણ થયું છે. શનિવાર સવારે અચાનક જ તેના ખાતામાંથી ‘બ્લુ ટેક’ દૂર થઈ ગઈ. એરલાઇટર ટિટર ઈન્ડિયા લાંબો સમય એકાઉન્ટ લોગિન ન થવાનું કારણ બન્યું નથી. વેરીફાઈન હટાવિનાના કલાકોમાં સ્વયંના ખાતાના બ્લુ ટીકને ડિટેકશન આપવામાં આવે છે.

આ તમામ મધ્યસ્થ સૂત્રો દ્વારા સૂચિત અહેવાલોના ક્ષેત્રમાં સમાવિષ્ટ આર.એસ.એસ. સાથે સંકળાયેલું અનેક સમસ્યાઓનો સમાવેશ થાય છે, જેના હેઠળ સરકાર દ્વારા સરકારી કામકાજને દૂર કરવામાં આવે છે.

એક અહેવાલ નંબર આઈટી મંત્રાલય આજે નોટરન નોટિસ પાઠવ અને ઉપરાષ્ટ્રિય વેંકૈયા નાયડુના હિડન એકાઉન્ટથી બ્લુ ટ કોઈક કોઈ પણ જાતિની જાણ ન હતી કેમ કે તેને કા દૂરી નાખવામાં આવી છે. આ ભારતના બંધારણીય પદની અવગણના છે.

હકીકતે શનિવારે સવારના અંધ્રપતિ વેંકૈયા નાયડુના પર્સનલ હન્ડન્ડલ @ એમવેંકૈયાનાયડુથી બ્લુ ટીક દૂર થયા. બ્લુ ટેક દ્વારા એકાઉન્ટ વેરિફાઈન હોવાની જાણ થાય છે. અસ્તિત્વમાં આવેલા રાષ્ટ્રપતિના અખંડ હેન્ડલ @ વી.પી.એસ. આશ્ચર્યજનક ટૂંક સમયમાં અંધ્રપતિ વેંકૈયા નાયડૂના નાયક એકાઉન્ટ પર બ્લુ ટીક થઈ ગઈ.

આ સમસ્યાનું અવલોકન કરતા ડ ટ્વીક્ટર ઈન્ડિયાએ કહ્યું, ‘એકાઉન્ટ લાંબા સમયથી લોગીન ચોકસાઈ પર બ્લૂ ટ દૂરક દૂર થઈ ગઈ.’ સુખીશ સોની અને અરુણ કુમારના ટ્વીટર એકાઉન્ટર વેરિફાઇને નોંધાયા નથી.

કોઈક રીતે કેટલાક અકાઉન્ટ એકાઉન્ટમાં પણ તે હોઈ શકે છે જે વર્ષોથી સક્રિય થાય છે તેના પર બ્લુ ટ લાગક ચાલે છે. પૂર્વ નાણા સંપાદક અને મંગળવારે મંત્રીમંડળની દિગ્દર્શક બીજેપી નેતા અરુણ કલીલિના એકાઉન્ટટર એકાઉન્ટથી અંતિમ તારીખ 7 ગગસ્ટ, 2019 ના રોજ આવે ત્યારે તેની ખાતામાં પણ વેરિફાઇટ નથી.

જ્યારે ટર મહિનામાં લટરગિનની નિયમિત નિયમિત બાબતોની આવશ્યકતા હોય અને જ્યારે તે ક્ટક્ટિવ એકાઉન્ટ માનવામાં આવે ત્યારે. તેની જરૂરિયાત, રિટવીટ, લાઇક, ફોલો, અનફોલો જરૂરી નથી. પરંતુ એકાઉન્ટ ક્ટક્ટિવટ 6 મહિનામાં એકવાર ફરીથી લોગિન થવું જરૂરી છે અને પ્રોફાઇલલ અપડેટ મૂકવી આવશ્યક છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like