હત્યાનું રાજકીય કનેકશન: જૂનાગઢના પૂર્વ મેયરના પુત્રની હત્યા ભાજપના મહિલા કોર્પોરેટરના પતિએ કરાવી હોવાનો ખુલાસો

હત્યાનું રાજકીય કનેકશન: જૂનાગઢના પૂર્વ મેયરના પુત્રની હત્યા ભાજપના મહિલા કોર્પોરેટરના પતિએ કરાવી હોવાનો ખુલાસો

Spread the love

હત્યા નિરીક્ષણ કુલ 6 ચોપડીઓનું નિર્માણ

  • વેપારી મંડળની કુલ સમાવિષ્ટોમાં કુલ 6 પડોશીઓનો સમાવેશ થાય છે

હિન્દુગ અનેના અને કોંગ્રેસના આગેવાન પૂર્વ મેઘર લખાવી પરમાણાના  ધર્મ પરમિની હત્યાકાંડની ઘટના અજંમના નિર્દેશક યુદ્ધ વોર્ડની .15 ના કર્મચારીની છાવણીમાં છુપાયેલા કર્મચારીઓની ઝડપી ઘટના સામે આવી છે. આ હત્‍યામાં મહિલાઓના પ્રમુખ તરીકેના નામની તપાસની કાર્યવાહી કરવામાં આવે છે, જે પુરાવા હાથમાં આવે છે અને ત્યારબાદ તે પોલીસને મોકલવામાં આવે છે.

બે દિવસ પહેલાં બન્યો હતો
બે દિવસ પૂર્વે વિશ્વ શહેરમાં બિલ્ખા રોડ પર દાતાર મંનઝિલ જજ કોલોની નામનો વૃદ્ધાશ્રમ પૂર્વ મેયર અને કોંગ્રેસના આગેવાન લાખાપિણી પરમાનાની સ્ત્રી ધર્મેશ પરમારણીની શોધ હથિયાર વડે ઘાટકી હત્યા થઈ હતી. હત્યાકાંડની ઘટના સરાજાહેર હત્‍યાનાને કર્ટર દાવો કરનાર ઝડપી ડીવાયએસપી પી.જી.જાદેજાએ એલસીબી, એસઓજી અને એ ડીવીઝન પોલીસ સ્‍ટાફ્ની જુદી-જુદી ટીમો બનાવનાર સીસીટીવી, ટેક્નીકલ સેલનીનો ઉપયોગ કરતી તપાસની તપાસ કરી હતી. જયારે બીજી બાજુ સ્થિત રાષ્ટ્રકર્મ ધર્મેશ્ના ભાઈની માતાના લગ્ન ગુણો નોંઘલ છે.

કૃષ્ણક ધર્મેશ ભાઈ પરમિની ફાઇલ તસવીર

કૃષ્ણક ધર્મેશ ભાઈ પરમિની ફાઇલ તસવીર

અત્યાર સુધીમાં કુલ 6 રજિસ્ટ્રિક્સ્ડ
બનાવટી જ્યારે જર્તન આવે ત્યાં પ્રથમ દ્વિપક્ષીકર્તાઓ ઝડપી રહે છે. ત્યારબાદ હત્‍યામાં અલ્‍લ વાઘુ શંખ્‍સોને ઝડપી લીઘો છે. જેમાં કમલેશ ઉર્ફે મચ્છર સુરેશ સોલક, સંજય ઉર્ફે બાડિયો સુરેશ સોલક, ઋષિરાજ ઉર્ફે લાલો રશ્મિકાંત ઠાકોર, સુરેશ ર્ર્ફે સ્વર્ય સમાજ, રાહુલ ઉર્ફે બુલીયો રામેશ પરમાર અને રામજી ઉર્ફે રામરાજિની ઘટનાઓ બની છે.

પત્રકાર પરિષદમાં માહિતી આપે છે પોલીસવડા રવિ તેજા વાસમ શેટ્ટી

પત્રકાર પરિષદમાં માહિતી આપે છે પોલીસવડા રવિ તેજા વાસમ શેટ્ટી

આ હત્‍યાના યુવાન પોલીસ પોલીસ રવિ તેજા વાસમ શેટ્ટી સુવેલે કે, કૃષ્‍ક ધર્મેશ પરમાર અને સંજય સોલંકી વચ્ચે છેલ્લા ઘણા સમયથી માથકૂટ ચાલતી આવી. મહાનગરપાલિકની ચૂંટણી સમયે પણ વારગસ્ટે બંન્‍ન વચ્ચે રકઝક થઈ. સંજય સોલંકી ધર્મેશ પરર્મની હત્યાકાંડ કાવતરુ રચે છે. ક કમલેશ ઉર્ફે મચ્છર તેના સગા ભાઈઓ આ કામચલાઉ ઉતરામણ માટે સૂચિત છે. કમલેશ ઉર્ફે દુષ્કર્મ તેના સાગરિતો સાથે ક રહીન ધર્મેશ પરમારને ક્રૂરતાપૂર્વક મૃત્યુને ઘાટ ઉતારી ફરાર થઈ ગયા.

મુખ્ય કાવતરાખોર મધ્યપ્રદેશની ગતિ
હત્‍યનાના મુખ્ય કાવતરાખોરો સંજય સોલંકના મધ્યપ્રદેશના ઝડપી પ્રસ્તાવના છે અને એક સપ્તાહ જુનાગથી બાતમીનાની નજીકના કડીઓ છે. જયારે બાનાના રાજકોટ નજીક ઝડપી. મુખ્ય કાગળના કચેરી સંજય ઉર્ફે બોડિઓ સોલંકી નામની દળપી જુનાગ મનપના વ નંર્ડ નંબર .15 ના કોર્પોરેટર બ્રિજીશાબેન સોલકોનો પરિવાર છે. વૈશ્વિક લાખાવેલાના નામોની ચકાસણી પછીના પુરાવા સુખી થયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *