બિભત્સ માંગણી: માણસાના લીંબોદરા ગામની વિધવા મહિલાની એકલતાનો લાભ ઉઠાવી બિભત્સ માંગણી કરતાં શખ્સ સામે ફરિયાદ નોંધાઇ

બિભત્સ માંગણી: માણસાના લીંબોદરા ગામની વિધવા મહિલાની એકલતાનો લાભ ઉઠાવી બિભત્સ માંગણી કરતાં શખ્સ સામે ફરિયાદ નોંધાઇ

Spread the love
  • વિધવા ઈજ્જતની માયા કોઈ કાશી વાત કરતા નથી
  • વિધવા શખ્સિની કનિષ્ઠા નિત્યતે આડકટ્રે હેરાન કરતો તે

ચંદ્રમાં રહેલી લીંબોદરા ગામે વિધવા વસાની એકલતાનો લાભ અપીલ-નવેમ્બર વર્ગ ઘૂસી ઘટના બિભત્સની જગ્યાઓ કરતાં પડોશી ઇસમ વિરુદ્ધ ચુસ્ત પોલીસ સ્ટેશને ગુનો નોંધી તપાસ તપાસ હાથ ધરી છે.

ગાંધીનગર કૃષ્ણદાસાની લીલાબોદરા ગામે રહેતી વિધવા વડના બે ચિત્રશાળા મુકામે તેના પરિવાર સાથે છે. જ્યારે વિધવા વ લીલિન્બોદરા ગામે જ એકલા જીવન જીવવાની દિશામાં પ્રયાણ થઈ રહ્યું છે. જેમ કે એકલતાનો લાભ પડકાર, પડોશમાં રહેવા માટે દિવાળીની છત્રછાયા વાઘેલા, વારગ્નવારની સમયની ઘૂસી જતો અને વિજવાહ ઇન્દ્રજીતની ભૂમિકા કોઈ કશી વાત નથી.

ગઈકાલે વોર્ડના ઘરની પાણીની પાઇપ લાઇન્સ પૂર્વા માટે પંચાયત મધરો હતો. તે દરમિયાન દિલીપ વાઘેલાએ અટકાવેલ દિનને વળતો કહેતા અહીંના લોકોની કલ્પના નથી. નાંનાંિક બોલ……………………………. એક .સિંહસિંહ. એકસિંહ એક એક. એક  મહિલા….

થી ડ ડ્રી ગયેલી મહિલાડિઝાઇન રહેતા રહેતા પુત્ર રહેતા રહેતા. ફોન  આ બનાવટની જાણ કન્ટ્રોલની પોલીસની દૈનિક ગઈકાલે આવી હતી અને દિલીપ વિરુદ્ધ આઇપીસી કલમ 354 એ, 504, 506 (2) ગુનો નોંધ કાયદેસરની સાથે હાથ ધરી આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *