જાહેરહિતની અરજી: લૉ ના વિદ્યાર્થીઓની ઓફલાઈન પરીક્ષા મુદ્દે હાઈકોર્ટમાં PIL, બાર કાઉન્સિલ, પરીક્ષા નિયામક અને ગુજરાત યુનિવર્સિટીને નોટીસ

જાહેરહિતની અરજી: લૉ ના વિદ્યાર્થીઓની ઓફલાઈન પરીક્ષા મુદ્દે હાઈકોર્ટમાં PIL, બાર કાઉન્સિલ, પરીક્ષા નિયામક અને ગુજરાત યુનિવર્સિટીને નોટીસ

Spread the love

ફાઈલ ફોટો

  • પરીક્ષા રદ્દ કરો અથવા તો નનલાઈન પરીક્ષણો વિકલ્પનો નિર્ણય લેવામાં આવશે.

ગુજરાત યુનિવર્સિટીના વિદ્યાર્થીઓના  લાઈફિસિન પરીક્ષાના કાર્યક્રમોની અરજી દાખલ કરી શકે છે. આ પીઆઈએલમાં તે પરીક્ષામાં આવે છે. હાઈકોર્ટે આ પરીક્ષા પર કોઈ રસ્તો નથી અને જો તે અંગેનો અનુભવ કરવામાં આવી રહ્યો છે. એક્ઝામ કન્ટ્રોલર, વાઈસ ચાન્સલર, બાર કાઉન્સીલ ઈફ ઇન્ડિયા અને ગુજરાત યુનિવર્સિટી હાઈકોર્ટે નોટીસ પાઠવી છે.

હાઈકોર્ટ યુનિવર્સિટી જવાબ જવાબ
ગુજરાત યુનિવર્સિટીના એલએલબી અને એલએલએમમાં ​​વિદ્યાર્થીઓની આગામી 10 મી જુનીવાસી નારફર કચેરીની તપાસ તપાસ હાઈકોર્ટમાં પીઆઈએલ દાખલ થાય છે. વિદ્યાર્થીઓ વિદ્યાર્થીઓ કોર્ટ કોર્ટ……. છે. યુનિવર્સિટી દ્વારા વિકલ્પ પરીક્ષણ કરવામાં આવ્યું હતું. વિશ્વ વિદ્યાલય ધ્યાનમાં લેવામાં આવે છે, હાઈકોર્ટે પરીક્ષણો રદ કેમની થઈ શકે છે, જ્યારે પરીક્ષાની જવાબદારી યુનિવર્સિટીના નામ આપવામાં આવે છે. તે ઉપરાંત એક્ઝામ કન્ટ્રોલર, વાઈસ ચાન્સેલર, બાર કાઉન્સીલ ઈફ ઇન્ડિયા અને ગુજરાત યુનિવર્સિટી નોટિસ પાઠવી છે. આ નોટિસનેરે 7 જૂનનાં જવાબોની સાથે આદેશ આપ્યો છે.

ઓનેઓનેઓનેઓને પરી પરી…..
એડવોકેટ નિશ્ચિત ગાંધીએ જણાવ્યું હતું કે, અરજદારની શિષ્યવૃત્તિ છે ગુજરાત યુનિવર્સિટી દ્વારા જો તમામ અલગ અલગ આશ્ચર્યજનક પરીક્ષા માટેના વિકલ્પોની પસંદગી કરવામાં આવી હતી, જ્યારે કે કેમિનની પરીક્ષાની રજૂઆત કરવામાં આવી હતી. ગુજરાત યુનિવર્સિટીના એડવોકેટે જણાવ્યું હતું કે યુનિવર્સિટીની કથિત સમયગાળાની સંભાવના છે. 7 જૂને જવાબ રજૂ કરવા આદેશ આપવામાં આવે છે. એક્ઝામ કન્ટ્રોલર, વાઈસ ચાન્સલર અને બાર કાઉન્સિલ ઇન્ડફ ઇન્ડિયાને પણ નોટિસ પાઠવી છે.

લાઈફિસિન પરીક્ષાની ચર્ચા એનએસયુઆઈ એ પરીક્ષા નિયામકનેદાનની રજૂઆત કરી

લાઈફિસિન પરીક્ષાની ચર્ચા એનએસયુઆઈ એ પરીક્ષા નિયામકનેદાનની રજૂઆત કરી

લાઈફ લાઈન ચકાસણી નહાવા એનએસયુઆઇ ની મુલાકાત
યુથ કોંગ્રેસ અને એનએસયુઆઈ દ્વારા ગુજરાત યુનિવર્સિટીના પરીક્ષા નિયમોના કમિશન પત્રકારોએ જણાવ્યું હતું. લો લોની પરીક્ષા લાઈફિસિનનું સમાવિષ્ટ થયેલું છે. આગામી 10 જૂનથી લોનિની પરીક્ષા શરૂ થઈ છે, જે યુનિવર્સિટી દ્વારા સલામતીની તૈયારીમાં છે, પરંતુ હાલના તબક્કે જોતા લાઈફિસન પરીક્ષાની તપાસ યુથ કોંગ્રેસ દ્વારા દાખલ કરવામાં આવી છે. એનએસયુઆઈ દ્વારા ઉગ્ર આંદોલનની ચીમકીની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

10 જૂન પરીક્ષાનો યુનિવર્સિટી નિર્ણય નિર્ણય છે
કોરોણાના ગુજરાત યુનિવર્સિટીના પરીક્ષણો મોકૂફ દર્શન થયા. પરીનલાઇન તપાસ શરૂ થઈ. જુઓ હવે કોરોના કેસ નિયંત્રણ યુરોપિયન યુનિવર્સિટીમાં લૉ વિભાજન આગામી 10 જૂનથી લૉ વિભાગની પરીક્ષા લાઈફ્લિઝનનો પ્રારંભ થયો હતો. અગાઉની મોકૂફ રાયીલી ગુજરાત યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાઓ લૉ વિભાગની પરીક્ષા બાર કાઉન્સિલરના નિયમનુસાર લાઈફિસન પદ્ધતિથી શરૂ થઈ હતી. L એલએલબી સેમેસ્ટર 2, 4, 6, 5 વર્ષ ઇન્ટરગ્રેટ લડના સેમેસ્ટર 2 અને 10% એલએલએમ, ડીટીપી, ડીએલપીની પરીક્ષા 10 જૂન શરૂ થઈ. 5 વર્ષ ઇન્ટરનેટ ગ્રેટડ લ પરી પરીક્ષા સેમેસ્ટર 4, 6, 8 ની પરીક્ષા 24 જૂનથી શરૂ થયેલ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *