કેરળ: મહાવતના મોત બાદ હાથી અંતિમ દર્શને આવ્યો, દીકરો સૂંઢ પકડીને ધ્રૂસકે ધ્રૂસકે રડ્યો

કેરળ: મહાવતના મોત બાદ હાથી અંતિમ દર્શને આવ્યો, દીકરો સૂંઢ પકડીને ધ્રૂસકે ધ્રૂસકે રડ્યો

Spread the love

  • 20 કિ.મી.ના અંતરે, હાથીએ અંતિમ પ્રોસ્ટેશન બનાવ્યું, મહૌથના પુત્રએ હાથીની થડ પકડી અને જોરથી રડ્યા.

મહાવત્તેન અંતિમ પ્રણામ છે હાથીનો વીડિયો કેરળનો છે. અહીં કોટ્ટિયમની પરિસ્થિતિમાં મહાવત ઓમાનચેટ્ટનનું 74 વૃદ્ધ વૃદ્ધાંત કેન્સરની સારવાર દરમિયાન મોત નિપજ્યું છે. મહાવત્ની અંતિમ વિધિ છે તે પાડોલો હાથી બ્રહ્માદાથન અંતિમ વિદ્યાલય છે. હાથી તેના મહાવિદ્યાલયના સ્થળોએ રહ્યોભો કર્યો અને શિશ ઝુકાકા દુખ વ્યક્ત થઈ ગયા. જોવાનું એ છે કે હાંજાર લોકો પણ ગમગીન બન્યાં છે. જીવંતત્વ છે, કુન્નાકડ દામ્ડોદરન નાયર ઉર્ફે ઓમાનચેટ્ટન છે જ્યારે તેમના પ્રેમ માટે આશ્ચર્ય છે અને લગભગ 6 દશક તે હાથીઓનું ધ્યાન રાખવાની ઘટના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *