ઈમરાનની હાસ્યાસ્પદ તુલના: પાકિસ્તાનના PMએ કહ્યું- અમારું અર્થતંત્ર ભારત કરતાં સારી સ્થિતિ ધારણ કરી રહ્યું છે, જોકે આપણે હિન્દુસ્તાન જેટલા મજબૂત નથી

ઈમરાનની હાસ્યાસ્પદ તુલના: પાકિસ્તાનના PMએ કહ્યું- અમારું અર્થતંત્ર ભારત કરતાં સારી સ્થિતિ ધારણ કરી રહ્યું છે, જોકે આપણે હિન્દુસ્તાન જેટલા મજબૂત નથી

Spread the love
  • પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન કહે છે કે આપણી અર્થવ્યવસ્થા ભારત કરતા સારી સ્થિતિમાં છે, તેમ છતાં આપણે હિન્દુસ્તાન જેટલા મજબૂત નથી

પાકિસ્તાનના વડા પ્રધાન ઇમરાન ખાનાને દિગ્દર્શક કહે છે કે હાલના મહિનાના સમયગાળામાં પાકિસ્તાનનો અર્થશાસ્ત્ર ભારત નીચે સરસ સ્થિતિ છે. મુલતાને એક સરકારી કાર્યક્રમ દરમિયાન ઇમરાને કહ્યું હતું કે ભારતનો ગ્રહણપત્ર -7 ટકા છે, જ્યારે પાકિસ્તાનનો ગ્રથ 4 ટકા છે. તે સમયે ભારતની સ્થિતિ ઘણી ઓછી રહેતી હોય છે.

ઈમરાન ખાન વર્ષો 2018 માં વડા પ્રધાન બન્યા અને તે સંભાળીને પછીના પાકિસ્તાન મોંઘવારી દૂરના અંતમાં છેલ્લા ઉંચી સપાટી પર છે. નિષ્ફળતાઓને માનવામાં આવે છે કે સરકારના અન્ય ક્ષેત્રોમાં સરકારી બેંક રિઝર્વ વધારવામાં આવે છે અને તે રીતે દેશના અર્થશાસ્ત્રની સરસ સ્થિતિ છે.

શું ચાલી રહ્યું છે પાકિસ્તાન વડા પ્રધાન
ઈમરાન ખાને શુક્રવાર પંજાબ પ્રાંતના લોધરાન-મુલતાને એક ધોરીમાર્ગ અપગ્રેડેશન અહીં તેમણે રજૂઆતના અર્થશાસ્ત્રના સંદર્ભો દર્શાવ્યા હતા અને ભારત સાથેના સમાચારોમાં જોડાયા હતા. તેમણે કહ્યું- જરા જુઓ, ભારપૂર્વક કાવા નિયમો થયા, અને તે શું કર્યું. તુલના કરો કેવી રીતે તેના આગળ કેવી રીતે ગયા. આજે ભારતનો વિકાસ પાઠ -7 છે અને 4 ટકા દર આગળ વધે છે. આનંદ, આજે પણ તેના જેવા નથી.

ઈમરાને વધુમાં કહ્યું- જ્યારે મહા ચોરીની શરૂઆત થઈ ત્યારે ભારતની લોકશાહીની આહુતિ બહુ ઓછી હતી. જેમ કે આશ્ચર્યજનક લોકો અને અર્થશાસ્ત્ર બચાવે છે ધ્યાન કેન્દ્રિત. હવે સૂચનોનો સમય પૂરો થયો અને દેશ વિકાસ માર્ગદર્શિકા છે.

સારા સમાચાર
اور
ઈમરાણે ભાષણમાં એમ પણ કહ્યું કે હવે તેમની સરકારી ક્ષેત્રે વધુ ભાગ લેવાની પ્રક્રિયા ચાલી રહી છે. તે કૃષિ, આઇટી, અને પર્યટોનો સમાવેશ થાય છે. તેમણે કહ્યું, અમે કદી પર્યટન સેક્ટરનો ઉપયોગ કરતો નથી. જો તમે તમારી રાજા લંડિત વિરાટતા છો તો તે કેવી રીતે સમજી શકાય તેવો સમય હોઈ શકે છે, જ્યારે તેણી પાસે સુંદર કદમ અને કાર્યસ્થળની સ્થાપના છે. હું તમને ખાતરી આપું છું કે દેશના બધા જ સમાચારો ટૂંક સમયમાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *