ફેશન ગાઈડ: સ્ટાઈલિશ દેખાવવા માટે આલિયાથી લઈને કરિશ્મા પાસેથી શીખો વેસ્ટર્નથી લઈને એથનિક વેર પહેરવાની યોગ્ય રીત

ફેશન ગાઈડ: સ્ટાઈલિશ દેખાવવા માટે આલિયાથી લઈને કરિશ્મા પાસેથી શીખો વેસ્ટર્નથી લઈને એથનિક વેર પહેરવાની યોગ્ય રીત

Spread the love

ફેશન એનિમા માટે તમે એસિમેટ્રિકલ ડ્રેસ કરાવવી યોગ્ય રીત જાણવી હોવી જોઈએ. જો તમે પણ આ મૂળ મૂંઝવણમાં હોવ તો બેવડૂડની વસાહતીઓ સાથે જોડાઓ. આલિયાથી રહીને કરિશ્મા શિખો વેસ્ટર્નથી પરીક્ષણ એથનિક વેર રહેવા યોગ્ય રીત.

પીચ કલરના ગાઉન આલીરોન જાદુ
પીચ ગાઉની આલિયા એકદમ સ્ટાઈલિશ સ્થળો છે. તેની સાથે પીચ એસેસરીઝ અને વન સાઇડેટ હેર સ્ટાઈલ પણ સારા લાગે છે. તે તમારી સૂચિ છે. પીચ ક્લેરના ડિઝાઈન ગાઉન માટીંગ પાઇપિંગ ડેકોરેટ તે નવો લુકઅપ કન્ટ્રાઇટમેજ આલિયાની જેમ હાઈ હીલ પહેરીને તમે પણ સ્ટાઈલિશ ડિપાઇ કરી શકો છો.

રશ્મિ માટે યલો કલરના કાર્ય
લેમન યલો એસિમેટ્રેકિલ ફ્રોક રશ્મિ પર સૂટ છે. આ ડ્રેસની સાથે ઓપન હેર સ્ટાઈલ અને પેસ્ટલ કલરની હાઈ હીલ એરો પુસ્તક વધારવામાં મદદ કરે છે. પાર્ટી વેર બુક માટે આ ડ્રેસની સાથે લોંગ ઇયરિંગ્સનો અભ્યાસ.

રેડ કુર્તામાં કરિશ્મા કપુર
રેડ કુર્તાની સાથે ગોલ્ડન ક્લેરની ધોતી પેન્ટ કરિશ્મા પર સૂટ વખતે આવે છે. તેની સાથે એરિંગ્સ અને રેડ લિસ્ટિક તેના પુસ્તકનું નિરીક્ષણ કરે છે. કરિશ્માની જેમ ટોપ નટ વડે અથવા નવ સાઇડેડ હેર સ્ટાઈલથી તમે પણ ડિફરન્ટ બુક શોધી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *