પોલીસને પડકાર: સુરતના રાંદેરમાં રાત્રિ કર્ફ્યૂ વચ્ચે બુટલેગરે જાહેરમાં જન્મદિવસ ઉજવીને કાયદાના લીરે લીરા ઉડાવ્યાં

પોલીસને પડકાર: સુરતના રાંદેરમાં રાત્રિ કર્ફ્યૂ વચ્ચે બુટલેગરે જાહેરમાં જન્મદિવસ ઉજવીને કાયદાના લીરે લીરા ઉડાવ્યાં

Spread the love

કોરોના ગાઇડલીન સાથેના કમિશનરના જાહેરના સમયગાળા ભંગ થયા.

  • પોલીસ બાદ બુટલેગરમાં પણ જાહેરમાં જન્મદિવસની ઉજવણીનો કાર્યક્રમ

સુરત પોલીસ મંડળના કે બુટલેગરમાં જાહેરમાં જન્મદિવસની ઉજવણીની ચૂકવણી ન હોય તો તે વીડિયો વાઇરલ આવી. બુટલેગર ચિકના જાહેરમાં જન્મદિવસની ઉજવણી કરી રહી છે ફોટો વાઈરલુષિ પછી રાંદેર યાત્રામાં પતિદેવી ગુનો દાખલ થયા છે. શહેરમાં પોલીસ પડકાર ફેંકતી હોય તે પછી એક જન્મદિવસની જાહેરમાં ઉજવણી પછી પોલીસ કમિશનર જાહેરમાં સમાવિષ્ટ રાત્રી કર્ફ્યુના નિયમો ભંગ થતો ઘટના બની છે. આરો આરો આરો………… કાય. ભ ભ ભ ભ ભ ભ ભ ભ ભ ભ કરતાં તત્ તત્ તત્ તત્ તત્….

રાત્રિના સમયે જન્મદિવસની જાહેરમાં ઉજવણીની કામગીરી કરવામાં આવી

રાત્રિના સમયે જન્મદિવસની જાહેરમાં ઉજવણીની કામગીરી કરવામાં આવી

મધરાતે બે વાર્ષિક પાર્ટી
લિમિટેડ બુટલેગર સૈદ ઉર્ફે ચીકના અશદુલ રઝાક શેખ, સફી, ઇરફાન અને અન્ય અજાણ્યા શખ્સો ગુનો રાંદેર પોલીસ દ્વારા દાખલ કરાયેલ છે. રાંદેર બુટલેગર સૈદ ચીકણા રાત્રી કર્ફ્યુ તાત્કાલિક મુલાકાત સાથે મધરાત્રિ 2 વાવરેટ ગોરાટ રોડ પર પાર્ટી પ્લોટની બાજુમાં જન્મદિવસની ઉજવણી કેક કાપી ગઈ. આ વિરોધ પ્રદર્શન પોલીસકર્મી રિક્ષા પણ અંતિમ હોવાની વાત છે.

કેક કાપીને જાહેરમાં યોજાયેલી પોલીસ જાહેર જનતા ભંગ આવી ગઈ.

કેક કાપીને જાહેરમાં યોજાયેલી પોલીસ જાહેર જનતા ભંગ આવી ગઈ.

લોકો રોષ ફેલાયો
રાંદેર એરિયા લિમિટેડ બુટલેગર સિડ ચીકનાના જન્મદિવસની ઉજવણી કરાઈ. પોલીસ-રિક્ષા ડ્રાઇવરો પણ દેખાવોમાં આ ઉજવણી કરે છે. છેલ્લાં રીક્ષા ડ્રાઇવરોની હાજરી સાથે સૈદ ચીકનો જન્મદિવસ ઉજવણી કરી હતી. રૈત્રિના કર્ફ્યુ દરમિયાન સામાન્ય કાબૂમાં રાખેલી પોલીસ 1000 જેટલી દિન ઉઘરાવી કાંઠે છે, ત્યાં બુટલેગોરોની જન્મદિવસની ઉજવણીનો વીડિયો વાઈરલ થો લોકોમાં રોષ દેખાયો હતો. પોલીસ-રિક્ષા ડ્રાઈવોરોને બચાવી લીધાની બૂમો પણ ઉજઠી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *