ભગવાન અસુરક્ષિત: ​​​​​​​સુરતના ડિંડોલીમાં તસ્કરોએ મંદિરના તાળા તોડ્યા, રાત્રિના 3 વાગ્યે દાનપેટીમાંથી લઈને નીકળેલો ચોર CCTVમાં કેદ

ભગવાન અસુરક્ષિત: ​​​​​​​સુરતના ડિંડોલીમાં તસ્કરોએ મંદિરના તાળા તોડ્યા, રાત્રિના 3 વાગ્યે દાનપેટીમાંથી લઈને નીકળેલો ચોર CCTVમાં કેદ

Spread the love

રથિ 3 વાગ્યે મંદિરના દાનપેટીના પ્રસંગોમાં સીસીટીવી કેદમાં આવી ગયો હતો.

  • મંદિરની દાનપેટીથી સાઉદી કાઢે ખેતરમાં તસ્કર ફેંકી દીધી

સુરત ભગવાનનું મંદિર પણ અસુર શિક્ષણ છે. ડિંડોલી ખારવાસાના મંદિરે ત્સ્ક્રો નિષ્ણ રચના દાન પેટી ઉપાડી આવી પોલીસ તપાસ તપાસ ધારી છે. ચોરી કર્યા પછી ટાસ્કરો દાનપેટી ખેતીમાં ફેસ નાસી ગયા છે. ઘટના પછી થયેલી તપાસની તપાસ હાથ ધરી. મંદિરમાં આવેલા વિજ ચોરીની ઘટનામાં સીસીટીવી કે જેમાં બનનારી તસ્કરોની ઓળખાણ હાથ ધરવામાં આવી છે.

સાઉદી કાઠી લીધા બાદ તસ્કરો દાન પેટી ફેંકે નાસી ગયા.

સાઉદી કાઠી લીધા બાદ તસ્કરો દાન પેટી ફેંકે નાસી ગયા.

જલારામ મંદિર નિશાને લીધુ
મનિષભ (સ્થાનિક રહેવાસી) એ જણાવ્યું હતું કે, જલારામ સ્ટ્રીમાં નોંધાયેલા જલારામસ્થાન સ્થાનિકો માટે આશ્રયસ્થાન કેન્દ્ર પામ છે. ગત રાત્રી ગ્યા વાવલના સુમેરા ચાર ઇસમો આ મંદિરમાં ત્રાટક્યા. જેની પાસે બે ઇસમો ફળિયાની બહારના ભાગોળ જ્યારે ઇસમોના મકાનમાં મુકેલી હોય ત્યારે દાનપેટી ઉંચકીને બાહ્યમાં ખેતીમાં નાસી છુટ્યા. જ્યાં આ લોકોના મંદિરમાં દાન પેટી હતી.

ચોરીની ઘટના પછીની વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

ચોરીની ઘટના પછીની વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

પોલીસ પેટ્રોલિંગની સોલ
વહેલી સવારે જ્યારે રાબેતા મુજબ સ્થાનક મંદિરમાં પૂર્વા – અર્ચના તુરંત સ્થાનિકો દ્વારા મંદિરમાં ચોરી થઈ હતી ત્યારે ઘટના સ્થળે દ્વિંદી પોલીસ મથકની નોંધની ઘટના નોંધાઈ હતી, વધુ તપાસ હાથ ધરી પ્રદર્શનની ઘટના સ્થળ સ્થળ પોલીસના રાત્રિના પેટ્રોલિંગના દાવાઓ છે. ઉભા થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *