પતિના રૂપમાં રાક્ષસ: પત્નીની કુહાડીથી હત્યા કરી, પછી ચાર રસ્તા સુધી ઘસેડીને લાવ્યો શબ, પોલીસ સ્ટેશને જઈને કહ્યું- મારી ધરપકડ કરો

પતિના રૂપમાં રાક્ષસ: પત્નીની કુહાડીથી હત્યા કરી, પછી ચાર રસ્તા સુધી ઘસેડીને લાવ્યો શબ, પોલીસ સ્ટેશને જઈને કહ્યું- મારી ધરપકડ કરો

Spread the love

ભાટપાડામાં એક સ્ત્રીની હત્યા થાય છે.

  • પિયર છે તેની પત્ની સાથે ઝઘડો થાય છે

રાજસ્થાનના કોટણા ભાટપાડમાં એક પત્નીની હત્યા થઈ છે. કુતૃહૃધિ પત્નીના અત્યાચાર, પછી તે હાથથી બનેલા ઘરના લોકોની ધરપકડ અને પછી જોહરજોરથી બૂમો પાડી. તે સમયે ઘણા લોકોની મુલાકાત લેવાય છે, જ્યારે તેઓ ડરના પગલાં લેતા હોય છે. તે પછી હત્યા કરનારો છુપાયેલા પેગે ચાલતો જ રામપુરા પોલીસ સ્ટેશનનો સમય અને ત્યાંથી નીકળ્યો હતો- મારી પત્ની મારી પત્ની છે, મારા ધર્માધિકારી લો.

પોલીસ કર્મચારીઓ તેના હાથમાં લોહીવાળી કુહાડીની મુલાકાત લે છે તેના હોશ ઉડી ગયા છે. તે તાત્કાલિક ધરપકડ કરી શકે છે અને પોલીસ બંદોબસ્ત સાથે તેના ઘરની બાજુનો ભાગ છે. તેના ઘર પહેલા જ ચાર પત્નીએ શબ લોહિથી લોહિલુહાણ પડકાર આપ્યો હતો. જ્યાં સુધી મરણોત્તર ચૂકવણી થઈ. બીજી બાજુ ચાર ઘટનાઓનો અહેસાસ એક ઘટનાક્રમની ઘટના સમયે આવે છે. પ્રેરણા શબને એમબીએસ હ હોસ્પસ્પિટલની મોર્ચરીમાં ખસેડવામાં આવી છે.

ડી.એસ.પી. રામકલયણે જણાવ્યું હતું કે પિન્ટુ ઉર્ફે સુનીલ ભાટપાડામાં છે. તેની પત્ની સીમાના દિવસો પહેલા જ પિયરનો દિવસ હતો. મંગળવારે બ્યુરો તે સીમાને લગતા કોટા આવ્યા. કોઈ પણ વાતની વચ્ચે બોલાચાલી થઈ ન હતી. એક બીજા સાથે બૂમો ચર્ચા કરો. આ દરમિયાન પિન્ટો ગુર્ડામાં સીમા પર કુહાડીથી હુમલો થયો હતો. સીમાની ગરદન, પેટ અને પગલાં સહિત અનેક જગ્યાઓનો સમાવેશ થાય છે.

હત્યા ન કરવી જોઈએ
પિન્ટુને તેની હત્યા કરી હતી. લગભગ 20 થી 30 પગલાંને દૂર કરી દેવામાં આવે છે, તે પત્નીની અસ્થિરતા છે. તે પછી તે શબને છોડો રામપુરા કોટવાલી પોલીસ સ્ટેશન નજીક ગયો. સીસીટીવી વિડિઓઝ ડાઇબાઇ પર આવે છે, સત્યતા પિન્ટુના પત્ની પરણે છે અને તેના હાથમાં કુહાડી હોય છે.

પિન્ટુ પત્ની હપ્ટ કરો આદિત બેવતો છે
ઘટનાની માહિતી પછી મધ્યસ્થ ભાઈ પ્રદિપ અને અન્ય માદા સભ્યો પણ ઘટનાસ્થળાવ્યા. જ્યાં તેમણે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે પિન્ટુ છેલ્લા ઘણા સમયથી તેની પત્નીઓનાં મૃત્યુ છે. સીમા તેના પિયર ગયા હતા અને તે સમયે તેના સાસરે ગઈ કાલે માહિતી મળી હતી, પિન્ટુએ હત્યા કરી દીધી. પિન્ટુ ગુનાઓ આદત છે, પહેલાં પણ તે એક બીજી સ્ત્રી હતી. પડોશીઓ કહે છે કે તેના ઘરમાંથી ખૂબ જ જોરથી બૂમબદ્ધ થઈ રહ્યું છે અને ચિત્રોમાં અવાજ થઈ રહ્યો છે. કોઈની આજુબાજુનો સમય આવી રહ્યો નથી.

કોઈ અટકી
મોહલ્લાના લોકો બોલાવી રહ્યા છે હત્યાના પપ્પી પિન્ટુ મોહલ્લામાં આદિત્ય બદલાઇ રહ્યા છે. તે એક વૃદ્ધમાં 7 વૃદ્ધ જેલ પણ કપીપિ ચૂકવે છે. મંગળવારે હત્યા પછી સીમાનું શબ તે ઘેસું ચ રસ્તાી રહ્યું. લોકોની સાથે વાતચીત કરવી, જ્યારે કુહાડી બતાવવી, તે પછી લોકોને ત્યાં જણાવેલ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *