હત્યાકાંડની માસ્ટરમાઈન્ડ નીકળી પુત્રવધૂ: બ્રેન મેપિંગ રિપોર્ટની મદદથી 145 દિવસ બાદ પકડાઈ, સાસુને અવૈધ સંબંધની જાણ થઈ તો પતિ અને પ્રેમીની સાથે મળીને 4 લોકોની હત્યા કરી

હત્યાકાંડની માસ્ટરમાઈન્ડ નીકળી પુત્રવધૂ: બ્રેન મેપિંગ રિપોર્ટની મદદથી 145 દિવસ બાદ પકડાઈ, સાસુને અવૈધ સંબંધની જાણ થઈ તો પતિ અને પ્રેમીની સાથે મળીને 4 લોકોની હત્યા કરી

Spread the love
  • બ્રેઇન મેપિંગ રિપોર્ટના 145 દિવસ પછી પકડાયો, સાસુને એક ગેરકાયદેસર અફેર અંગે જાણવા મળ્યું અને પતિ અને પ્રેમી સાથે મળીને 4 લોકોની હત્યા કરી

છત્તીસગિના દુર્ગર્ણાના બહુચર્ચિત સૌમહિક હત્યાકાંડની મુખ્ય ધરપકડ ઘરની દેવધૂ જામદિ, ખુલાસો ચોરી પ્રખ્યાત છે. અમલેશ્વર પોલીસ સ્ટેશન ખુદમુદા ગામે 21 ડિસેમ્બર, 2020 ના રોજ સોનકર પરિવારમાં સૌમહિક હત્યાકાંડમાં અંતિમ સમયે નિર્મલા સનકરની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. આ હત્યાકાંડમાં પોલીસ પહેલા પોલીસની ધરપકડ કરી હતી.

પ્રદેશનો વિસ્તાર અને સનસનીખેજ પ્રસંગ ખુદમુદા સૌમહિક હત્યાકાંડ તરીકે બન્યો હતો. અહીં ખુદમુદા ગામમાં 4 લોકો ઘાતકી રીતે હત્યા કરી દેવામાં આવી છે. શરૂઆતી તપાસમાં બે સ્વાસ્થ્ય સંબંધી પ્રશ્નો, પિતા અને પુત્ર ગુરુ. તપાસ દરમિયાન પિતા અને બાળકોની લાશ પાણીની ટાંકી આવે છે.

હવે માસ્ટરમાઇન્ડની પણ ભ્રામક
પ્રદેશ ચર્ચાસ્પદ ખુદમુદા હત્યાકાંડ શનિવાર ખુલાસો આવ્યા. પ્રેરણા હ્રદયકાંડની માસ્ટરમાઇન્ડ ઘરની દિવાધિની મકાન પ્રખ્યાત છે. દેવધૂ નિર્મલા સનકર વિરુદ્ધ અમલેશ્વર પોલીસને પહેલો જથ્થો મળ્યો હતો, પરંતુ પુરાતન અભિવ્યક્તિના પરિણામે તેને સમાપ્ત કર્યો હતો. ઇવેન્ટ 145 દિવસ પછીના બ્રેનન મેપિંગ રિપોર્ટના પરિણામ પછીના મકાનનું નિર્માણ છે.

દેર-દેરાણી અને સાઉસ-સસરાની હત્યા પાછળના દેવોધૂનું પ્લાનિંગ
નિર્મલાની સાઉસ દુલારી બાને તેના અને રોહિતના અવધિ સંબંધ રહી ગયા. આ વાતો કરી રહી છે ત્યારે ધમકી મળી નથી. સાઈસ દુલારી બાઈથી બદલીને નિર્મલા જ પ્રેમી રોહિત મૌસાને પરી ગંગારામ સાથે ભવાયો છે. તેના જ્વાવા પર પ્રેમ પણ ઘટનાઓ સામે આવી હતી. જે પછીના પરિણામોની હરીફાઈના પ્લાનિંગનું પરિણામ છે. ઘટના પહેલા અને પછીની સાથેની તમામ પાર્ટી પાર્ટી થઈ. હત્યાકાંડના દિવસ 84 દિવસ પછીની ઘટનાઓનો ખુલાસો થયો હતો અને ગંગારામ, તેનો પડોશી મહાકાલ, પતિ નરેશ અને પત્ની પ્રેમી રોહિદ મૌસાની વિધિ કરનાર જેલ હવાલે થયા હતા. પરંતુ માસ્ટરમાઈન્ડ દેવાધૂ તે સમયે ધરપકડ બચી ગઈ.

સૌમહિક હત્યાકાંડની આખી વાતો
દુર્ગંધ 21 ડિસેમ્બર 2020 ના રોજ ખુદમુદા ગામે તે સમયે હડકુમલ માચી થઈ ગઈ, જ્યારે એક વાડીમાંથી એક સાથે ચાર લોકોના દેહદાન થયા. સુચ્યા અધ્યાય પછીની તપાસ શરૂ થઈ, અગાઉ ઘટના સમયે તપાસની ઘટના બનતી હતી, પરંતુ પછી પાણીની તકરાર થતાં શરીર પર આવી હતી. મૃદ્ગોમાં બલારામ સોનકર, પત્ની દુલારી સોનકર, પુત્રી રોહિત સોનકર અને દેવવધુ કીર્તિન સોનકરના શબ્ધ્યનાં માણસો. પારદર્શિતા દુલ્લરી અને કીર્તિના કથાઓ સિલ્બટ્ટાથી તેના મૃત્યુ નિપજ્યાના બાર.

આ હત્યાકાંડ પછીનો ડ્રોનો માહોલ ઘણા દિવસો સુધી જોવાનું છે. દુર્ગાથી રાયપુર સુધી પોલીસ બડામાં પણ હડકંપ માચી ગઈ હતી. શ્રીકૃષ્ણ સમાવિષ્ટમાં બહુવિધ સુવિધાઓનો સમાવેશ થાય છે અને ગ્રહણક્ષેત્રો સાથે મુલાકાત લેવાય છે અને ઘટનાક્રમની સરખામણીમાં તપાસની તપાસ કરવામાં આવે છે. આ ઘટનામાં 11 વર્ષોનો સાગર ઘાયલ થયો હતો, જે આ ઘટના બની હતી. જેની ઉપયોગ સભાના સ્કેચ જાહેર કરે છે. અને તપાસ કરવામાં આવી હતી.

ખુદમુદા ગામમાં આ ચાર લોકોની હત્યા થઈ

ખુદમુદા ગામમાં આ ચાર લોકોની હત્યા થઈ

18 માર્ચ 2021 ના ​​રોજ નિર્મિત પૂર્વા ગંગારામ અને તેના દુષ્ટ મહાકાલ, પડોશી નરેશ અને સબંધી રોહિતની ધરપકડ જેલ હવાલે થયા. જે ચાર સદસ્યોની ધરપકડ કરે છે તે એક પ્રજાતિઓ પણ હોય છે. દિકરો ઘટના પછીની ખુદમુદામાં છે. ઘણી વાર પૂછપરછ થઈ. ત્યારબાદના નાર્કો કાશ્મીરમાં પૂર્વો અભ્યાસનો સમાવેશ થાય છે.

આ મુશ્કેલીઓ 4 ચોપડીઓ પહેલાં ભૂતપૂર્વક આવ્યા હતા.

આ મુશ્કેલીઓ 4 ચોપડીઓ પહેલાં ભૂતપૂર્વક આવ્યા હતા.

અવધિ સંબંધ અને શહેર વિવાદનો સૌમિક હત્યાકાંડ થયો. નિર્મલાના પરી ગંગા તેના દુષ્ટ મહાકાલ, પડોશી નરેશ અને સબંધી રોહિતાની પૂર્વે જ ધરપકડ થઈ. દુર્ગન ગ્રામીણ એએસપી અનંત સાહૂએ જણાવ્યું હતું કે વોના બ્રેઈન મેકિંગ કેસ રિપોર્ટના ચાર્જરેક્ટર 26 મેના રોઝ જેલ લગ્ન દેવાઈ છે. ભૂતિકા ભૂમિિકા પહેલા સંદિગ્ધ થયા. રિપોર્ટિના ખ્યાલ પર તે આખી ઘટના માસ્ટે માઇન્ડ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *