સુશાંત કેસમાં ડ્રગ્સ એંગલ: NCBએ એક્ટરના હાઉસ મેનેજર સિદ્ધાર્થ પિઠાનીની હૈદરાબાદથી ધરપકડ કરી, SSR માટે ડ્રગ્સની વ્યવસ્થા કરતો હોવાનો આક્ષેપ

સુશાંત કેસમાં ડ્રગ્સ એંગલ: NCBએ એક્ટરના હાઉસ મેનેજર સિદ્ધાર્થ પિઠાનીની હૈદરાબાદથી ધરપકડ કરી, SSR માટે ડ્રગ્સની વ્યવસ્થા કરતો હોવાનો આક્ષેપ

Spread the love

એક્ટર સુશાંત સિંહ રાજપૂત મોત 11 મહિના છે. આ કર્કશ ડ્રગ્સ એન્ગલની તપાસ નોર્કોટિક્સ કિક્સન્ટ્રોલ બ્યુરો (એનસીબી) એ તેના પૂર્વ હાઉસ મેનેજર સિદ્ધાર્થ પિથીની હૈદરાબાદથી ચાર્જપત્રક છે. ચેલેજી પર ડ ખરીદગ્સ ખરીદનાર સુશાંત દૂરશાળા આકસ્‍પ છે. આ પહેલા સીબીઆઈએ અનેકવાર સિધ્ધરની પૂછપરછ કરી હતી.

ગયા અઠવાડિયામાં સિધ્ધરની સાગાઈ આવી

સુશાંત સિંહ રાજપૂત પ્રેમાળ સિધ્ધાંત પડકારોએ અઠવાડિયાના અંતમાં આવી ગયા. સિધ્ધિ ચેલેની સગાગની તસવીરો સો.મીડિયામાં વાઘરિલ આવી. એક્ટરના મૃત્યુ પછીના સિધ્ધના નામની ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. તે સુશાંતની છેલ્લી નિકટ છે.

14 જૂન, 2020 ના રોજની સમસ્યાનો સમય પડકાર હતો
14 જૂન રોન સુશાંતની ડેડબોડી બાંદ્રાના ફટકોથી લટકતી થઈ. આ સમયગાળાના ચાર લોકો, કેન્દ્રીય સિધ્ધાંત પડકાર (સુશાંતો ફ્લેટમેટ), દિપેશ સુસ્વત (સુશાંત દર્દી), નીરજ સિંહ (હાઉસ કીપર) વાળા કેશ (બુક). નીરજે કહ્યું કે સુશાંતે સવારના નાસ્તો કર્યા. ત્યારબાદ દસા-સાડા દસની આસપાસ જ્યારે સ્ટાફ તેની પૂછપરછમાં ગયો ત્યારે તે પૂછવામાં ગયો જ્યારે દરવાજો ખોલ્યો.

એક કલાક પછી સિધ્ધેના કેટલાક અંશે ગાર્ડબડ હોવાની આશ્ચર્ય થયું. કાશ સુશાંતની બહેન મીટુને ફોન તે ચાવી પૂણે બોલા લોડ તોડાવ્યો. કહેવાય છે. તેણે સુશાંતે નીચે ઉતારો. આ દરમિયાન સુશાંતની બહેન મીટુ પણ ગઈ હતી. મુંબઇ તપાસ તપાસ શરૂ થઈ. મુંબઇ પ્રવાસીઓએ તે સુશાંત પંખા સાથે લટકતી વખતે મૂળ જોયો સ્થળો.

કોણ છે સિદ્ધાર્થ
27 માર્ચ, 1993 માં જન્મદિવસ સિધ્ધાર્થ 27 વર્ષ છે. સિધ્ધિ મધ્યમર્ગીય સમારોહ છે. જ્હોન હૈદરાબાદની શ્રી ચૈતન્ય જુનિયર કલાસલથી સ્કૂલિંગ કરવામાં આવી છે. ત્યારબડ્ડ નેશનલ ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઝફ ડિઝાઈન, અમદાવાદ એડમિશન લીડ્ડ. અહીંયા ગ્રેજ્યુએશન પૂરવણી પછી મુંબઈ આવ્યા. સિદ્ધાર્થ નાનપણથી ફિલ્મના શૂટિંગ એક્ટિંગમાં થોડુંક ખરાબ જીવન હતું.

તેલુગુ ફિલ્ટર કામચલાઉ થાય છે
સિદ્ધાર્થે તેલુગુ ફિલ્મ ‘ગોદાવલૂ’માં કામચલાઉ કર્યું છે. આ ફિલ્મ 2015 માં બની હતી. સિદ્ધાર્થે સપોર્ટિંગ રોલ છે. સિદ્ધાર્થ એક્ટર સુશાંતનો મેનેજર ઉપરાંત જયપુરની એક કંપની ડિરેક્ટર પણ છે. ફિલ્મ ફિલ્મીંગનો કોર્સ પણ ધ્યાન આપ્યાં છે. તે ટ્રાવેલિંગ, રીડિંગલી ફોટોની પાર્ટી સાથેની દુકાન છે. તારો ફેવરિટ પાર્ટી ડેસ્ટિનેશન ગોવા છે.

રિયા સાથે ખાસ દશા
સિધ્ધેણે ભલે સુશાંત નોકરીઓ રાખવી, પણ તેની દયા રિયા સાથે ખાસ કરી. ગયા વર્ષે રિયાષ સુશાંત સાથે રહેતા. આ સમયે રિયા સિદ્ધાર્થને ક્વોર્ન્ટિં પાર્ટનર કયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *