વેડિંગ ઈન કોરોનાટાઈમ: કેરળનાં દુલ્હા અને તમિલનાડુની દુલ્હને બંને રાજ્યની બોર્ડર પર આવેલા બ્રિજ પર લગ્ન કર્યા, આ બ્રિજ નવું વેડિંગ ડેસ્ટિનેશન બન્યું

વેડિંગ ઈન કોરોનાટાઈમ: કેરળનાં દુલ્હા અને તમિલનાડુની દુલ્હને બંને રાજ્યની બોર્ડર પર આવેલા બ્રિજ પર લગ્ન કર્યા, આ બ્રિજ નવું વેડિંગ ડેસ્ટિનેશન બન્યું

Spread the love
  • ઉન્નીક્રિષ્ણમ કેરળનો દેવાસી છે, જ્યારે દુલ્હન થગમિલ તમિલનાદુની રહેવાસી છે
  • સેફ્ટી પ્રોટોકલલનું ધ્યાન રાખવાનું બાકી છે 11 અરબ બ્રિજ પર લગ્ન

પ્રત્યેક જીવન પર કોરોના મહા दुर्घटना થાય છે. કર્ફ્ડ અને કડક નિયમો ઘણા લોકો પ્લાનિંગ પર પાણી ફરી વળ્યાં છે. કોરોના પ્રકારનાં અનેક ભાગોળ લગ્નનાં પોસ્ટપોથીઓ, ઘણાં બધાં સાદાઇથી લગ્ન કર્યાં હતાં;

કોરોનાટાઇઓ બ્રિજ નવી વેડિંગ ડેસ્ટિનેશન બનાવાયું
વર્તમાન જ કેરાળના દુલ્હા અને તમિલનાદુલ્હના એક રાજ્યો જોડાઈ બ્રિજ પર લગ્ન કર્યા છે. વરરાજા ઉન્નીક્રિષ્ણમ કરિનાનો નાવાસી છે, જ્યારે દુલ્હન તમિલનાડુની રહેવાસી છે. આ બ્રિજ ચિન્નર નદી પર ચાલે છે. નવીની વાત છે, ચિન્નાર નદીનો બ્રિજ કોરોનાટાઈ છે એક નવું વેડિંગ ડેસ્ટિનેશન થયું છે. સેફ્ટી પ્રોટોકલલનું ધ્યાન રાખવાનું બાકી છે 11 જેટલા બ્રિજ પર લગ્ન. આ દરેક લગ્નમાં એક વસ્તુ સરખી થઈ ગઈ, કોઈ પણ મેરેજ દુલ્હા-દુલ્હન સરખા રાજ્યના સ્થાને નહીં. અલગ-અલગ રાજ્યોના અડ્ડા બોર્ડર ક્રોસને બદલે રાજ્યોના જોડાણથી બ્રિજ પર લગ્ન કર્યા.

પંડિત ના લગ્ન!
આ લગ્નમાં પંડિત દેખાવ, દુલ્હા-દુલ્હન કોરોના નેગેટિવ રિપોર્ટ સાથે અને તેમના મિત્રોની સાથે અટકાયત કરવામાં આવી છે. નાનકડી વિધિ પછી બે અલગ સ્ટેટનો દુલ્હા-દુલ્હન એકમેકનાફર. એકવાર રહેવા અડધેલો આશીર્વાદ આપ્યો છૂટ પડકાર.

11 અડધા આ બ્રિજ પર લગ્ન કરી રહ્યા છે

11 અડધા આ બ્રિજ પર લગ્ન કરી રહ્યા છે

મદુરાઈના અડધા પ્લેને લગ્નો કર્યા
આ અગાઉ તમિલીના એક અડધી મેરેનેટ ફોટો વાઈરલ પ્રેક્ટિસ તે બહિષ્ણુ ધ્યાન ખેંચ્યું. આ દુલ્હા-દુલ્હાને 23 મેના રોજના નજીકના મેદાન અને ડેરીની હાજરીમાં પ્લેના લગ્ન કર્યા છે. 130 મહેમાન આરટી-પીસીઆર પરીક્ષણ પછી જે પ્લેન જવાની પરવાનગી આપવામાં આવી છે. રાકેશ અને દક્ષાના મદુરાઈ રહેવાસી છે. તે મદુરાઈથી થુથુકુડી જવાબો માટે ચાર્ટર ક ફ્લાઈર્ટ ભાડે બુક કરાવી આવ્યા. રાકેશ અને દક્ષણાના પ્લેન વેડિંગનો વીડિયો પણ વાઈરલ આવ્યો હતો.

યાદગાર મેરેજ માટે મુસાફરી બુક બુક કરાવી
રાકેશ અને દક્ષનાએ ગયા અઠવાડિયે એક પ્રાઇવેટ સેરેમનીમાં મેરેજ કર્યા હતા, પણ કોઈ મહેમાન બનેલા બોલાવી કશું સ્થાન નથી. અડધા તેમના વેડિંગ યાદગાર સમય, આથી તે પ્લેઇન મેરેજ આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *