વીડિયો વાઇરલ: સુરતના પાંડેસરામાં કર્ફ્યૂમાં લિસ્ટેડ બુટલેગરના લગ્ન યોજાયા, જમણવારમાં સોશિયલ ડિસ્ટન્સના ધજાગરા

વીડિયો વાઇરલ: સુરતના પાંડેસરામાં કર્ફ્યૂમાં લિસ્ટેડ બુટલેગરના લગ્ન યોજાયા, જમણવારમાં સોશિયલ ડિસ્ટન્સના ધજાગરા

Spread the love

મોડી રાત સુધી અમરની ચાલો, વીડિયો વીરલ આવ્યા.

  • કર્ફ્યુઝેટે ગયા મોડે મોડી રાતે સુધી ચાલ્યા ગયા
  • પોલીસની ઘટના બનવાની ઘટના 10 ની તપાસ કરી રહી છે

સુરત પાંડેસારા હવાવાળો ડુંગળીમાં લિમિટેડ બુટલેગનાના લગ્ન યોજાયા. મોડી રાત સુધી અમર શરૂ થઈ ગયા વિડિઓ વાઇરલ આવ્યા છે. સુરત શહેરમાં સતત નિયમિત ધજાગરા ઊડી ચાલુ છે. લોકો જાણે છે તે પછીના બધા કાર્યક્રમો યોજાય છે. મોડી રાત સુધી અમર ચાલ ચાલે છે. કર્ફ્યુનો સમય થયો પછી બુટલેગર જાણે કોઈ પરવા કરતો ન હતો, જેમ કે લગ્નના જવાન ચલાવવામાં આવ્યા હતા. સોશીયલ ડિસન્સના ધજાગરા ્યાદ્યાએ.

બુટલેગરીની પોલીસ પોલીસ પ્રક્રિયા છે?
મોડી રાત સુધી ચાલતા લિમિટેડ બુટલેગનાના લગ્નની માહિતી પાંડેસરા પોલીસને લગતી લગ્ન પ્રસંગોત્સવમાં ચાલુ થયો હતો. 10 લોકોની અગ્નિપ્રાપ્તિની રાત પ્રખ્યાત છે. બુટલેગરીની પોલીસ પોલીસ અનુભવોના પગલાઓ તે મહત્વનું છે. તાજેતરમાં જ સિંગાપોર પોલીસ સ્ટેશન પોલીસ સ્ટેશન ઇન્સ્પેક્ટરના વિદ્યા સંભારનો વીડિયો પણ વાઇરલ આવ્યા હતા. ત્યારબાદ પોલીસ ઇન્સ્પેક્ટર સસ્પેન્ડ કરી શકાય છે. પોલીસ ઇન્સ્પેક્ટર બાદ હવે બુટલેગરમાં પોલીસ દ્વારા શ્વાસ લેવાની પ્રક્રિયા કરવામાં આવી છે તેના સૌની નજર છે.

લિમિટેડ બુટલેગનાના લગ્નમાં સોશ્યલ ડિસ્ટન્સ અને કર્ફ્યૂ ભંગ.

લિમિટેડ બુટલેગનાના લગ્નમાં સોશ્યલ ડિસ્ટન્સ અને કર્ફ્યૂ ભંગ.

કર્ફ્યુઇઝિંગ આયો પોલીસ એક મોટો પડકાર
સુરેમાન પછીના એક મોડી રાતે બનનારી કાર્યક્રમો ચાલુ છે. પાંડેસરામાં કર્ફ્યુના સમયે લોકોની સંખ્યામાં સંખ્યાબંધ લગ્ન. સવાલ એ ઉભો છે, જે કોઈ પણ પ્રકારની કાર્યવાહીનું નિર્માણ કરે છે, જે ખરીદી અને જોષો માટે સમયની મર્યાદામાં રાખવામાં આવતી નથી. ક્રિમિશંસ પણ નહીં હોય તો કર્ફ્યુ સમયે પણ સતત ચાલુ રહેવું જોઈએ ખાસ ખાસજી આયોજકોએ રાખવી. પરંતુ વિલંબિત કોઈ સ્થિરતા નથી. જે પોલીસ માટે પણ એક મોટો પડકાર છે.

પોલીસને ઘટના બનવાની ઘટના બની રહી છે.

પોલીસને ઘટના બનવાની ઘટના બની રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like