લૉકડાઉનની સાઈડ ઈફેક્ટ: એક સમયે સ્ટાર્સના ડુપ્લીકેટ લાખોમાં કમાણી કરતાં હતાં, છેલ્લાં બે વર્ષથી બેકાર ને પૈસા માટે લાચાર

લૉકડાઉનની સાઈડ ઈફેક્ટ: એક સમયે સ્ટાર્સના ડુપ્લીકેટ લાખોમાં કમાણી કરતાં હતાં, છેલ્લાં બે વર્ષથી બેકાર ને પૈસા માટે લાચાર

Spread the love
  • રીતિક રોશનિની મિમિત્રી પછી અંતર્ગત આર્ટિકલાએ કહ્યું, દુઃખલા ટેન્શનમાં પત્નીના મિસકેરેજ પૂરા થયા
  • દેવ આનંદ ડુપ્લીકેટ કિશોર ભાનુશાલી છેલ્લા મહિનાની કામચલાઉ શોધમાં છે

કોરોનાનો દેશનો ઇકોનોમિને જબરજસ્ટ ક્ક્કો વાગો્યો છે. ઇન્ટરનેટઇમેંટ ઈન્ડસ્ટ્રી પણ આ બાળાઓ નથી. દર્શની સાથે અનેક આર્ટિસ્ટની લાઇટ કોન્સર્ટ્સ, લાઇવ શો, પરફોર્મન્સ પણ બંધ થઈ ગઈ છે. આર્ટિસ્ટ્સની સવલતની પરિસ્થિતી હોય તો બીજી બાજિ મિમિત્રી આર્ટિસ્ટની વાર્તામાં ઘણા દુષ્કર્મ થાય છે. તેઓ છેલ્લા દ્વેક વર્ષના બેકાર છે. એક સમયે અપ્રગટ આર્ટિસ્ટ નામનો અમૂલ કામચલાઉ. વર્તમાન જ જેકી શ્રોફ મિમિત્રી આર્ટિસ્ટની મદદ મળી.

લાખો સાઉદી કમાતો, બે વર્ષ
વેબ પોર્ટલ આજની તકની વાતચીત રીક્શન રોશનિ મિમિત્રી પછીના સ્થાની લેખ વિશે જણાવેલ કે તે એક સમયે તે સાઉદી સાઉદીની કમાણી કરતો હતો, પરંતુ આજે તેનો સંદેશો નથી. છેલ્લા બે વર્ષ તે બેકાર છે. એક સમય તે દિવસોમાં વધુ કમાણી કરાઈ છે. આજથી 10 વર્ષ પૂર્વેનો જથ્થો ડિમાન્ડ થયો. તે સમયે કામચલાઉ કામચલાઉ હતા. આ ફિલ્ડમાં તે અનેક લોકપ્રિયતાનો સમાવેશ થાય છે. આનંદ, છેલ્લા 2 વર્ષના કામચલાઉ કામ નથી.

એક સમયે ત્વરિત કામચલાઉ કામકાજ કરો

આ ઉપરાંત અમે ચારેબાજુ કામચલાઉ બંધ કરી દીધા છે. મદદના નામ પર ગયા વર્ષે સલમાન ખાને ચાર હજાર સાઉદી પ્રશ્નો. આ વર્ષ તો એ પણ નથી. પત્ની ચાલતી ઘર ચાલતી. આનંદ, સેકન્ડ વેવમાં પણ નોકરીઓ રાખવી. બચત પૂરી પાડવામાં આવે છે. દુષ્ખલા ટેન્શનમાં પત્નીની વર્તમાન મિસકેરેજ પૂર્ણ. હવે તો ખબર નથી પડતી કે શું કરવું. તે એકલા કોઈ કામ નથી. તે એન્ટરટેઇનમેન્ટ ઈન્ડસ્ટ્રી સિવાય થોડા સમયનો સમય પણ નથી.

અનિલ કપૂરે અકારણ નંબરની સંદેશાઓ, આજની પ્રતીક્ષા નથી
અનિલ કપૂર ડુપ્લીકેટ આરફ ખાન લલ ઈન્ડિયા લુક-લાઈલેક ઍસોસિએશનનો પ્રેસિડન્ટ પણ છે. આરિફ કહેવામાં આવ્યું છે કે તેના સહયોગથી દેશભરમાં 400 કલાકારો જોડાયેલા છે. અહીયા હવાઇ, અરવિંદ કેરેજવાળો, મહાત્મા ગાંધી જેવા દિગ્દર્શક હાજર છે. એવાસોશિએશનમાં પણ કલાકારો છે, જે ફક્ત મોશોખ ખાતર કામચલાઉ છે. જો કલાકાર કલાકારોની જેમ હોય, જેમ કે રોજી-રોટી હોય છે. પ્રેસિડન્ટ ડેટાના જેની કલાકારોની સ્થિતિ છે, જેનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ નથી.

આ ઉપરાંત આરિફ ખાને પણ દુષ્કર્મ સાથે કહો નહીં કે આ વર્ષે ઈન્ડસ્ટ્રી ફક્ત જેકી શ્રોફ જ મદદ કરી શકે. ગયા વર્ષે સલમાન ખાનલ અમિતાભે કરિયાણું સૂચવ્યું. તે મમ્બરસના લચચરીયા ફોન છે. ઘણાં ક્વિડ્ડલ વિરોધના જીવંત રહે છે. વર્તમાન જ હિ હિમેશ રેશ્મ્યાલ જેકી શ્રોનો લુક-લાઈલેકની મુલાકાત લેવામાં આવે છે. જેકીદાદાની ડુપ્લિકેટની મહિલાઓને જવાબ આપવા માટે પ્રખ્યાત છે અને તે વિધ્વાન આર્થિક સહાય પણ કરી શકે છે.

આરિફ ખાને 'નાયક'માં અનિલ કપુરના બડી ડબલ તરીકે કામચલાઉ થયા

આરિફ ખાને ‘નાયક’માં અનિલ કપુરના બડી ડબલ તરીકે કામચલાઉ થયા

આરિફે આગળ કહ્યું કે તે લાચાર છે. કોઈ મદદ કરી શકતું નથી. તે ચાર લાખ રૂપરેખાંકન દેવું છે. છેલ્લા તેણેંંંથીિસ… ગઈ કાલે અનિલ કપૂરે બેંક ડિટેલ માગી રહી છે. તેણે  તમામ.. તેણે……………………… મદદ, સમય સુધી મદદ નથી. કાલંક બિગ સ્ટાર્સની મદદની અપેક્ષા છે, પરંતુ કોઈની મદદ નથી કરી શકાતી. તે ફક્ત તેના જ નથી, પરંતુ બે ભાઈઓના મૃત્યુ પછીના તેમના માતાપિતાના જવાબો પણ જવાબદાર નથી. હવે ફક્ત 3200 સાઉદી છે. હવે તો બધી વસ્તુઓ ભગવાન ભરોસે છે. હવે તે કંઈક ચમત્કાર કરે છે. આશ્ચર્યજનક છે કે આરિફ ખાનાનું ફિલ્ટર અનિલ કપુરના બડી ડબલ છે,

બે-શિફ્ટમાં કામચલાઉ કરારો, બે મહિનાનો સમય કામ કરતો નથી
દેવ આનંદ ડુપ્લીકેટ કિશોર ભાનુશાલી લુક-લાઈલેક ઍસોસિએશનનો છેલ્લા સીનિયર ક્ટરક્ટર છે. કિશોર છેલ્લાં 40 વર્ષથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સક્રિય છે. તે 2 મહિનાની કામચલાઉ શોધમાં છે. ‘ભાબીજી ઘર પર હૈયાના પ્રદર્શનો બંધ નહીં આવે. મહિલાઓને જવાબ આપ્યો છે.

'ભાબીજી ઘર પર હૈ'ના એક સીની કિશોર ભાનુશાળી

‘ભાબીજી ઘર પર હૈ’ના એક સીની કિશોર ભાનુશાળી

કિશોર આગળ કહેવું તે પહેલાંના સ્ટેજમૂલ લગ્નમાં એન્કરિંગ કરાવવું તે કમાણી કરી લેતા. આનંદ, હવે તો આ પણપ્શન પણ બંધ છે. એક સમય જ્યારે તે સમયે બે-શિફ્ટમાં કામચલાઉ કરાર કરવામાં આવે છે, પરંતુ હવે કોઈ વસ્તુ આવી નથી, ત્યારે કોઈ પ્રોજેક્ટનો ગેસ્ટ અપરિન્સ પણ કામચલાઉ થઈ શકતો નથી.

મહત્વની બાબતો મહારાષ્ટ્રમાં લૉકડાઉન પ્રદર્શિત ફિલ્મના ટીવીના બંધ છે. વિશ્વવ્યાપી સિરિયલ્સના મકર્કરેઝ મહારાષ્ટ્ર બહાર ચાલુ છે. ‘ભાબીજી હોમ હૈનાના મકર્કર્સ 22 મેથી સુરતી પ્રદર્શિત થયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *