યાસની અસરઃ પશ્ચિમ બંગાળમાં વીજળી પડવાની અને ભારે વરસાદની ઘટનાઓમાં 5ના મોત

યાસની અસરઃ પશ્ચિમ બંગાળમાં વીજળી પડવાની અને ભારે વરસાદની ઘટનાઓમાં 5ના મોત

Spread the love


– યાસણાના અન્ય અવકાશી તકોજો પ્રધાનમંત્રી આજે ડડિશા, પ.બંગાળની હાલકાતે

નવી દિલ્હી, તા. 28 મે, 2021, શુક્રવાર

પશ્ચિમ બંગાળમાં ગુરુવારે વીજળી પડકાર – ભાગની ઘટનાઓ ટૂંક સમયમાં 5 લોકો ઓછા મોતને ભેટતા હોય છે. ડિઝિસ્ટર મેનેજમેન્ટ વિભાગની એક માહિતીની માહિતી આપી. તેમણે જણાવ્યું હતું કે, મુર્શિદાબાદના હરિનહરપદા અહીં 2 કિશોરોલા નદીઓના પ્રકાશિપદ આવે છે, તે એક વ્યક્તિના આકાશી વીજળી પડકારની ઘટના છે.

તે સિવાય પૂર્વ મેડિનીપુરના નંદીકરણ કાર્યક્રમોમાં 2 વાર આકાશના મૃત્યુની ઘટના છે વીજળીની લપે યાદ આવે છે મૃત્યુ પામ્યા. રાજ્યના યાસ વાવઝોડાના એક દિવસ પછી ઘણા શહેરો અને પ્રસંગોમાં ભારે વરસાદ.

યાસ વાવઝોડાના સમયગાળા દરમ્યાન તકોજોની પ્રધાનમંત્રી દેશની મુલાકાત આજે (શુક્રવાર) પશ્ચિમ બંગાળ અને ઓડિશાની મુલાકાત લેશે.

બંગાળમાં 1 લોકો પ્રભાવિત

બંગાળમાં સહેલાઇથી બનેલા કુદરતી દાળના દર્દીઓમાં 1 મિનિટ લોકો પ્રભાવિત થાય છે અને 3 લાખ લોકો આશ્ચર્યજનક સ્થળોએ આવે છે. બંગાળના મુખ્યમંત્રી બેનર્જીવા વાવઝોડાનાના રાજ્યના સૌથી વધુ પ્રભાવિત પ્રદર્શનનો દાવો કરો. લગભગ સ્પષ્ટ પશ્ચિમ બંગાળમાં પાણી ભરાયા અને ઘણી ઓછી મુશ્કેલીઓ છે. દક્ષિણ 24 પરગણા સાગર ګل ગોસાબા જેવા ક્ષેત્રો અને પૂર્વ મિદનાપુર મંદિર, દીઘા અને શંકરપુર જેવા તૃતીયામાં દરિયાના પાણી ભરાયા છે. નીચાણમાં ખૂબ જ વ્યવહારુ નિર્ધારણ છે. મમતા બેનર્જીએ રાજ્યમાં આંદોલન કરે છે 15,000

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *