બોલીવૂડ સુપર સ્ટાર અમિતાભ બચ્ચને મુંબઈમાં 31 કરોડનો ડુપ્લેક્ષ ફ્લેટ ખરીદયો

બોલીવૂડ સુપર સ્ટાર અમિતાભ બચ્ચને મુંબઈમાં 31 કરોડનો ડુપ્લેક્ષ ફ્લેટ ખરીદયો

Spread the love

નવી દિલ્હી, તા .28 મે 2021, શુક્રવાર

બોલીવુડના સુપર સ્ટાર અમિતાભ બચ્ચને મુંબઇમાં એક નવ મકાનની ખરીદી અને તેના તાપમાને 31 સમયની રુપિયા સંદેશ આવે છે.

એક વેબસાઈટનો અહેવાલ અમિતાભ બચ્ચને ડપ્પ્લેક્સ ફ્લ ખરીદટ ખરીદી છે .બીગ બીએ આ પ્રોગ્રામની આમંત્રણ હોય તો ડિસેમ્બર 2020 માં ખરીદી પણ કરવામાં આવી હતી. તેની અમિતાભે 62 લાખ રુપિયા સ્ટેમ્પ ડ્યુટી ચોકવી છે. મકાનની કિંમતી બે ટકા લેખ સ્ટેમ્પ ડૂટી ચોકવીતી હોય તો તે આ પ્રોજેક્ટની પ્રોમ્પ્ટિની કિમટ 31 ઘટના રુપિયા હોય છે.

મહારાષ્ટ્રના કેસ કોરોના વાયરસ સંક્રમણ વચ્ચેના સ્ટેમ્પ ડ્યુટીમાં છુપાયેલા છે અને ફાયરિંગ અમિતાભ બચ્ચન પણ છે. આ ડુપ્લેક્સ સાથે એક પણ નહીં 6 કાર પાર્ક સ્થાન છે. 28 મૂર્તિ ઇમર્સલ બચ્ચને ખરીદીડેલો દુપ્લેક્સ 27 મા માત છે.

અહેવાલ પ્રકાશિત કરનાર વેબસાઈટનો કહે છે, સંક્રમણની વચ્ચે લક્ઝિ એપાર્ટમેન્ટુ વેચવાનું ચાલુ રાખ્યું છે. આ વચ્ચે સંખ્યાબંધ પ્રતિબંધ સેલિબ્રિટીઝ, વ્યવસાયિક અને પ્રોફેશનલ્સે પ્રોપર્ટી રોકાણ કર.

અગત્યનું છે, અમિતાભનું પ્રારંભિક જ જુહુ બેંગલા છે. ત્રાસી અને જલસાના નામની એક સાથે બંગલા દેશમાં પ્રચાર પણ થાય છે. કોરોના સંક્રમણની શરુઆત પહેલા દર રવિવારે અમિતાભ જુહુના બંગલાની બહારની ચહલપહલ એક ઝલક પણ હતી, પરંતુ કોરોનાના આક્રમણ ચાલુ છે અને તે બંધ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *