ફૂટબાલ જગતના ત્રણ જાણીતા કોચના રાજીનામા

ફૂટબાલ જગતના ત્રણ જાણીતા કોચના રાજીનામા

Spread the love

 

ઝિદાને રીઅલ મેડ્રિડના નબળા નિર્દેશન લીધેલ રાજીનામુ ફરી પડકાર

રીઅલ મેડ્રિડનો એટ્લેટિકો મેડ્રિડના હાથે પ્રજાતિના પાંચ દિવસના જિનાદિન ઝિદાને કોપ દેદે રાજીનામુ દર્શન થયેલ છે. ૨૦૧૬ થી કોચ, બે વખતના કાર્યકાળ દરમિયાન, ઝીદાન રિઅલ બેગ ટાઇટલ અને ત્રીજા ચેમ્પિયન્સ લીગ ટાઇટલ જીતાયાના. ઝિન્નદીન ઝીદાન રિયલ મેડ્રિડ માટે સંપૂર્ણ શાનદાર કોચ પૂર્વાહૂર્તી આવ્યા.

ક્લબ દ્વારા સંપર્ક લિંક્સની ટ્રાન્સફર પસંદ કરેલી જગ્યા કોન્ટેએ ઇન્ટરનેટ મિલાન બાજી

સિરી એ ટટલ જીવાણુપણું ઇન્ટરનેશનલ મિલાન ક્લબના કોચ એડિનોનો કોન્ટ ક્લબથી છૂટા રહી છે. ક્લબને બે દાયકા પછી પહેલી વાર તૃતીય જીત સૂચવ્યું પણ તે હોદ્દા પરથી રાજીનામુ જમાવ્યું. કોન્ટે ક્લબ દ્વારા ટ્રાન્સફર વિંડોનો ઉપયોગ કરવો તે સમયની નાણાંકીય પરિમાણોનો સમય પસાર કરવો તે જરૂરી છે.

યુવન્ટ્સ કોચ ્રંડ્રિયા પિર્લોની હકાલપટ્ટી

યુવન્ટ્સ તેની ક એન્ડચ ્રંડ્રિયા પિર્લોની હકાલલપ્ટ્ટી કરી શકે છે અને તેના સ્થાને ભૂતપૂર્વ મેનેજર મેસીમિલાનો એલિગ્રેની નિર્મૂક છે. ગયા વર્ષે કોચ તરીકે નિમાયલ પિર્લો નંબર કોચિંગનો કોઈ અનુભવ થયો નથી. તેના કોચિંગ હેઠળ યુવન્ટસ ચોથા સ્થાનો અને તેમા કાશ સલંગ નવ વિજયકટિ ચોક્સ.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *