ધરપકડ: કિલાણા નજીક ગાડીમાંથી દારૂ સાથે કચ્છ અને બનાસકાંઠાના બે ઝડપાયા

ધરપકડ: કિલાણા નજીક ગાડીમાંથી દારૂ સાથે કચ્છ અને બનાસકાંઠાના બે ઝડપાયા

Spread the love

પ્રાર્થનાત્મક તસવીર

  • પ્રેરણા કેનાલની નજીકની ઘડિયાળની ગોઠવણી
  • રૂ. 50 હજાર ડૂનો કુલ રૂ. 74.7474 લાખનો પરિષદ કબ્જે રિયો

સંતલપુરની કિનાના કિનાળાની નજીકના કેનાલ ઉપરથી દૂની હેરફેરિટિ સ્કૂલપીયો ગાડીમાં દૈનાની જથ્થા સાથે બે શખ્સોની ઝડપી ઝડપી મહિલાઓ. સંતલપુર પોલીસ મથકે ડૂનો જથ્થો, ગાડી, મોબાઇલ સહિત કુલ રૂ. 74.7474 લાખ મુદ્દામાલ લવાયો.

સંતલપુરની કિનાના કિનાના નજીકના નર્મદા કેનાલનાના મકાનો ઉપર વિદેશી સુની હૂફેરીની એક સાંતલપુર પોલીસ બાતમી આવી. તેની આધારી મંગળવાર મોડી રાત્રે 1:30 કલાકે અરસામાં સ્ક્વેરપીડી ગાડી જીજે 08 સીસી 1730 ની રોકીને તપાસ થઈ ગઈ છે, વિદેશી છટણી 724 બોટલ (કિ .રૂ .50000) સાથે બેડી ચાલ ચાલક ચૌધરી, બ્રહ્મવિત્ર ચહરાચી (તે. માવસરી તા. હરપલસિહ ઉદેશી (રહે. સનવા તા.રાપર) ને ઝડપી. તે અશોની પુછપરછ તેઅો રાજસ્થાન બિશ્રોઇ કિલ્લોલ માલ લાટા તન્તુ ઘટનાઓ. તેની આધારેય સંતલપુર પોલીસ મથકે ગાડી મોબાઇલ દ્તાનો જથ્થો મળી રૂ. 5,74,948 નો મુદ્દામાલ જપ્ત કરી શકાય છે છેલ્લા શિક્ષાઓ આગળનો પ્રોહિબિશન અકાટટ ગુનો થોડાક વખત છે.

માવલ ચેકપોસ્ટ પર ભૂસાની માંડ લવાટો દ્વિ ઝડપ
ગુજરાત અને રાજસ્થની સરહદને અન્નાની માવલ ચેકપોસ્ટથી રાજસ્થાનની મુલાકાત ગુરુવારે વહેલી સવારથી વહેલી સવારે પર્સિનીની બનેવી તલાશી લેતા અંદર પ્લાસ્ટિકના ભુસા ભરેલા કટ્ટાની આડમાં અલગ-અલગ બ્રાન્ડનો પે૦૦ પેટી લટ્ટુ થયેલ છે. જ્યારે પોરબંદરના માધવપુર ગામના સુજાદખાન ઇબ્રાહિમખાન મુસલમાન બસ જાદવની ડાયાવાડ કોળીની ઘટકાયત છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *