ધરપકડની માગણી: રણદીપ હુડ્ડાએ માયાવતી પર ભદ્દો તથા સેક્સિસ્ટ જોક કર્યો, સો.મીડિયા યુઝર્સે કહ્યું- તેને અરેસ્ટ કરો

ધરપકડની માગણી: રણદીપ હુડ્ડાએ માયાવતી પર ભદ્દો તથા સેક્સિસ્ટ જોક કર્યો, સો.મીડિયા યુઝર્સે કહ્યું- તેને અરેસ્ટ કરો

Spread the love
  • રણદિપ હુદ્દાના એક જૂનનો વીડિયો સોમીમીડિયામાં વૈરલ આવ્યો
  • સ્ટેજ પર એક્ટરે સેક્સિસ્ટ જોક કહો છો

વર્તમાન જ સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘રાધે યોર મોસ્ટ વોન્ટેડ’ માં મુખ્ય વિલનના રોલમાં જોવા મળ્યા રણદિપ હુદડા બહુજન સમાજ પાર્ટી નેતાળવ ઉત્તર પ્રદેશ પૂર્વ મુખ્ય ભૂતપૂર્વ માયાવતી પર ભદ્દો જોક વિવાદમાં રસાયણ છે. લોકો તે જોકને સેક્સિસ્ટલ જાતિવાદી ગણેલો છે. આ જ રણદિની ભિન્ન મંત્રણા છે. સોમીમીડિયામાં #અરેસ્ટ રણદીપહૂડા ટ્રેન્ડ ક રહ્યુંલ થાય છે.

શું છે આખી ઘટના?
રણદિપ હુદ્દાના એક જૂનનો વીડિયો સોમીમીડિયામાં વાઈરલ આવે છે. આ વિડિઓમાં એક ઇવેન્ટમાં રણદિપ સ્ટેજ છે અને િયડિયન્સને સંદેશાત્મક છે. આ દરમિયાન રણદિપ ડડિઓન્સ દિશામાં જોવાનું કહ્યું કે તે એકમાત્ર ગંદો જોક સંભળાવત માગે છે. ત્યારબાદ રણદીપે માયાવતી જોડે કાહ્યો.

વિવાદ કેવી રીતે વધાર્યો?
રણદિપ હડ્ડ જોડાનાડાના જો જો જો સામે સામે સામે સામે સામે સામે સામે સો સામે કેટલાક સો.મીડિયા યુઝર્સ વાંધો છે. સીપીઆઇએમએલ નેતા કવિતા કૃષ્ણને નારાજગી પ્રગટ કરતાં પહેલાં કહ્યું, જાણે જાતિ સપોર્ટ સેક્સ્યુઅલ વાયોલન્સ ક્યારે કામ કરે છે. સાથે જ દલિત, આદિવાસી વસાહતની ગાંડી, કદરૂપૃપ કૃષ્ણસ્પદ રજૂ કરેલા છે અને તેના માટે દૂરસ્થ રૂપરેખા કામચલાઉ ઉપલબ્ધ થઈ છે. આ બેવડી રણનીતિ કેવી રીતે કામચલાઉ છે, તેના ઉદાહરણ તરીકે સૂચના વિચારો.

રાજુ શ્રીવાસ્તવે કહ્યું, રણદિપ માફી માગે
કમેમેડિયન રાજુ શ્રીવાસ્તવે વિડિઓ રિલીઝ કહ્યું, તે હાસ્યના નામવાળી તે રજૂ કરશો નહીં. શ્રીકૃષ્ણ માયાવતી દેશની રાષ્ટ્રની તાત્કાલિક માફી માંગવી. તો પછી કાયદાકીય માહિતિ નહીં હોય.

એક સોમીમીડિયા યુઝરે કહ્યું, પહેલાં આ વ્યક્તિ માટે બહુ ઓછું માન્યું. આનંદ, તે બહુ જ અમાનવીય, સેક્સિસ્ટુલા ચોક્કસ રીતે જાતિવાદી છે.

અન્ય એક યુઝરે કહ્યું, શું તે ખ્યાલ નથી, કારણ કે સમાજની જાતિવાદી સેક્સિસ્ટ છે. ખાસ કરીને દલિત દલિતો આવ્યા. મને ખબર નથી. ઉત્તેજના, દુસાહ, ભીડ. બોલિવૂડના ટોપ એક્ટર રણદિપ હુદ્દા એક દલિત વસ્તીની વાત કરે છે, જે પીડિટો માટે અવાજ કરે છે.

એક યુઝરે કમેંટ થઈ ગયું, પ્રિયા શ્રીનદીપ હુદડા. કાળી કૃત વ્યક્તિ. મુંબઇ પોલીસની આદર્શ ભૂલ કરો. હું તને ગુનાની સૂચના આપી રહ્યો છું. ડાયરેક્ટ કાયદાકીય રીતે પણ તારા જેલ જવું. તારું ધ્યાન રાખો.

એક યુઝરે જણાવ્યું હતું કે, આ દૈતત વિશે. જાતિલાલ ધર્મથી ઉપર મહિલાઠ્ઠે ઓ. મહિલા મહિલા મહિલા મહિલા ઓ જોઈએ જોઈએ જોઈએ જોઈએ જોઈએ જોઈએ જોઈએ રણદિપ હુદ્ડડા પર લનાટ છે. ફક્ત યૌન શોષણલા જાતિવાદનો આક્ષેપ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *