જાહેરનામા લીરા ઉડાવ્યા: સુરતમાં પોલીસ કોન્સ્ટેબલે જ કાયદો તોડ્યો, મોંઘીદાટ ગાડી માથે બેસી ફાર્મ હાઉસમાં જન્મદિવસની ઉજવણી કરી

જાહેરનામા લીરા ઉડાવ્યા: સુરતમાં પોલીસ કોન્સ્ટેબલે જ કાયદો તોડ્યો, મોંઘીદાટ ગાડી માથે બેસી ફાર્મ હાઉસમાં જન્મદિવસની ઉજવણી કરી

Spread the love

કોન્સ્ટેબલ દ્વારા કમિશનરના જાહેરમાં ભંગાણ જન્મદિવસની ઉજવણી કર્યાનું અંત આવે છે.

  • પુણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલના જન્મદિવસ વિડિઓ પર આવે છે

સુરત શહેર પોલીસ કર્મચારીઓમાં સતત વિવાદ ચાલે છે. વિદ્યા સમારોહ કોઈ જન્મદિવસની ઉજવણી હોય તો પોલીસની નીતિ નિયમો રહે છે. સુરત પુણા પોલીસ સ્ટેશનના કોન્સ્ટેબલના જન્મદિવસની ઉજવણીના વીડિયો પર જોવામાં આવે છે. સૂત્રોની માહિતી અનુસાર પોલીસ પુણે પોલીસ સ્ટેશનમાં કોન્સ્ટેબલ જેવા ફરાજ બજાવતા મહાવીર સિંહ ઘરવાણકાણે કાજેજે ફાર્મ હાઉ રાજાવાજા જાજાના રાજાને ઘેટ કાઈ ગીત પર મોંઘીદાટ ગાડીમાં બેસી સિંઘમ સ્ટાઈ ઘટના જન્મદિવસના દર્શન થયા છે.

ફાર્મ હાઉਰੀਆਂ ઉજવણી
સુરત શહેરના કોન્સ્ટેબલનો કેવો દબદબાભેર જન્મ દિવસની ઉજવણી છે, તે આ વિડિઓ દ્વારા સૂચિત છે. શહેરના હવામાન ફાર્મ હાઉ آپريشن જન્મદિવસ ઉજવણીઓ છે. લક્ઝુરિયસ કારમાં રુફિથી બહારના ફિલ્મોના હીરો હતા, તે રીતે ફિલ્મી ગ્લોબલ પર દબદબાભીર ફાર્મ હાઉસ્યુશન સિંઘમ સ્ટાઈ આવી ઘટના લેટિઓ સામે આવી છે.

પોલીસ કમિશનરના જાહેરમાં લીરા લીરા
પોલીસ કોન્સ્ટેબલનો મોંઘીદાટ બ્રાન્ડેડ કાર્ટ રીટનો વિડીયો નિરીક્ષણ પોલીસના સિનિયર અધિકારીઓને પણ અવાજ પહોંચાડ્યો છે. પોલીસ કમિશનર દ્વારા કોરોના સંક્રમણ કરાયેલા લોકોની સંખ્યા સંખ્યામાં ઓછી છે અને બર્થ ડે સેલિબ્રેશન જેવી ઘટનાઓ છે જે તેની ઉપર ખાસ નજર જોવા મળે છે, રેટર કર્મચારી જનરલ પોલીસ કમિશનરનો કોઈ જ પ્રકારનો રસ્તો નથી. ખુ ખુલ્લા પોલીસ કર્મચારી જ પોલીસ કમિશનરના જાહેરનામાના લીરા લીરા ઉદેશન નજરેરાના અહેવાલો છે.

કોન્સ્ટેબલ મોંઘીદાટ કારમાં બેસી ઠાઠ સાથેના સંજોગોમાં વિડિઓ જોવાનું પસંદ છે.

કોન્સ્ટેબલ મોંઘીદાટ કારમાં બેસી ઠાઠ સાથેના સંજોગોમાં વિડિઓ જોવાનું પસંદ છે.

કાયદો કોન્સ્ટેબલે જ ટોડો
કાયદાના વ્યવસ્થાપન જવાબો તેમના કાનૂન-સંસ્થાનોના ઉલ્લંઘન થટકાના નજરેરેશન પ્રસંગો છે, જે સ્વાભાવિક રીતે સામાન્ય જનતાના નિયમોનું પાત્ર છે, કેમ કે તે એક મોટો પ્રશ્ન છે. આ વીડિયોમાં કોન્સ્ટેબલ મહાવીરના આશ્ચર્યજનક ઘટનાઓ ધ્યાનમાં લેવામાં આવી રહી છે, પોલીસ કમિશનર કેવા પગલાં તેના ઉપરની સૌની નજર છે. કારણ કે કેટલાક દિવસો પહેલા વિદ્યા સમારંભ ગોઠવણ પીઆઈ પોલીસ કમિશનરે સસ્પેન્ડ પણ દર્દીઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *