કેન્દ્રીય મંત્રીનો આરોપઃ કેજરીવાલે કર્યું તિરંગાનું અપમાન, સફેદ રંગના બદલે લીલો ભાગ વધાર્યો

કેન્દ્રીય મંત્રીનો આરોપઃ કેજરીવાલે કર્યું તિરંગાનું અપમાન, સફેદ રંગના બદલે લીલો ભાગ વધાર્યો

Spread the love


– પ્રહલાદ સિંહ પટેલે કેરેજવાલેને પત્રિકા એક કોપી ઉપરાજ્યપાલને પણ

નવી દિલ્હી, તા. 28 મે, 2021, શુક્રવાર

કોરોના સંકેત વચ્ચે ફરી એકવાર કેન્દ્ર સરકાર અને મંત્રી મંડળ વચ્ચે વિંડો સર્વિસ છે. કેન્દ્રીય સંપાદક પ્રહલાદ સિંહ પટેલે લગાવેલા પપ્પાના મુખ્ય પ્રધાન અરવિંદ કેજરીવાલા તિરંગણા અપમાન થયા છે. આ વિષયના કેન્દ્રીય માર્ગદર્શિકા હવે દિલ્હીના ઉપરાજ્યપાલ અનિલ બજલ, દિલ્હી મુખ્ય અરવિંદ કેજરીવાલે ચિઠ્ઠી લખી છે.

કેન્દ્રીય સંસ્કૃતિઓ અને પ્રાયોજક સંપાદક પ્રહલાદ પટ્ટણાના કવિઓ છેલ્લા કેટલાક દિવસો અરવિંદ કેજરવલની પ્રેસ કોનફરન્સની મુલાકાત લેતા હતા. તેના પાછળના ફોટાઓ 2 અવાજની સફેદ રંગ પર લીલી પટ્ટીઓ વધી ગઈ છે. તે અરવિંદ કેરજેરને પત્રકાર લખે છે અને ઉપરાજ્યપાલને પણ પત્રકાર કપીપિવાડી છે.

કેન્દ્રીય માર્ગદર્શિકા ચિઠ્ઠીમાં લખાયેલ છે, અરવિંદ કેજરીવાલી પ્રેસ કોન્ફરન્સ પાછળ છે 2 રાષ્ટ્રીય અવાજ વિચાર છે શ્વેત હિંશો છોડો હિલોસો વધારી દેવો છે. આ રીતે કૃષિ મંત્રાલય દ્વારા જાહેર કરેલા નિર્દેશોનું ઉલ્લંઘન કરવામાં આવ્યું છે.

પ્રહલાદ સિંહ પટેલેન્દ્રના મુખ્ય પ્રસ્તાવનામાં સુધારો કરવા વિનંતિ કરી શકાય છે. સાથે જ અનિલ બૈજલને ચિઠ્ઠી લખાણને ધ્યાન આપી રહી છે.

અનેક ચર્ચા કેન્દ્ર અને દિલ્હી સામસામે

વિશિષ્ટતા છે, અરવિંદ કેરેજવાલે કોરોના દર્દીઓમાં ઝડપી પ્રેસ કન્ન્ફરન્સ યોગી છે. પહેલાં તે ઓક્સિજનની તંગીનો સમયનો મહાભારત હતો અને હવે વેક્સિનનો વિવાદ વકર્યો છે. દિલ્હીમાં 18 પ્લેસ રોકો માટે વેક્સિનેશન બંધ છે. રાજ્ય સરકાર વેક્સિન ન હોવાટોનો અને કેન્દ્ર સપ્તાહમાં રજૂઆત કરનારી ભંડાર લગાગવી છે. સાથે જ રાજ્યોની વિદ્યુત વેક્સિન ખરીદી આડેધડ આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *