એકતાની નવી ‘નાગિન’: મૌની રોયથી લઈ સુરભિ ચંદના સુધીની એક્ટ્રેસિસે ‘નાગિન’ બનીને દર્શકોને ડરાવ્યા

એકતાની નવી ‘નાગિન’: મૌની રોયથી લઈ સુરભિ ચંદના સુધીની એક્ટ્રેસિસે ‘નાગિન’ બનીને દર્શકોને ડરાવ્યા

Spread the love
  • 2015 માં શરૂ થયેલી ‘નાગિન’ની એકતા કપૂર હવે છઠ્ઠી સિઝન રહી છે
  • નવી સિઝની ગુજરાતી થાળી ટીવી એક્ટ્રેસ નિયમિત ફૂલોની લીડ રોલ પ્લે

એકતા કપૂરના સુપરનેચરલ શો ‘નાગિન’ની છઠ્ઠી સિઝન ટૂંક ચાલુ થઈ. થોડા સમય પહેલાં ચર્ચામાં આવી હતી તે સમયે રૂબીના લીડ રોલ જોવામાં આવી હતી. હાજર, હવે આ શોટીમાં ફિનિટિ લીડ રોલ પ્લેલો જોવાનું. આમંત્રિત કરો તો નિયમિત સિઝન 5 માં કામચલાઉ થયો, પરંતુ તે સમયે સુરભી ચંદ્રના ફાઇલિનલ થઈ ગઈ.

સિરીયની છઠ્ઠી સિઝિન નિયતિનું નામ ફાઇલિંગમાં ચૂકવવામાં આવે છે. નિયતિ નાગીને રોલ કેવી રીતે તે જોવા માટે ચાહોકો ઉત્તમ પુસ્તક છે. અનુભવ, આ અગાઉની ટીવી એક્ટ્રેસિસ સિરિયનો બતાવતો નાગિન બન્યો લોકોની મનોરંજન કરી શકે છે.

મૌની રોય

એકતા કપૂરે વાહનોની શો ‘નાગિન’ 2015 માં લૉન્ચની હતી. સુપરનેચરલ થ્રીલર શોની પહેલી સિઝના નાગિનનો લીડ રોલ મૌની રોય પ્લે છે. મૌનીએ પહેલી સિઝિન શિવન્યાઓ રોલ પ્લે. તેની સાથે અર્જુન બિજલાની છે. બીજા સિઝન વર્ષ ૨૦૧ 2016 માં આવ્યા હતા. આ સિઝને પણ મૌની રોય જ લીડ રોલ પ્લે છે. આ સિઝણે શિવન્યાની દીકરી શિવાંગીનો રોલ મૌનીએ ભજવ્યો છે.

અદા ખાન

સિરીઅલીની પહેલી દ્વિતીય સિઝની અદા ખાને શેષ્ના રોલ પર હતી. શરૂઆતમાં અદા ખાનને વિલનના રોલ બતાવવામાં આવશે. શિવન્યા (મૌની રોય) આનંદ, પછી શેષ મન પરિવર્તન થાય છે અને તે સારા નગીન જેવા શોપિંગમાં જોવા મળે છે.

કરિશ્મા તન્ના

કરિશ્મા સિઝન 3 માં જોવા મળ્યા. આ સિઝન 2018 માં નનારે આવી હતી. કરિશ્મા એ સિઝન રૂહીનું પાત્ર ભવવશે. હાજર, કરિશ્મા આ સિઝન લીડ રોલ જોવા મળે છે. તે સપોર્ટિંગ રોલમાં આવ્યો.

સુરભી જ્યોતિ

‘નાગિન 3’માં લીડ રોલમાં સુરતી જ્યોતિ દેખાઈ છે. સુરભી બેલાનો રોલ કરો. આ સિઝની પર્લ વી પુરીલાલ સુરતી જ્યોતિની કમિસ્ટ્રી દર્શકોની મુલાકાત લેવામાં આવી છે.

અનિતા હસનહોનીاور

ત્રિજી સિઝન અનિતા હસનહોસોની વિશાખા પાત્ર ભવવેદ. શરૂઆતમાં અનિતાનો રોલ સિરિઅન ક પોઝિટિવ છે, પરંતુ પછી તે વિલન તરીકે બતાવવામાં આવશે.

નિયા શર્મા

‘નાગિનની ચોથી સિઝ્નેને’ નાગિન ભાગ્યા કા ઝહિરીલા ખેલ ‘તરીકે લૉન્ચ થઈ ગઈ. આ સિઝની લીડ રોલમાં નિયા શર્મા જોવા મળે છે. નિયા શર્માના અંતરની નગિનથી છેલ્લા હોસ્ટસ્ટ નાગિન છે. નિયા શર્માના ગ્લેમરસ અદાથી ચાહોકોના દિલ ભૂતકાળ. આ શો 2019 માં લંડન થઈ હતી. જેમ કે, માર્ચ, 2020 માં લૉકડાઉન જાહેર સૂચનો ફક્ત આ જ સિઝનમાં માત્ર 37 જ એપિસોડ ટેલિસ્ટિસ્ટમાં છે. શોમાં નિયા બ્રિન્દ્રાનો રોલ પ્લે હતો.

સાયંતની ઘોષ

સંતની ઘોષ ચોથી સિઝની શરૂઆતના કલાકાર એપિસોડમાં જોવા મળ્યા. સુસ્યાત્ની શોનીંગ બ્રિન્દા (નિયા શર્મા) ની માતાના રોલમાં જોવા મળ્યા. સુપ્યતાની શોમાં માન્યતા રોલ પ્લે હતી. માન્યતા વિશાખા (અનિતા હસનહોસોની) મારી શિષ્ય છે.

જાસ્મિન ભસીનاور

જાસ્મિન પણ ચોથી સિઝન સપોર્ટિંગ રોલ જોવા મળ્યા. જાસ્મીને શોમાં નયનતારાનો રોલ પ્લે હતો. નયનતારાને માન્યતા (સંતની ઘોષ) એ દ્વિતીય પ્રખ્યાત છે. નયનતારા શોમાં બ્રિન્દા (નિયા શર્મા) ને મદદ કરવા જવાનું છે.

રશ્મિ દે

રશ્મિ દેસાઈ ચોથી સિઝને શણકો રોલ પ્લે. તે દેવ (વિજેન્દ્ર કુમારિયા) ની બીજી પત્ની રોલમાં છે. તે બદલાઈ જાય છે. શોમાં રશ્મિ દેસાઈ નેગેટિવ રોલ છે.

હિના ખાન

હિના ખાન ચોથી સિઝન ગેસ્ટ પીપેરન્સમાં જોવા મળે છે. સિરિયનો કાગળ નાગેશ્વરીનો રોલ પ્લે હતો. નાગોલો છેલ્લા છેલ્લી તારીખ, નાગિન નાગેશ્વરી છે. શોમાં નાગેશ્વરી બ્રિન્દા (નિયા શર્મા) ને મદદ કરવા નાગલોકિથી છે.

સુરભી ચંદ્રاور

‘નાગિન’ની પાંચગસ્ટિ સિઝન 2020 માં ગગસ્ટ શરૂ થઈ. આ સિઝની લીડ રોલ માં ટીવી એક્ટ્રેસ સુરભી ચંદન જોવા મળ્યા. શો કાગ બાની શર્ટિયર રોલ પ્લે છે. તે વીર સિંઘાનિયા (શરદ મલ્હોત્રા) ની પત્ની બનતી હોય છે. આ ટની કેમિસ્ટ્રી ચાહકોને અનેક વાર પસંદ કરવામાં આવ્યા. આ ઉપરાંત સુરભિની સ્ટાઈલના અનેક પાઠો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *